ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาผมมันเเก่เเดดไปมั้ย
  • :026:คือว่า ลูกสาวตัวเเสบของผม เรดโนส อายุเเค่8เดือนเอง

เเต่ทำไม มันถึงมีเหมือนเลือดออกตรงจิมิ ไม่เยอะ เป็นมาสองวัน จริงๆ เเล้วๆ 8เดือนยังไม่มีไม่ใช้เหรอครับ

หรือมันเเก่เเดด

เออลืมบอกไป หมาผมจะปล่อยไปอึท้ายซอย ท้ายซอยมีพันธุ์ทาง ตัวเตี้ยๆ

หรือว่ามันจะโดนไอ้ตัวท้ายซอยจิ้มมา เเต่ถ้ายังไม่ถึงวัย มันก็จะไม่ยอมใช้มั้ย

ไอ้เรื่องโดนข่มขืนคงไม่ใช้ ไอ้ตัวนั้นตัวนิดเดียวเอง เพราะเเอบดูเเล้วหมาผมมันก็ไม่ยอม

เอ้!! เเต่ทำไมถึงมีเลือด เเล้วถ้ามันโดนจิ้มมาอ่ะ จะท้องมั้ย หมาผมเเค่ 8 เดือน

ช้วยตอบด้วย .....

วันหลังจะดูดีๆ เเล้ว ไอ้ท้ายซอยจ้องจะจิ้มของนอกซะด้วย:m004:
  • เด็กผม ฮีทแรก 6 เดือนครับ ถ้าโดนจิ้มมาก็ไม่แน่ครับ มีโอกาสท้อง
  • อายุ 7 เดือนโดยประมาณก็ ฮีทแล้วครับ
    ระวังหน่อยเรื่องผสมโดยไม่ตั้งใจ
  • หมาเราฮีตแรกก็ตอนประมาณ 6-7 เดือน กับหมาแถวบ้านระวังนะค่ะ
    เพราะตอนแรกหมาเราก็ไม่ยอม แต่ถ้าตัวผู้มันได้จังหวะ ถึงไม่ยอม มันก็ออกไม่ได้แล้วค่ะ
  • ไอ้ที่คิดว่าไม่เป็นไร น้ำตาตกมาเยอะแล้ว หมาแปดเดือนส่วนมาก ฮีดมันก็มาเวลานี้ทั้งนั้น
    แสดงว่าไม่มีความรู้เรื่องหมาเลยนี่หว่า ตอนนี้รู้แล้วก็ระวังหน่อย
  • กรรมละครับ อย่าให้มันโดนจิ้ม สิครับ หมาพันธุ์ทางด้วย มีลูก ออกมา เสียหมานะครับ ดูเเลดีดีหน่อยครับ
  • ไม่เสียหมาหรอกครับ ได้ลูกหมาออกมาเพียบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • ลูกผสม เพียบเรย ครับท่าน เสียหมา เเน่นอนลูกหมา
  • ฮ่าๆๆ ครับทั่น แซวเล่นขำๆครับ
  • หมาเป็นฮีท นับจากวัยแรก ไปกี่วันถึงจะผสม และผลที่ได้จึงจะออกมาดี
    และตัวผู้ก่อนผสมครวบำรุงอะไรบ้าง เช่นอาหาร ออกกำลังกาย เป็น หรือเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