ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายพ่อพันธิ์ & แม่พันธิ์
  • ขายถูกครับ...เนื่องจากมีปัญหากับคนข้างบ้าน ...พ่อเป็นบลูลี่ลายเสือ...แม่หมาเป็นบลูชิพครับ ราคาเปิดที่ คู่ละ 5,000 บาท ครับ...อยู่นครสวรรค์ครับ...สนใจติดต่อ 081-7270821 .... ตัวแรกนี้เป็นพ่อพันธิ์ครับ
    ไฟล์แนบ
    43.JPG 58K
  • .....
    ไฟล์แนบ
    15.JPG 53K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    CIMG1640.JPG 56K
  • แม่พันธ์ครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG1650.JPG 46K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    CIMG16512.JPG 48K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    CIMG16522.JPG 50K
  • ....
    ไฟล์แนบ
    CIMG1654.JPG 48K
  • ไม่ได้อยากกวนนะดูจากกันทำกรงและ คงไม่มีปัญหากับข้างบ้านหลอก อยากจะหาหมามาเลี้ยงใหม่อะดิ

ไม่ไหวเลี้ยงเบื่อแล้วก็จะทิ้ง นิสัยใช้ไม่ได้ หมามันก็ยังซื่อสัตว์กะคุณตลอด ผมว่าคุณเปลี่ยนวิธีคิดดีกว่าลอง
    กลับมารักมันมากขึ้นจะดีกว่าครับ หมาคุณก็สวยดีนะครับ รองนึกถึงมันว่ามันดีกะเราขนาดไหน
    มันให้ทั้งใจทั้งตัวกลับคุณ คุณยังอยากขายมันเหรอครับ ผมเพราะดูจากการทำกรงคุณผมว่าข้างบ้านไม่หน้าจะมีปัญหานะครับ
    ลองกลับไปคิดซะใหม่นะครับ ปล.มันก็มีจิตใจเหมือนกะคนนะครับมันแค่พุดไม่ได้

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคนทีไม่คิดจะทิ้งหมาของตนเอง ...
  • พี่ผีไม่สมควรที่จะไปว่าเขาเช่นนั้น...คนเรารักหมาเท่ากันทั้งนั้นแหละ...แต่บางครั้งคนรักหมามันก็มี คนไม่รักมันก็เยอะ...ถ้าไม่มีปัญหาเขาคงไม่ขายหลอกค่ะ....บ้านเราก็มีปัญหาเหมือนกัน..ที่บ้านเลี้ยงพิทบลู 3 ตัว มีปัญหากับคนข้างบ้านเหมือนกัน..เนื่องจากมันเห่า และ ส่งกลิ่นเหม็นเขา เพราะคนบ้านนี้เขาไม่ชอบหมา..ก็ต้องยอมทนเนื่องจากมีปากเสียงกันบ่อยครั้งมาก....จนถูกร้องเรียนไป ครั้งนึงแล้ว...เห็นใจเขาค่ะ....
    ปล. ขอให้ขายได้นะค๊ะ......
  • ผมว่าพี่ผี ไม่ต้องไปว่าเขาหรอกครับ...ผมเห็นใครกระทู้เข้ามาพี่ต้องเสือกกับเขาทุกทีเล๊ย....ผมอยากจะเอ่ยว่า ที่บ้านก็เคยมีปัญหาครับ....แม่ผมฉะกับคนข้างบ้านทุกวัน....ผมก็เลยจำจัยต้องขาย..รักก็รัก....แต่ต้องทำใจ....แต่ไม่ใช้ไม่มีความรับผิดชอบนะครับ..มันจำเป็นจริงๆ...ขอให้พี่ krawtoo และคนที่ต้องการขายหมา ขอให้ขายได้ทุกคนนะครับ...........
    ปล.เลี้ยงหมาได้ แต่อย่าปากหมาเลยนะครับ...:013::013::013:
  • belbel เห็นด้วยครับ
  • สมน้ำหน้าไอ้บ้าหน้าผี....สะใจมากค่ะ...พูดไม่ออกเลยซิพี่ผีที่น่ารักของกระทู้..คิคิ ทำมัยขายถูกจังค๊ะ ขอให้ขายได้เร็ว ๆ นะค๊ะ ก่อนที่จะทะเลาะกับคนข้างบ้านไปมากกว่านี้.....:063::063:
  • ผมว่า สิ่งที่น้าผีคนแรกพูด มันก็มีเค้าอยู่พอสมควรนะครับ

