ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกพิตบลู มาใ้ห้ชมกันค่ะ
  • สวัสดีค่ะ นี่เพิ่งไปถ่ายมาคะ ไปเยี่ยมเยียนน้องหมาเพิ่งคลอด พอดีเจ้าของเค้า เอามาให้ดู

อ่อ ตัวนี้ ไม่ใช่ของยุ้ยคะ แต่ขออนุญาติเจ้าของไว้เรียบร้อยแล้ว เพิ่งจะออกมาไม่กี่วันนี้เอง

ฝากรูปให้ดูด้วยคะ น่ารักมั่กๆ:005::005:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2018.JPG 104K
    b.jpg 101K
    d.jpg 101K
    c.jpg 115K
  • น่ารักมากค่ะ คนที่เลี้ยงหมาแล้วนอนด้วย จะรู้ว่าน้องหมาละเมอหัวเราะได้ด้วย
    แต่พอตื่นเห็นได้แต่รอยยิ้ม ไม่เคยได้ยินเสียงหัวเราะเลย ยิ่งโตยิ่งขี้อ้อนมาก คนเลี้ยงพิทบูล ถึงถอนตัวไม่ขึ้น มันชอบทำให้เราหลง
  • อ่อ ถ้าโหลดคลิปที่ไปถ่ายมาสำเร้จเมื่อไหร่ จะมาโพสให้ดูนะคะ

http://video.mthai.com/player.php?id=14M1282120561M0
  • ดีค่ะอยากเห็น
  • คลิปมาแล้วค่ะ ถ่ายตอนที่เจ้าของเค้าเอาออกมาให้ดูอ่ะคะ พอดี ตรงหัวนอนหมา มีพัดลมตั้งอยุ่และกำลังหลับสบาย มีละเมอด้วย น้องหมาหนาว เลยตัวเกร็งเลย 55 ดูไป ขำไป
    โพสเป็น vdoไม่เป็น กดตรงข้างล่างแล้วกันนะคะ คำว่า pitbull kit ค่ะ ตัวหนังสือสีฟ้าอ่ะคะ ถ้าใครทำเป็น รบกวนมาโพสคลิปไว้หน้านี้หน่อยนะคะ ขอบคุณคะ

pitbull kid -
  • :m038::m038:ของผมนอนกรนได้ด้วยครับ:m005::m005::m005:
    ไฟล์แนบ
    IMG_00792.jpg 61K