ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุนัขผมแพ้แชมพู...
  • อยากทราบว่า...แชมพูยี่ห้ออะไร...ที่สุนัขพันธุ์นี้ไม่แพ้ครับ ตอนนี้สุนัขผมมันแพ้ครับ ตุ่มขึ้นเต็มตัวเลย แล้วมียาอะไรแก้แพ้บ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ...ละอ่อนแป้
  • แชมพู เอฟวัน ก๊าเจ้า (แชมพู เอฟวัน สิคะ)

อีโกลเด้น แป๊ แชมพู เหมือน กั๋น (อีโกลเด้น แพ้ แชมพู เหมือนกัน)

เปลี่ยนมาใจ๊ เอฟวัน หายแซ๊บเลยเจ้า (เปลี่ยนมาใช้ เอฟวัน หายจากการแพ้เลย)
    ไฟล์แนบ
    แชมพู.jpg 49K
  • ป้า มึงไปเรียนภาษาเขียนใหม่ไป
    เขียนอะไรก็ไม่รู้ภาษา.......หรอ
  • ภาษาเหนืออ่ะ น้าผี
  • ป้าเค้าพูดให้มันอ่านแล้วไม่เครียดตลก ไปเรื่อยๆ แล้วมืงมาเสือกอะไรไอ ผี มืงว่างมากไงกวนตีนทุกเวลา เค้ารุ่นแม่มืงแล้วนะไอ สั ส
  • พี่ผีไม่รู้ดีเสือกพูด ใช้ภาษาท้องถิ่นเป็นไหม นี้แหละภาษาไทย อนุรักษ์บ้าง ภาษาไทยไม่ใช่มีแค่ภาษากลางนะครับ
  • ผีตัวบนสุดโชว์โง่ได้อีก...
  • ถ้าใช้แล้วไม่หายลองใช้แชมพูคนดูนะคะ พอดีมีเพื่อนเป็นสัตวแพทย์แล้วเฟรนบลูด๊อกที่บ้านก็แพ้แชมพูง่าย เค้าเลยแนะนำให้ลองใช้แชมพูคนที่เป็นแบบรักษาหนังศรีษะค่ะ ใช้ไนโซรัลก็ได้ค่ะ
  • DERMCARE MALASEB MEDICATED FOAM หาได้ที่มนูญเพ็ทช็อปครับ ก่อนใช้อ่านฉลากด้วยครับ
  • รูปนีครับ
    ไฟล์แนบ
    MALASEB.jpg 4K
  • ขอขอบพระคุณ...ทุกๆคำตอบ และทุกๆความคิดเห็นครับ
  • ขอแจมสักนิดคับ ......... ถ้าตุ่มยังไม่หายลองล้างและอาบน้ำเปล่าอีกสัก 2 รอบ +กับฉีดไอวอร์แม๊กสัก1.5ซีซีคับ:065:

ส่วนเรื่องแชมพูขอแบบส่วนผสมตัวยาไม่ต้องรุนแรงมากคับ ลองดูจากที่เพื่อนๆแนะนำก็ได้คับ :031: