ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันว่างพาบู้ออกกำลังกายแปดริ้ว
  • ภาพอาจไม่สวยนะครับผมไม่ถนัดเรื่องถ่ายรูป
    ดูกันขำขำ คนรักหมาคับ
    ไฟล์แนบ
    boo5.jpg 74K
    boo4.jpg 96K
    boo3.jpg 59K
    boo2.jpg 65K
    boo12.jpg 45K
  • สนุกทั้งคนทั้งหมาคับ
    ไฟล์แนบ
    boo9.jpg 110K
    boo10.jpg 119K
    boo8.jpg 110K
    boo7.jpg 113K
    boo6.jpg 124K
  • น่ารักมากมาย
  • ชอบภาพ ย้อนแสงแบบซิดูเอดจัง ครับ art ดีครับ จังหวะหมา โดด คนยกมือพอดีสวยนะ ใช้ คอมแพค หรือ DSLR ถ่ายครับ
  • ไม่รู้ใช้แบบไหนครับไม่มีความรู้เรื่องภาพ
    ใช้กล้องตัวนี้ถ่ายครับ
    ไฟล์แนบ
    3024212_1175273950.jpg 54K
  • นี่ใช้เจ้าบูบู้ไหมเนี่ย ผมเจ้าของไอคาร์บอน ถ้าไม่ใช่ก็ขอโทษอย่างแรงครับ
  • เที่ยวไกลดีน่ะพี่

หนองจอกเที่ยวหมดแล้วอ่ะดิ
  • กล่องก็ดีนิคับทำไม่ถ่ายยอนแสงอะคับ
  • ครับ เจ้าของบูบู้ครับ
    บ้านแฟนอยู่แปดริ้วครับน้อง
    คุณแบดบอย ผมกับแฟนไม่มีความรู้เรื่องถ่ายภาพครับ ถ่ายไปเรื่อยๆอะครับ
  • ฝึกไว้เยอะๆครับ ลองถ่ายย้อนแสงดูจะสวยมากๆ หัดไปเรื่อยๆครับ