ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

FOR SALE .....MR CHICHARITO และน้องชาย
  • ขายหมดแล้วจ้า ขอบคุณจ้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_0898.jpg 51K
    IMG_09014.jpg 44K
    pm.jpg 68K
  • มีเพ็ดไหม ครับ ขอราคา สดผ่อน หน่อย pae_pitbull@hotmail.com
  • ตัวละเท่าไหร่หรอครับบ

ขอราคา /ที่อยู่ด้วยคับ
  • อยู่สุขุมวิท 113 ครับ

สนใจโทรมาครับ
  • ของดีราคาแพง ^^
  • CommentAuthoreakpaknam CommentTime7 วันก่อน | October 7, 2010, 12:46 pm
    ของดีราคาแพง ^^

คุณเอาอะไรมาวัด ครับว่า อะไร แพง อะไร ถูก คุณเห็นหมาแล้วหรือยัง ครับ :030:

คุณอยู่ปากน้ำ ว่าง แวะ มาชม ก็ได้ครับ จะได้รู้จักกันไว้
  • ใช่ดีหรือเปล่ายังไม่รู้เลยไปดูก่อนแล้วค่อยพูด อาจแพงอย่างเดียวก็ได้
  • :005: ถูกต้องครับ แบบที่พี่ผีพูด อิอิ มาดูก่อนแล้วจะด่า ว่า อะไร ข้าน้อยขอยอมรับครับบบบ