ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 3x,xxx บาท 087-1206667
    ไฟล์แนบ
    21456.jpg 31K
    DSC03785.jpg 50K
    DSC03784.jpg 64K
  • ขอรายละเอียด เพศ และอายุ
  • หมาสวยดี แต่ราคาสูงมาก สามหมื่นก่วา ถ้ามาถึงเกิดตายขึ้นมาซวยเลย หนา ตันดีมากเตีย สมส่วน หมากกิ้งก็สวย เยี่ยมเลย ถ้าตำกว่านี้หน่อยน่าจะดีนะ ค่อยพูดกันได้หน่อย
  • 2หมื่น ยกๆ มา3หมืน เลยเหลอครับท่าน
  • เห็นลงขายอยู่ อยู่อาทิตย์ที่แล้วนี่เอง 20000 และก็อีกตัวหนึ่ง 10000 ผมโทร.ไปบอกขายแล้ว เอากำไรตั้ง 10000เลยหรือ
    แสดงว่าคุณซื้อไปเลี้ยงแล้วคงไปเห็นตำหนิ หรือ อะไรที่ไม่ดีในตัวหมาแน่เลย ถึงเอามาลงขายต่อ
  • ขอลิ่งที่เคยลงหน่อย น้าผี
  • โธ่ กูว่าละ เน่าใน 55+ ถุ้ย!!!
  • GAME OVER 55555++ เอาไป 5000 555++
  • นี่ครับลิงค์ จัดให้เองแล้วที่ว่าซื้อมา 2 หมื่นน้าผีอย่ามัั่วครับ แล้วใครบอกว่าผมจะขาย 3 หมื่นครับ.....

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17229&page=1#Item_0
  • khet_NongKhae CommentTime8 ชั่วโมงก่อน | September 3, 2010, 5:26 am [มีการแก้ไข]
    นี่ครับลิงค์ จัดให้เองแล้วที่ว่าซื้อมา 2 หมื่นน้าผีอย่ามัั่วครับ แล้วใครบอกว่าผมจะขาย 3 หมื่นครับ.....

หมาซื้อมา 28000 แล้วมาอัพราคาขาย 3xxxx เลยเหรอซื้อมาได้ไม่ถึงเดือนจะขายซะแล้ว

เหตุเพราะยังไม่ได้ใบเลยจะขายใช่ไหม ตอนที่จะซื้อ ไม่ได้คุยกับป๊อป เจ้าของหมาคนเก่าเหรอ

ไหนลองบอกเหตุผลให้ฟังหน่อยซิ

กรรมของหมาจริงๆๆ ได้เจ้าของหมาใจตุ๊ดแบบนี้
  • หม้อข้าวยังไม่ทันดำเลย ขายแล้วเหรอครับ

ถามหน่อยครับ หมามีปัญหารึเปล่า ขอทราบรายละเอียด เหตุผลหน่อยครับ
  • เคยโทรไปบอกขายแค่20000เองแล้วทำไมถึงซื้อมา28000งงงงงงแล้วอีกอย่างหมาไม่มีเพ็ดจะซื้อไปทำไม5000ก็หรูแล้ว(ถ้ามีเพ็ดขอดูหน่อยนะไม่ต้องถึงยูเคซีหรอกเพ็ดไทยก็พอ)
  • ปล่อยให้งงดีกว่า...สำหรับท่านที่สนใจหลังไมค์เลยครับ
  • ขุดไม่ขึ้นแล้วเจ้าของกระทู้...รักหมาเล่นหมาอย่าทำแบบนี้เลย

ถ้าชอบสไตล์แบบนี้ จะเอาราคาแปปนี้ พวกท่านๆทั้งหลายผมแนะนำให้ไปที่ฟาร์มหมอตั้มนครปฐม/พี่โอ สามเสน/Rama3 เลยดีกว่ามั้ยหละ

ไม่ได้ว่าหรอกนะ....แต่สงสารคนซื้อไปอะ เพราะดูทรงแล้วตัวนี้ทำอะไรไม่ค่อยได้ ดูท่าน่าจะเหนื่อยง่ายด้วย ดูมันซึมๆ หน้ามึนๆ ไม่อะเลิทเลยอะ

ปล.สุดท้าย และท้ายสุด ใครสนใจแนวนี้ มีความพร้อมทุกอย่าง รักพิทบูลจริง ผมแนะนำให้ไปเอา เจ้าสกูปบี้ดูของหมอตั้งนครปฐมนะ เพราะไปดูตัวจริงมาแล้ว มันโดนใจจริง (รับรองว่าไม่ผิดหวังครับ)...เป็นเรเซอร์เอท 100 นะครับ....สนใจเอาเบอร์ไป 0863225513
  • ไอ้ khet_NongKhae มึงน่ะมันจอมเจ้าเล่เลย แพรวพราวมาก กิติศัพเรื่องลือมากเรื่องการตุกติกการขี้โกงในธุระกิจหมา ขอฝากไว้ให้คุณคิดหน่อยนะ เลิกทำนิสัยเหี้ยๆแบบนี้สักทีเถอะ
  • ไอ้ khet_NongKhae มึงน่ะมันจอมเจ้าเล่เลย แพรวพราวมาก กิติศัพเรื่องลือมากเรื่องการตุกติกการขี้โกงในธุระกิจหมา ขอฝากไว้ให้คุณคิดหน่อยนะ เลิกทำนิสัยเหี้ยๆแบบนี้สักทีเถอะ

สุภาพหน่อยครับเดียวจะเจอของจริง..ผมก็แค่ลงขายหมาลงรายละเอียดเกี่ยวกับหมาน้อยไปหน่อยก็หาว่าหมามีปัญหากัน ผมก็ลงขายสำหรับผู้ที่สนใจจริงๆเท่านั้นใครจะว่ายังผมขี้เกลียดมาอธิบายให้ฟังครับ
  • ถ้าหมามันมีตำหนิมันจะขาย30000หรอ ถ้าหมาไม่ดีมันจะกล้าขายราคานี้หรอ บ้ารึป่าวน้าผี ใช้สมองหน่อยครับ
  • CommentAuthorGhost CommentTime1 วันก่อน | September 4, 2010, 3:28 pm
    ไอ้ khet_NongKhae มึงน่ะมันจอมเจ้าเล่เลย แพรวพราวมาก กิติศัพเรื่องลือมากเรื่องการตุกติกการขี้โกงในธุระกิจหมา ขอฝากไว้ให้คุณคิดหน่อยนะ เลิกทำนิสัยเหี้ยๆแบบนี้สักทีเถอะ

ขอทราบรายละเอียดหน่อยครับ กิติศัพเรื่องลือยังไงครับ อยากทราบครับ
  • CommentAuthorGhost CommentTime1 วันก่อน | September 4, 2010, 3:28 pm
    ไอ้ khet_NongKhae มึงน่ะมันจอมเจ้าเล่เลย แพรวพราวมาก กิติศัพเรื่องลือมากเรื่องการตุกติกการขี้โกงในธุระกิจหมา ขอฝากไว้ให้คุณคิดหน่อยนะ เลิกทำนิสัยเหี้ยๆแบบนี้สักทีเถอะ

ขอทราบรายละเอียดหน่อยครับ กิติศัพเรื่องลือยังไงครับ อยากทราบครับ

ขอทราบด้วยคน...จะได้รู้ตัวเอง