ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิทจมูกแดงตัวสุดท้ายครับ
  • ขายลูกหมาตัวสุดท้ายครับ ลูกหมาอยู่ชัยภูมิ ส่ง จังหวัดใกล้เคียง , กทม และ ปริืมลฑล
    ลูกหมาเป็นตัวผู้ เกิด 10 กค. 53 ตอนนี้ สองเดือน ฉีดวัคซีนรวมเข็มแรก + ถ่ายพยาธิ ครับ
    ราคาถ้ารับในตัวจังหวัดหรือใกล้เคียง 3500 ครับ ถ้ามาส่ง กทม คิด 4000 ครับ
    ติดต่อ ภาคภูมิ 089-178-5824 ครับ
    ไฟล์แนบ
    M1.3.JPG 36K
    M1.2.JPG 35K
    M1.1.JPG 49K
    พ่อแม่.JPG 45K
  • ส่ง จ.เลย เท่าไรคับ
  • มีใบเพดป่ะครับ
  • ถ้า จ. เลย ขอส่งที่ แถวผานกเค้า หรือ ใกล้กับภูกระดึงได้รึป่าวคับ คิด3500 ครับ ส่วนใบเพ็ดไ่ม่มีนะครับ ต้องขออภัยครับ
  • ถ้าจำไม่ผิดคุณเก่งหรือป่าวครับเนี่ยแอบมีผลผลิตตั่งแต่เมื่อไรครับ
  • ดี ครับคุณแมส ขอบคุณที่ยังจำกันได้คับ 55+ พอดีมีเพื่อนๆ ต้องการน่ะคับ ไม่ได้ลง
    ประกาศไว้ครับ
  • มีใบราคานี้ไม่มีในโลก
  • เพิ่มเติมสำหรับรูปพ่อแม่ครับสำหรับพี่ๆที่โทรมาขอข้อมูลเพิ่มเติมครับ
    ไฟล์แนบ
    ปัจจุบัน 1.JPG 55K
    คู่.JPG 62K
    คู่1.JPG 59K
  • ขอปิดการขายนะครับ ตัวนี้ขายแล้ว