ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรดคิลเลอมันเปิดซิงลูกสาวผมค๊าบบบบบ
  • ก่อนอื่นต้องขอขอบพระคุณศูนย์ฝึกดีวันเป็นอย่างสูงที่ช่วยเป็นธุระจัดการให้ทุกอย่าง
    คู่นี้เป็นซิงแรกของ นังไดน่าและคิลเลอ
    อีก1เดือนมาดูกันว่าจะติดมั้ยแล้วจะติดกี่ตัว5555+
    ถ้าต่ำกว่าสามก็คงจะฮาแหละคับ55555+
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/7/marks-pitbullzone-red-killer
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/176/rama-iii-red-dyna
    เพ็ดดีกรีของสองตัวนี้คับเด๋วอีก1เดือนจะมารายงานผลคับว่าติดมั้ย
    ไฟล์แนบ
    DSC05437.JPG 98K
    DSC05421.JPG 87K
  • เอาใครจะจอง แดงๆก็รีบจองซะนะ เห็นถามเข้ามตลอดลูกคิลเลอร์
    ตัวเมียลูกบีเจ สายเลือดลูกหมาชุดนี้ ก็คงพอใช้ได้ไม่อายใครนะครับ

ว่านถ้าพี่เป็นว่าน พี่จะตั้งราคาลูกหมาไว้เลย ตั้งแต่วันนี้
    แล้วใครกล้าจองวางเงินมัดจำ สักสามตัวแรก พี่จะให้ราคาพิเศษ วัดใจกันไปเลย

เฟิสพิค เจ้าของแม่หมาเก็บ

ตัวที่สอง ราคา =
    สาม ราคา =
    สี่ ราคา =

อันนี้แค่แนะนำนะน้อง
  • :o067:กะจู๋จะหักไมเนี่ย
  • ขอบคุนคับพี่มาร์ค
    แต่เด๋วรอให้ชัวก่อนดีกว่าว่าจะติดมั้ย
    ถ้าไม่ติดก็ถือว่าผมได้พยามทำดีที่สุดแล้วเพราะมันฮีทมาแบบไม่ให้ตั้งตัวเลย
    กดดันสุดๆตอนนั้นกลัวจะส่งมันไม่ทันเพราะบ๊อกก็ดันให้พี่สาวยืมไป
    ขอบคุนพี่ๆทุกท่านที่ให้คำปรึกษาพี่ใหม่พี่ตี๋และอีกหลายท่านที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ
    นี่เบอร์ผมคับ0845817169ว่านคับ
    โทรได้24ชมเลยคับ
  • แหล่ม...^_^
  • ยินดีด้วยครับว่าน ความฝันที่จะตั้งใจทำชุดในฝันมาได้ครึ่งฝันแล้ว ยินดีด้วยครับๆๆๆ
  • ต้องแวะเข้าไปดูซะแล้ว อิอิ
  • แจ่มคับ

:063::063::063:
  • ไม่เป็นไรครับว่าน ยินดีๆๆ...ผลจะออกมายังไงก็คุ้มเพราะคิดว่าเราทำเต็มที่ก็พอแล้วครับ
  • สวยโดนใจ :o040:
  • ตื่นเต้นเหมือนกัน อยากเห็น ไทเกอร์น้อย กลับมาอีกครั้ง
  • :013:ด้วยความยินดี ไอ น้องรัก :063: ติดหรือไม่ ค่อยว่ากัน ว่านทำดีแล้ว
    ชุดนี้ ไทเกอร์ เจอ บีเจ วิดวี้วววววววว :063:
  • ถ้าติด อยากได้จังคอกนี้:o030::o030::o030:
    ผมงบน้อย ขอตัวเล็กสุดในคอกก็ได้ครับ :o061:
  • ่ว้าวววววว...น่าสนใจ..
  • เด๋วอีก1เดือนจะไปซาวด์ดูครับว่าติดมั้ย
    แล้วเรื่องราคาค่อยมาว่ากันอีกทีคับ
    เสียดายนะทีนังไดน่าไม่มีใบเพ็ดไม่งั้นอาจจะมีหมาแดงติดใบUKCมาด้วย555+
    หรือจะออกใบเป็น akc ชุดแรกเลยดีมั้ยพี่มาร์ค5555+
  • หวัดดีคับ...ว่าน :015: แกละนะคับ
    รอลุ้นด้วยคน ขอให้สมดั่งที่ตั้งใจทํานะคับ

