ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตขายลูกพิทราคาเบาๆ
  • ขายลูกหมา ตัวละ 3500 ออกมา11ตัว ขายไปแล้ว 3 ตัว สนใจ 0804480731 อยู่ สมุทรปราการ คับ แถวสำโรง
    รูปใส่ได้ไม่ครบ ผู้5 เมีย 3
    ไฟล์แนบ
    พ่อพัน.jpg 89K
    m4.jpg 67K
    m3.jpg 93K
    m2.jpg 102K
    m1.jpg 58K
  • สนใจครับ ส่งรูปเพิ่มเติมด้วยครับ theparit_v@hotmail.com
  • สำโรงช่วงไหนลงรายละเอียดหน่อยจะไปดู
  • แถววัดมหาวงษ์
  • ส่งรูปให้ดูทีครับ ขอเป็นรูปตัวผู้นะครับ

santi_jar@hotmail.com
  • อยากขายง่าย ขายไว

แนะนำครับ

ลงรูปพ่อแม่หมา สองสามมุม ภาพยืน

ลงรูปลูกหมา สองสามมุม ภาพยืน พร้อมระบุเพศ

ทั้งหมด ให้ถ่ายรูปในระยะห่างพอสมควร เห็นเต็มตัว ไม่ใช่เฉพาะใบหน้า

และแนะนำให้นำสุนัขไปถ่ายรูปกลางแจ้ง ที่มีแสงสว่างเพียงพอ

ถ่ายภาพในระดับเดียวกับตัวหมาหรือสูงกว่าเล็กน้อย

ถ่ายให้เยอะที่สุดแล้วค่อยเลือกภาพที่คมชัดมาลงเน็ต

ถ้าหมาคุณภาพเหมาะสมกับราคา

ฟันธง ขายหมดเร็วแน่นอน
  • มาดูเองเลยดีกว่าคับ ถ่ายรูปลงไปก็เท่านั้น ภาพมันตกแต่งกันใหม่ได้ รัปประกันผมขายคุณภาพมากกว่าคุย
    ยังไงก็ขอบคุณที่แนะนำนะคับ