ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอสมัครเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วย ยังใหม่มากๆครับสำหรับวงการพิทบูล มีกับเขาอยู่ตัวเดียวครับ ทาโร่ ครบ 4เดือนวันนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 44K
    3.jpg 44K
    2.jpg 74K
    1.jpg 73K
  • หน้าตาเอาเรื่องครับ
  • :o023:เหมือนของผมเลยอ่ะ..(คู่แฟดอ๊ะเปล่าเนี่ย) สงสัยโตมาเป็นแบบนี้แน่เลย..:o024:.ว่าแต่โซ่มันใหญ่ไปอ๊ะเปล่า เลี้ยงมาอายุสี่เดือนแล้วคงไม่ใหม่หรอกมั้งครับยินดีต้อนรับสู่พิทบลู เรนเจอร์ ครับ
    ไฟล์แนบ
    รวมพลังมด.jpg 46K
  • ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ เข้าสู่พิทบลู เรนเจอร์ ครับ :013:

ผมก็ว่าเหมือนของคัยน้า นั่งคิดตั้งนาน

เหมือนของคุณ chopper นี่เอง อยู่แถวไหนหรอครับ
  • หน้าตาเหมือนเจ้าช๊อบเปอร์จิงๆแหล่ะ
  • ผมอยู่เทพารักษ์ครับ ผมลองค้นรูปเจ้าชอปเปอร์ดูแล้ว เหมือนกันมากจริงๆ
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
  • พี่ พิทบู เรนเจอร์เนี่ย ผมไม่เปนไอ้ตัวกางเกงเขียวนะ :o066: ไม่ชอบสีเขียวอ่ะ :o007::o007:
  • แก๊งค์เรามีสมาชิกมาเพิ่มเรื่อยๆยินดีมากคร้าบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    04.jpg 70K
  • นี่งัยครับเจ้า chopper หมาผม ลองดูเด่ะมันเหมือนกันเลยอ่ะ....ทั้งสี มาร์คกิ้ง ตัดหู (แต่ดูๆแล้ว ของผมน่าจะสวยกว่านะ..อิอิอิ) ว่าแต่มอไซด์ของพวกพี่มดเค้ากี่ CC. ครับเนี่ยเห็นขับทีไรไฟออกท่อทุกทีเลย บินก็ได้ด้วย หุหุหุ..
    ไฟล์แนบ
    IMG_8450-1.jpg 80K
  • มอไซค์เค้าแรงที่สุดในโลกแล้วครับ
  • หมวกกันน็อค แบบนี้โดนจับแน่ครับ
  • ข้อหารัยครับ
    กร๊ากกกกกกกกกกก