สนใจตัวเมียมากคับ..เด๋วยังงัยจะโทรหานะคับ(จองได้เลยป่าว):019::019:
    หรืออาจให้..ใหม่..ติดต่อไปนะคับ:030:
    มาหยุเบตงซักตัวดีมั๊ย..ว่าน:013: (สมหวังนะ)
  • แกละ พี่หนับหนุน ชุดนี้ เมื่อกี้ยังโทรคุยกับ ฝาดให้บอก แกละ ลองดู ชุดนี้อยู่เลย สายเลือดไม่ขี้เหล่ครับ :063:
  • คับ..พี่ตี๋ แกละสนใจหยุคับชุดนี้ โทรคุยกับใหม่หยุเหมือนกันคับ
    ยิ่งได้ พี่ๆและเพื่อนหนับหนุน........จัดไปคับ:006::006:
  • ขอบคุนที่ติดตามนะคับ
    คือที่เคยคุยกันไว้หลายๆครั้งกับพี่ๆหลายๆท่าน
    ถ้ามันออกมาต่ำกว่า3ตัวผมจะเก็บหมดคับ
    หรือถ้ามันออกมามากกว่านั้นผมจะเก็บเฟิสผู้เมียไว้อย่างละตัว
    ตัวเมียอยากเก็บไว้ต่อสายที่ผมเคยวางแปลนไว้คับ
    ส่วนตัวผู้เฟิสผมเก็บไว้เป็นสัญญาใจกับพี่ท่านนึงซึ่งเค้ารู้ตัวเค้าดีว่าเป็นใคร5555+
    ส่วนพี่แกละขอบคุนมากคับที่สนใจชุดนี้อยู่โทรมาคุยกับผมได้คับ0845817169
    .....................................................................................................
    CommentAuthorMafia CommentTime23 ชั่วโมงก่อน | October 12, 2010, 7:17 pm
    เอาใครจะจอง แดงๆก็รีบจองซะนะ เห็นถามเข้ามตลอดลูกคิลเลอร์
    ตัวเมียลูกบีเจ สายเลือดลูกหมาชุดนี้ ก็คงพอใช้ได้ไม่อายใครนะครับ

ว่านถ้าพี่เป็นว่าน พี่จะตั้งราคาลูกหมาไว้เลย ตั้งแต่วันนี้
    แล้วใครกล้าจองวางเงินมัดจำ สักสามตัวแรก พี่จะให้ราคาพิเศษ วัดใจกันไปเลย

เฟิสพิค เจ้าของแม่หมาเก็บ

ตัวที่สอง ราคา =
    สาม ราคา =
    สี่ ราคา =

อันนี้แค่แนะนำนะน้อง
    ...........................................................................................................
    นี่เป็นคำแนะนำของพี่มาร์คคับถ้ามีคนกล้าทำแบบที่พี่มาร์คบอกผมก็กล้าให้ราคาพิเศษคับ
    ส่วนจะจองหรือมันจำเด๋วไว้เดือนหน้าผมให้หมอมาซาวด์ที่บ้านถ้าติดก็เฮคับ
    แต่บอกไว้ก่อนเลยว่าผมเป็นคนที่ดวงไม่ค่อยจะดีตั้งแต่เกิดแล้วคับ55555+
    ผมก็เผื่อใจไว้เหมือนกันว่ามันจะไม่ติดยังงัยก็ขอขอบคุนทุกท่านที่ให้ความสนใจนะคับแล้วมาดูว่าผลจะเป็นอย่างไร
  • ว่านพี่ชอบคบคนที่ใจครับ ทำการบ้านเยอะๆ หากเรามั่นใจ เราต้องแสดงมันออกมา

ดูสไตล์การทำเสื้อของพี่ซิ มีเงินไม่ใช่จะซื้อได้นะ ต้องมีใจด้วย ฮิฮิ

วัดกันไปเลย เขาเชื่อมั่นเราไหม ไม่เชื่อก็ไม่ว่า ให้รอดูจนมั่นใจก่อนได้
    แต่ถ้ามาก่อนก็ได้สิทธิพิเศษก่อน ตามทีหลังก็ต้องยอมรับหากได้อีกเงื่อนไข
    หากไม่มีใครมั่นใจ กลับไปทบทวนดูใหม่ ว่าอะไรที่เราผิดพลาด
  • ขอให้ติดเยอะๆ นะว่านนะ จะได้มาอยู่แถวนี้บ้าง ซักตัวสองตัว
  • เชียร์ๆคับ พี่ว่าน ขอให้ ดกๆนะคับ :062:

ผม บูมคับ คนที่จะเอาหมาผมไปทับ กับ คิลเลอร์ ของ ป่ามาร์ค คับ:029: