ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาดูค่าของpitbullzone กัน
  • พอดีเจอเว็บ ประเมิณค่าของเว็บ เลย ลองพิมเว็บเราไป

โอโห มันมีค่ามากเหมือนกันนะครับ

Pitbullzone.com มีราคาประเมิน ฿451,878.14มูลค่าเว็บไซด์ ฿451,878.14
    จำนวนรวมของการเข้าชมในแต่ละวัน 2,851
    ผู้เข้าชมในแต่ละวัน 357
    อันดับทั่วโลก 446,326
    ไทย อันดับ 8,477
    หมวดDMOZ โดเมนนี้ไม่ได้แสดงไว้ในทุกประเภท DMOZ.
    จำนวนหน้า 0
    ลิงค์จากภายนอก 1,885

http://174.133.58.101/th/www.pitbullzone.com

งิงิ เเต่ผมว่า เว็บนี้มีค่ามากกว่าเงินนะครับ
  • เยี่ยมครับ
  • สุดยอดดด
  • สำหรับผมแล้ว เว็บนี้มูลค่ามันมากกว่านั้นเยอะเลยครับ
    เงินเพียงสี่แสนกว่าบาทซื้อเพื่อนไม่ได้มากขนาดนี้แน่ๆครับ ฮ่าๆๆ
  • ประเมิณค่า มิได้
  • ใครอยากได้ความรู้ต่องที่นี่ คับ (หมานะ)
  • ทำไมเข้าเวปไม่ค่อยได้อ่ะครับ

ถามผู้รู้หน่อย

สามสี่วันถึงเข้าได้ครั้งหนึ่ง

งง
  • ที่นี่มี Server เป็นของตัวเอง ดังนั้นเรื่องแบนวิ๙เต็ม โฮสล่มไม่มีแน่ครับ
    ปัญหาเข้าไม่ได้น่าจะเกิดจากเน็ตของคุณเองมากกว่าครับ
    ลองเช็คดูดีๆ
  • ของผม2วัน เต็ม พึ่งเปิดได้