แต่ก็ไม่เต็มร้อย คงต้องให้ จขกท มาพูดเอง

เพราะดูจากสภาพคอกหมา พื้นปูน รั้ว

ไม่ธรรมดานะครับ เข้าขั้นเป็นฟาร์มหมาเลยก็ว่าได้

ไงก็ขอให้ขายได้นะครับ

ไม่ว่าจะเหตุผลใดก็ตาม จริงหรือเท็จ

ผู้ขายเสนอ ผู้ซื้อสนอง ถือว่าจบ

ปล. การที่คนเราจะเลี้ยงหมา มันไม่ใช่แค่คำว่า "อยาก"
    เห็นมาเยอะ ขายหมาตอนโต เพราะเหตุผลร้อยแปด
    แล้วไอ้ตอนก่อนเลี้ยง คุณไม่เคยคิดว่าจะเกิดปัญหาบ้างเลยเหรอ
    คุณลองตั้งปัญหาแล้วลองตอบโจทย์นั้นๆดูสิ
    ถ้ามีคำตอบว่ายกให้คนอื่นหรือขายทิ้ง
    วกกลับไปจุดเริ่มต้นใหม่ แล้วติ๊กถูกที่คำว่า "เรายังไม่พร้อมสำหรับการเลี้ยงสัตว์"
    ไม่ว่าพันธุ์อะไรก็ตาม
  • jocho_kumpeng ไม่ทราบว่ากลัวไม่มีพวกมาด่าผีหรือ ถึงต้องสร้าง ไอดีใหม่เพื่อหาพวกทำเป็นมาด่าผี 19.38 เช็ค คุณ jocho_kumpeng
    jocho_kumpengสมาชิก
    ชื่อจริง
    Emailn/a
    สร้างเมื่อ2 ชั่วโมงก่อน
    เมื่อ2 ชั่วโมงก่อน
    จำนวนครั้งเข้าชม0
    เริ่มหัวข้อพูดคุย0
    แสดงความเห็น1

belbelสมาชิก
    ชื่อจริง
    Emailn/a
    แสดงความเห็น1

puy_99สมาชิก
    ชื่อจริง
    Emailn/a
    แสดงความเห็น2

ไม่ทราบกลัวไม่มีพวกเหรอครับคุณ krawtoo คุณครับคงไม่มีใครทำแบบนี้ได้หลอกเวลาเหมาะขนาดนี้
  • ยอมรับความจริงมาก็ได้ คนอื่นเค้าจะได้สงสานหมามกากว่านี้เพื่อจะขายได้นะครับ

แนะนะครับ บอกมาเลยตรงดีกว่า แต่ถ้าอยากได้ใหม่ก็แสดงความเสียใจกะหมา 2 ตัวนั่นด้วย
  • และผมยืนยัน ผี ในกระทู้นี้ตัวเดียวกันหมดครับ
  • มันต้องการหาหมามาเลี้ยงใหม่ แน่นอน
    ไม่เนียน........
  • แม่งไม่มีความรับผิดชอบต่อหมาของตัวเองยังไม่พอ ยังหน้าด้านมาหลอกเพื่อนๆสมาชิกโดยการปั่นกระทู้ตัวเองโดยการสมัครหลายๆชื่อมาปั่น

ทำไมไม่คิดเลยว่ะว่าเค้าตรวจสอบคุณได้ อย่างนี้เสียหายขายหน้าว่ะ
    สงสารหมา เกิดมาเจอเจ้าของแบบนี้
  • ความเห็นส่วนตัว คือ สงสารเค้าค่ะ พวกเค้าคงคิดถึงคุณ krawtooมากเลย เราว่าหมามันไม่มีวันลืมเจ้านายได้ จนลมหายใจสุดท้าย..

ป.ล. แต่ด้วยเหตุผลทั้งปวง ก็ขอให้เจอเจ้านายใหม่ที่รักเค้ามากๆนะคะ
  • ผมสนใจตัวผู้ครับ(2500)ใช่ไหม ส่งกรุงเทพได้หรือเปล่า ขอรูปชัดๆหลายๆด้านหน่อย sansa2517@hotmail.com
  • พี่ผี 7:42 นี่สุดยอดเลยครับ:063:
  • ไอ้คุณผีเนี้ยมันเป็นเห็บหมาครับท่าน ถ้าท่านมีหมามาลงมีก็จะโดดเกาะทันที ของผมก็โดน ขนาดขายกรงมันยังติดกรงมาแขวะเขาเลย ด่าแม่งแรงๆเหมือนผมเลยครับ ให้พ่อแม่มันสดุ้ง พ่อแม่แม่งเป็นไงแม่งก็เป็นงั้น โมโห วิจารณ์เหมือนแม่งเป็นเทพผู้หยั่งรู้ดินฟ้า ของร้องไม่ต้องเสือกสักเรื่องแม่งจะตายไหม หรือต้องรอให้เขาด่าแช่งพ่อแม่มันมั่ง