ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คือ..ผมกลับบ้านที่พระประแดงแต่ตอนนี้อยู่ขอนแก่น.....จะนำหมาส่งขึ้นทางรถทัวได้ไหมครับ
    ---หรือนั่งไปด้วยมีไหมครับ
  • ลองสอบถามทาง ทางขนล่งดู คัฟ..

ผม เคย เอา ขึ้น มา จาก โคราช ครั้งนึง คัฟ...
  • รถไฟเลยครับพี่น้อง นั่งกับเราได้ด้วย หรือไม่ก็ส่งเป็นในขบวนสินค้า รถไฟฟรี คิดค่าสุนัขไม่เกิน 100 เราไม่เสียสามารถนั่งมากับเราได้ด้วย( พัดลมเท่านั้น )
  • ขอบพระคุณครับผมสำหรับทุกข้อความ...ขอบคุณมากครับ
  • รถทัวร์ค่อนข้างยากครับ รถไฟได้ชัวร์นั่งไปด้วยกันได้สบาย อย่างพี่ผีบอกเลยครับ เฉพาะตู้พัดลม:o001:
  • เออ.....ผมลืมอีกอย่างนึ่งครับ ขอนแก่น..ถึง..หัวลำโพงกี่ชั่วโมงครับ
  • หวัดดีคราบ ผมอยากได้พิทบูลมาเลี้ยงเป็นเพื่อนมีไครช่วนแนะนำมั้งคราบคือผมไม่ได้ฮิตตามกระแสนะคราบแต่ผมอยากเลี้ยงมานานแล้วคราบศึกษามาก็นานแต่ยังไม่ทราบว่าควรเลียงแบบไหนถึงจะดีคราบ ผมอยากได้แบบตัวไม่สูงมากเอาพอดีคือสวยหุ่นดีน่าโหดๆหน่อย(ตัวผู้คราบ)ควรเลือกสายไหนดีคราบ
  • :001:อย่างนานเลยครับ นั่งรถไฟ จากขอนแก่น (ผมก็คนขอนแก่น) รถออกตอนนั้น 3ทุ่ม ถึงดอนเมือง 8.30 น. นานมากครับ
  • ถ้ารถไฟตู้แอร์ เป็นลูกชิวาวา พอจะหย๋วนๆได้รึเปล่าครับน้าผี?