ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอโชว์ด้วยครับ บักหำน้อย ณ กาฬสินธุ์
  • :013:ชอบครับสุนัขพันธ์นี้ กระตื่รือร้น รักเจ้าของ
    ยังไงก็ขอคำติชม แนะนำด้วยนะครับ 9 เดือนครับ:013:
    ไฟล์แนบ
    โซ5.jpg 63K
    โซ4.jpg 117K
    โซ3.jpg 120K
    โซ2.jpg 80K
    โซ 1.jpg 110K
  • สวยครับ
    เสียดายอยู่ไกลไปนิด
    ไม่มีโอกาสเห็นตัวจริง
    ผมอยู่เชียงรายครับ
  • สวยครับ กล้ามเนื้อเริ่มมาละ ได้เวลาฟิตแล้วว
  • ตัวผู้หรือตัวเมียครับ
    ได้จากไหน ลูกใครครับ
  • โครงสร้างดี เลี้ยงได้ดีครับ

ฟิตมาร่วมกิจกรรมกันดีกว่า
  • ขอขอบคุณสำหรับคำติชมคับ ตอนนี้ก็พาออกกำลังกายประจำครับ
    ทั้งวิ่ง ทั้งลากล้อลากรถมอเตอร์ไซค์ คับ เอ้อตัวผู้คับ
    รักมาก สนุกที่ได้ทำกิจกรรมกับมันคับ
  • น่ารักดีครับ 9 เดือนเอง ........ :m001:
  • สีเหมือนกันอีกต่างหาก น่ารักมากครับ
    เเต่ของผมตัวเมียครับ เกิด 9 กุมภา

อ๋อผมอยู่ อ. กุฉินาราย บัวขาว
    เเต่สุนัขอยู่ สมุทรปราการครับ อิอิ ก่อนปีใหม่จะพามันไปเทียวสวนยางที่ กาฬสินธุ์อยู่