ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เวลามันเล่นสปริงโพล มันร้องแบบนี้ไหม ?
  • เวลาลูกๆคุณ เล่นสปริงโพล มันร้องคำราม
    แบบใน คลิปนี้ไหมครับ อยากรู้จัง
    บอกให้มันเงียบๆ มันยิ่ง ร้องดังครับ :m106:

http://www.youtube.com/watch?v=TJXPhDWnuxA
  • ไม่มีอะไรหรอกครับ มันสนุกมัน
  • มัน ก็มันส์เป็นนะ ที่บ้านล่ะโอ้วโหวว งืดดดด งืดดดดด แฮ่ 55555
  • คำรามในลำคอเหมือนกันครับ มันคงจะสนุกเหมือนที่พี่มาร์คว่านั่นแหละ
  • ร้องอย่างกับนักมวย น่ารักดีค่ะ
  • เจ๋งดีครับ มันคงมันส์ล่ะครับ
    :063::063::063::063::063:
  • ok ครับ นึกว่า หมาเราโอเวอร์เอคติ่งอยู่ตัวเดียว 555 :m102:
  • แบบนี้ละครับมันนนน:060:
  • http://www.youtube.com/watch?v=eZl1Z_unYHc

ไอ้ตัวที่บ้านมันก้อร้องเหมือนกันจร้า

มันส์กันใหญ่
  • สุดๆอย่าไปห้ามมันน เค้ากำลังมันในอารม ฮ่าๆๆ
  • ลูกคุณ HeeTo โดดได้สูงมากเลยครับ
    แรงดี อีกด้วย กัดไม่ปล่อยเลย...:m001:
    ของผมมันขี้เกียจ แป๊บเดียวมันก็ปล่อยแล้ว
    ลักษณะโดยรวม เหมือนเจ้า humvee
    ของผมเลย แต่ลูกผม เน้นเสียงดังครับ 555:m075:
  • :063:เจ๋ง จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ไช้ยางในหรอ ครับ ผม ไช้ ได้ ทีไร ขาด ทันตา ทุกที - -
  • เอามาลงให้ดูหน่อยครับ จะชอบหมาแดงก็คราวนี้แหละตรับ:o004::o040::o040::o040:
  • คุณ meestang_kub
    ผมใช้ยางนอก จักรยาน แล้วกรีดเอาลวดที่ขอบ
    ด้านในออกครับ เพื่อไม่ให้มันแข็ง
    ผูกแขวน ไว้กับ ยางใน เพื่อความยืดหยุ่น
    แต่ก่อนเคยใช้ยางใน ขาดทันทีเหมือนกัน ครับ
  • อ้อครับ เเต่ผม ก็เคยไช้แบบ ที่คุณบอกนะครับ เเต่กัดไปเรื่อยๆมันจะมีเศษ ยางดำๆ ติดปากมาตลอด + กับ เวลาหมาเราเมามันส์ในการ สบัดมากเกิน ทำไห้เกิด การเสียดสีที่รุนเเรงทำไห้ปากอาจเป็นแผลได้ แบบ เจ้ามีตังค์ ของผม จากนั้นมาผมเลยไม่ได้ ไช้ยาง

ตอนนี้ที่ไช้คือ อุปกรณ์ ก็มี สปิงที่สายจูงทั่วๆไปไส่ เเต่ขอซื้อเค้าที่เก่าๆ ผมซื้อมา 50 บาท * *

เเละก็ เชือกสำหรับที่ไช้เล่นกับสุนัขทั่วๆไป1อัน จำราคาไม่ได้ เเต่เหนียวมากครับรับรอง

เเละก็เศษผ้านำมามัดรวมกับเชือกพื่อทำไห้กัดได้เต็มเขี้ยวเเละก็นำไปผูกไว้กับสปริง เเละสปริงจะช่วยเพิ่มความ ต้านทานในการดึงด้วยทำไห้ หมา เราได้ออกกำลังคอได้อย่างเต็มที่ด้วยครับ * *

ผมเอาความคิด ของผมมาเเชร์มั่งนะครับ ไมได้ มีจุดประสงค์อวดรู้อ่ะไร อยากไห้เพื่อน ที่ไม่รู้เอาไปไช้ได้ครับผม
  • ผมอยากรู้ว่า หมาอายุเท่าไหล่ถึงให้เล่นได้ครับ เพื่อไม่ให้โครงสร้างฟัน เสีย
  • ขอบคุณ คุณ meestang_kub
    จะลองไปทำดู มันอาจจะชอบกว่าเดิม ครับ
  • ตัวแสบของผม มันไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมแบบนี้เลย ลองมาหลายวิธีแล้วงับไม่กี่ทีมันก็ปล่อย พาลเลิกเล่นซะงั้น ตอนนี้คิดว่าต้องพาไปดูต้นแบบเผื่อมันจะคึกขึ้นมาบ้างพอมีวิธีการแนะนำบ้างหรือป่าว
  • วิธีจูงใจหมา ของเรา สำหรับผมนะครับ ตอนเเรกก็ เล่นเอาผ้ามาไห้มันงับ ธรรมาดาๆ แบบทั่วๆ ไป เเละ เล่นได้ ซัก ระยะนึงจนเราคิดว่ามันชอบ เเละ เราก็เอาผ้าอันนั้น ไปเเขวนไว้ หรือผูกไว้กับกิ่งไม้ เเต่อย่าไห้จนหมาโดดสูงตัวลอยนะครับ เริ่มเเรกไห้ดึงจาก ต่ำๆ ก่อน
    เเละเราก็พยายาม ยุ ชม เเละ เล่นกะเค้า บ่อยๆ หลังจาก นั้น ผมรับรองครับว่า เห็นเดินไปที่สปริงโพลมะไหร่ จะมา เล่นอย่างเดียวเลย

เกือบลืม เเต่เล่นเเล้ว เรากะว่า สัดพักนึง เราต้องไห้มันเลิกเล่นนะครับ ไม่ไช่ไห้มันเลิกเล่นเอง เดวมันจะไม่อยากค้นหา ครับ ทำแบบนี้ทุกวันๆ

เเต่เเนะนำว่า อย่าไห้โดดในพื้นกระเบื้อง ลื่นๆ หรือ ที่ มี หินกรวดหรืออะไรที่เราคิดว่าจะเป็นอันตรายต่อหมาเราได้นะคับ ผมไห้มันโดด ตรง ทราย ตกมาดังแอ๊ก 555 ไม่เจ๊บๆ เล่นต่อๆ ลองฝึกดูครับ