ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Update!!! ความเคลื่อนไหว MEETING NAKORNPATHOM 2010
  • ขณะนี้บูธของเราเต็มปริ ทุกพื้นที่ ได้รับกระแสตอบรับอย่างล้นหลาม ต้องขอขอบคุณทุกๆ ท่านที่ให้การสนับ

สนุนเรา ทำให้เรามีกำลังใจที่จะสร้างสรรค์สิ่งดีๆ ให้เกิดขึ้นอย่างเต็มภาคภูมิ...

มาเที่ยวงาน รับของแจกฟรี!!! เพียบ!!!
    รับกันไปเต็มๆ สำหรับผู้ที่มาเที่ยวงาน !!! และร่วมการประกวด !!!

*****ต้องขอขอบคุณ*****

ผลิตภัณฑ์ของพี่มาร์ค มาเฟีย สนับสนุน
    1. อาหารเสริม เพิ่มกล้ามเนื้อ บูลลี่ แมกซ์ 3 รางวัล รางวัลละ 1,350 รวม 4,050 บาท
    2. วิตามินรวม บำรุงขนและสุขภาพ เบสอินโชว์ 3 รางวัล รางวัลละ 1,450 บาม รวม 4,350 บาท
    3. อาหารเสริม เพิ่มน้ำหนักตัว เวทเกนเนอร์ 3 รางวัล รางวัลละ 1,950 บาม รวม 5,850 บาท
    4. อาหารเอฟวันรุ่น เปอร์ฟอร์มานซ์ 5 รางวัล รางวัลละ 830 บาท รวม 4,150 บาท

ผลิตภัณฑ์ของ พี่บิว Bullock Kennel "BB"
    สนับสนุน BULLY WHEY จำนวน 13 รางวัล

เฮียใหญ่+คุณโจ้ สนับสนุนผลิตภัณฑ์อาหารสุนัข R3 จำนวน 10 รางวัล

พี่เมธี สนับสนุนอาหารสุนัข GM สนับสนุนอาหาร 10 กระสอบ

คุณอ๋อย สนับสนุน อาหารสดแช่แข็ง 100 กิโล (100 ถุง)

มาเที่ยวงาน ก็ฟรี!++ แถมยังได้ของติดมือกลับบ้านครับ!++
    ไฟล์แนบ
    แผนผังบูท(cr)5.jpg 37K
  • ตามไปดูความเคลื่อนไหวที่ผ่านมา...

กระทู้แรก
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17460&page=2#Item_43

กระทู้สอง
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17872&page=1#Item_29

:o060:
  • :o056:

ใครต้องจองโต๊ะจีน โทรจองด่วนครับ จรูญ 089-7866229 !!! (ปิดจอง 10 ตุลาคม 53)

:o048:
  • ต้อม ขออาหาร เจ นะ เจ สัก 2-3 ที่ซิ เสี่ยจรูณจัดให้ด้วย เด้อ
  • งานนี้ใครพลากก็รอกันยาวๆ ไปเลย นะนะนะนะนะ

ตื่นเต้น อยากจะไปแย้ว
  • แจ้งแต่ละบูธให้ทราบ...จัดทีมมาชักเย่อแข่งกันด้วยนะครับ

ใครไม่จัดมา ถือว่า "ป๊อดๆ"

งานนี้พระราม 3 เต็งหาม...:o011:...(หามไรวะ???)

555+++
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 16K
  • เฮ้ย....ชักเย่อ แมร่ง ของเค้าก็ไม่ใช่เล่นนะ โว้ย
    จัดมาให้เจอกับรามาสาม รอบชิงละกัน ศึกสายเลือด
  • จับสลากในงานกันสดๆ เลย
  • ต้อม TNT มีจับฉลากแล้ว ตกรอบเลยมีใหม แบบว่ากลุ่มเขานะ แต่ละคนน้ำหนัก 45-50 กันทั้งนั้นเพียวลม
  • โหใครจะมาเจอกับราม3ละเนี่ย

พี่ยุทธกล้าเหรอ 3 คน 200 อย่างต่ำนะพี่ 5 5 5 :o022:
  • ผู้ชมทั่วไป แจมชักเย่อด้วยได้มั้ยคับ คิคิ อยากเล่นด้วย
  • แบบเสื้อมายังครับ
  • น้ำหนักไม่เกี่ยงนะครับ คุณ A_ADDICT ใจมาก่อน 555

อย่าประมาทนะครับ ไม่งั้น มีร่วง....!!!

:o001:สำหรับผู้ชมทั่วไปต้องรวมตัวกันมาเป็นกลุ่ม โดยตั้งชื่อกลุ่มว่าอะไรก็ได้ แล้วส่งรายชื่อในงาน
    จับสลากแบ่งสายกันสดๆ เล่นกันแบบแพ้คัดออก จนเหลือผู้ชนะแต่เพียงผู้เดียว

ส่วนแบบเสื้อต้องขออภัย งานนี้ไม่ได้ทำครับ ขอติดไว้ก่อน งานหน้าละกานนนะ :o029:
  • เกมส์กีฬาบางที มันก็ไม่ใช่ว่าใช้กำลังกันอย่างเดียว

อิค คิว ซัง ยังเอาชนะซูโม่ได้ด้วยปลายนิ้วเดียว

ต่อให้เอาคนเดียว 200 โล มายังไม่หวั่น

เพราะผมมีเทคนิคและสัญชาตญานนักล่าอยู่เต็มตัว
  • เห็นด้วยกับยุทธ สกูบ้สพิต นอกจากเก่งแล้วยังต้องโม้ด้วย
  • ก่อนจะพบศึกสายเลือด พบ ศึกน้ำลายคั่นรายการไปก่อนครับ
  • 5555 พี่อูนี่ฮาตลอดๆ

งานนี้ขอแจมด้วยนะครับ คุณต้อม

ผมมีช้างศึกอยู่ รับรองดึงไม่ไปแน่นอน ครับ
  • โม้ตลอด พี่ยุทธเรา ๕๕๕
  • ทีม BB อยากเจอกะ Scuba Pits หว่ะ ใครจัดสายเนี่ย..??
    มฟ อย่าลืมยาหอม ยาดม ตี๋ยุทธ ได้เครื่องอ๊อกซิเย่นที่โรงงานซักถังไปให้ไอ่เหลียงก็ดีนะ เผื่อมัน ฮีกสโตรค..!!!

ส่วนพระราม3 ถ้ารักกันจริงอย่าจับสายมาเจอกันเลยนะครับ แบบว่าไม่อยากทำร้ายใครอีกแล้วววววว
  • ปีนี้ขอเป็นผู้จัดการทีม ใช้สมองว่ะ ฮ่าๆๆ
  • กลุ่มพิทบลูเลย ก็จะไปร่วมด้วยนะครับ รอประธานเลย จัดการรวบรวมก่อน 1โต๊ะครับ:015:
  • คุณบิวครับผมว่าคุณยืนให้ตรงก่อนดีมั้ย ไอ้ทีมขี้เมาของคุณอ่ะแค่นิ้วจิ้มก็หงายท้องล่ะ

แค่เดินไปแป็บซี่ให้ผมยังหอบแดก ทำเป็นซ่าจะชักกะเย่อ ถุย.............
  • จริงเหรอครับเฮีย...ขนาดหยิบเป๊ปซี่ให้หอบแดก แล้ว BB จะไหวไหมเนี่ย!!!
    Scuba ดำน้ำบ่อยๆ น่าจะแรงดีนา...อิอิ

ไปประมูลลูกสุนัขกันดีกว่า...ลุย
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18138&page=1

:o045: