ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลูกสุนัขเกิด 9 มิ.ย. 2553 วัคซีนครบ + ถ่ายพยาธิ + เพด UKC
    สนใจโทร 089 9506065 ต่อ
    ไฟล์แนบ
    pagex.jpg 93K
  • SNIPER ปัจจุบัน อายุ 3 เดือนครึ่ง
    ไฟล์แนบ
    DSC027102.jpg 89K
    DSC027162.jpg 89K
  • ARMY ปัจจุบัน อายุ 3 เดือนครึ่ง
    ไฟล์แนบ
    DSC027272.jpg 125K
    DSC02739.jpg 106K
  • ปู่ (T.I.) X ย่า (BANSHEE)
    ไฟล์แนบ
    T.I. VS BANSHEE2.jpg 106K
  • 911(ตา) x JAPAN (ยาย)
    ไฟล์แนบ
    1165.jpg 115K
  • ขอบคุณ คุณมาร์ค สำหรับพื้นที่โฆษณาครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02741.jpg 114K
  • สวยมากเลย ได้แค่ชม ไม่กล้าถามราคา
  • คุณภาพคับแก้วเลยครับ :063:
  • รูปหน้า ดี

รูปร่าง ไม่กร่าง ตัวไม่ล่ำ

สี ไม่ผ่าน

ราคา แพง

สรุป รอซื้อคอกอื่นคุ้มกว่าครับ
  • ขอบคุณทุกคอมเม้นครับ ถ้าสนใจ SNIPER โทรมาคุยกันครับให้ราคาพิเศษ เลี้ยงตัวผู้ 2 ตัวไม่ไหวครับ
    ตอบคุณผีนะครับ ผมไม่ได้ทำหมากร่างๆประเภทขาโก่งๆนะครับ ผมชอบสไตล์แบบนี้ว่ามันเทห์ดี แล้วอย่างนี้ไม่ล่ำก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้วล่ะครับ อีกอย่างกำลังยืดตัวด้วยครับ ส่วนสีแล้วแต่คนชอบนะครับ ผมคิดว่ายังมีอีกหลายคนครับที่ชอบลายเสือ:005:
  • ป่าวไม่ใช่อะไรครับผีตัวสองแม่งอิจฉาครับที่บ้านมันคงมีแต่พิต+ม่างครับมันถึงออกมาว่าคนนู้นทีคนนี้ทีก้อทำใจสงสารมันเถอะครับคุณพี่
    ที่มันนออกมาว่าเค้าไปทั่วเพราะพวกนี้มีปมด้อยครับ หรือไม่ก้อคงจะมีหมาขายแล้วขายไม่ออกครับเลยออกมาติมาว่าไอ้นั้นไม่สวยไอ้นี่ ไม่ได้ พี่ก้อทนเอานะครับ จาก กูผู้อยากเตะหน้าผีเหี้ยๆครับ
  • updatekub ขอบคุณคุณผีคนที่2 มากๆครับ วิพากย์พิจารณ์กันได้ครับ ไม่มีปัญหา ขอให้มีเหตุผลและไม่หยาบก็พอครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC027232.jpg 108K
  • updatekub ถ่ายแค่นี้ครับ ชัดไม่ชัดยังไง รบกวนแจ้งด้วยครับ:015:
    ไฟล์แนบ
    DSC027282.jpg 97K
  • ็็HITMAN นี่คอกเดวกับ BIZ ป่าวครับ ...
  • ใช่ครับ HITMAN...HUMTY...BIZ ครอกเดียวกัน
  • รูปหน้า ดี

รูปร่าง ไม่กร่าง ตัวไม่ล่ำ

สี ไม่ผ่าน

ราคา แพง

สรุป รอซื้อคอกอื่นคุ้มกว่าครับ
    --------------------------------------------------------------------------------
    รูปร่างดี สีก็สวยนี่ครับ มันอาจจะไม่กร่างแบบที่นิยมกันตอนนี้เท่านั้น
    คนชอบมีแน่ครับคงแบบเดิมๆ แนวอนุรักษ์ ผมโค-ตะ-ระ ชอบเลย