ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รูปลูกชายครับ สุขภาพไม่ค่อยจะดี
  • ตัวนี้แหละครับที่ว่าน่าจะเป้นไข้หัด แต่นี้อาการดีขึ้นมาอาทิตนึงและเหลือแต่น้ำมูกกะไอนิดหน่อย ล่าสุดพาไปโรงบาล เลยเป้นน้ำมูกกลับมาอีกตอนแรกก็หายแล้ว ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับที่พาไปโรงบาลรึป่าว ก่อนไปไม่มีน้ำมูกเลย อาทิตหน้าหมอก้นัดอีกไม่รู้จะไปดีป่าวกัวจะเอาโรคอะไรมาอีก ผลตรวจหมอก้บอกว่าหนึ่งเป้นผุ้รอดชีวิตจากหัด สองอาจจะไม่ใช่หัดน่าจะเป้นปอดบวม เพราะหัดไม่น่าจะหายขนาดนี้ (ป้อนยาป้อนข้าว) คืนเดียวฟื้น ช่วงป่วย 6โล อาทิตเดียวปาไป8 เมื่อเช้าน่าจะ10และ แต่ก้ยังไม่ไว้วางใจครับ ขอบคุณทุกความเห้นของกระทู้เก่าที่ผมเคยตั้งถามไว้นะครับ เอารูปลูกมาอวดครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06753.jpg 96K
    DSC067751jpg.jpg 111K
  • ลืมบอกไปชื่อน้อง tank ครับ
    ไฟล์แนบ
    tank-logo2.jpg 24K
  • โลโก้น่ารักจังค่ะ ว่าแต่หายไวๆๆนะค่ะ
  • น่ารักจังเลย หายไว ๆ นะจ๊ะ เป็นกำลังใจให้
  • กลับสู่สภาวะปกติไวนะเจ้า Tank
  • ออกกำลังกายเยอะเด๋วก็หายครับ