ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• AMERICAN BULLY 100%
    ไฟล์แนบ
    IMG_1395.JPG 97K
    IMG_1366.JPG 97K
    IMG_1365.JPG 91K
    IMG_1394.JPG 102K
    IMG_1341.JPG 103K
  • สุดติ่ง...........จิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...........บอกได้คำเดียว..............สุกโขย...........
  • กระโดดไหวมั้ย เจ้า ฮั้มตี๋

เท่จริงๆ
  • กิ้งก่า BADBOY นี้ แพล๊บๆ ทุกกระทู้เลยนะครับ ไม่เชื่อไปดู ทุกกระทู้ จี้ง.....จี๊ง
  • สวยดีครับ . . .
  • พอจะบอกราคาได้ไหมครับ
  • สวยมากครับหัวสุดยอด แต่ขาหลังตึงเปี๊ยะหรือเปล่า
  • ขอเลยนะ ตัวนี้ห้ามแซว มันใช้บูลลี่แมกซ์ เบสอินโชว์ มัสเซิ้ลบิลเดอร์ และเวทเกนเนอร์ อยู่ ฮ่าๆๆๆ
  • แล้วมึงไปเสือกอะไรกับเขาวะ เขาจะเข้าไปไหนมันหนักหัวมึงมากหรือวะ
    กูว่าไม่ไช่มันหรอกกูว่ามึงมากกว่าไอ้ เกรียน
  • พี่ 1 ไอ้หำตี้ไปทำตามาขนขึ้นเต็มยังครับ
  • หล่อเหมือนเดิมแล้วครับ คุณคาซิโน
  • กำลังจะชมเลยว่าเลี้ยงยังไทำไมสวยจัง

มีคนมาบอกแล้ว ออปชั่นเยอะเหลือเกิน

ต่อเดือน คงไม่ต่ำกว่าครึ่งหมื่น
  • เลี้ยงมันแล้ว ก็ ต้องเต็มที่กับมันครับ
    ได้จากมันมาเยอะแยะ ตอบแทนมันแค่นี้ เล็กน้อยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1496.JPG 94K
    IMG_1493.JPG 103K
    IMG_1489.JPG 93K
    IMG_1465.JPG 99K
  • ช่วยยืนยันคุณภาพไวตามินรวมเบสอินโชว์หน่อยซิทั่น
    ผสมติดง่ายจริงไหม ขนสวยขึ้นจริงไหม ลูกหมาสมบูรณ์จริงไหม กินข้าวเก่งขึ้นจริงไหม

ขอบคุณหลายๆครับทั่น:005:

สองวันก่อนมีคนโทรมาบอกว่า หมาเขาเป็นโรคผิวหนังรักษาเป็นปีแล้วไม่หาย
    แต่กินเบสอินโชว์ แค่สองอาทิตย์ดีขึ้นเยอะเลย อยากได้ข้อมูลจากหลายๆคนครับ
  • ไอ้หำ รูปล่าสุดมันแน่นขึ้นเยอะเลยนะ
    เห็นหลังเป็นร่องแสดงว่าเป็นกล้ามเนื้อไม่ใช่ใช่ไขมันแล้วใช่หรือเปล่า
    เห็นหมาหลายตัว อ้วนจนกลม หลังไม่เป็นร่องแบบนี้ว่ะ
  • กล้ามเนื้อชัดๆ เลยครับพี่
    ส่วนเบสอินโชว์ ขอเวลาหน่อยนึง เพิ่งกินไปไม่ถึงเดือนเลย "ยังไม่ได้ผสมเลยด้วย".....แต่.....ดูร่าเริงมากขื้น
    เล่นนอกห้องแอร์ได้นานขื้น ปกติแป๊ปเดียว หอบแดรกแระ นี่ครึ่งชั่วโมงสบายๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_14892.JPG 93K
    IMG_14932.JPG 103K
    IMG_13412.JPG 103K
  • เออ ช่วยเชียร์แบบนี้ คราวหน้าลดให้ ส่งเองอีกตะหาก ฮ่าๆๆๆ
  • สวยขั้นเทพ ไม่รู้จะพูดอย่างไรดี งามแท้ๆเนอะ หมาอะไวสวยยยยยยยยยฯ