ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาหมู่ครับ
  • :006: 50 Day เกิด23-9-2010 เริ่มที่8000ครับสีบูลเพศเมีย
    ไฟล์แนบ
    Team-4 (Small).JPG 34K
    Team-3 (Small).JPG 36K
    Team-2 (Small).JPG 36K
    Team-1 (Small).JPG 29K
  • ขายรึป่าวครับ
  • ขายตัวเท่าไหร่อ่าคับ
  • สนใจเข้ามาดูตัวจริงดีกว่าครับโทร0898282484
  • อยากจะขายจริงๆๆ ก็บอกราคา สถานที่และขอมูลให้ครบชิ ใครต้องการก็จะตัดสินใจง่ายขึ้น นี้ไม่ทราบว่าไปแอบถ่ายของใครมา€ไม่รู้
  • อยากขายแต่ก็อยากคัดคนซื้อด้วยครับกลัวซื้อไปแล้วทิ้งแบบหมาแดงชื่อBUGในบอร์ด
    เจ้าของเอาไปทิ้งที่โรงพยาบาลซะงั้นสงสารสุนัขกันบ้างนะครับ
    ขายไม่ได้ผมก็เลี้ยงได้ครับ
    ข้อมูลบางส่วน
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18080&page=1#Item_0
    สรุปเจ้าของเขาเข้ามาอ่านในบอร์ดแล้วคงคิดได้มาเอากลับไปเลี้ยงแล้วHappy
    สังคมพิทมีแต่คนดีๆแบบนี้ก็ชื่นใจ
  • น่ารัก ทุกตัวเลย ครับ ขอได้มั้ย อิอิ
  • รูปที่4 ตัวผู้หรือเมียครับ..และตัวเมียมีตัวไหนบ้างครับขอรายละเอียดพ่อแม่ด้วยครับ eak_chumneansart@yahoo.com ไปงานนครปฐมหรือเปล่าครับถ้าไปก็อุ้มไปบ้างนะครับ..ขอบคุณครับ
  • ตัวเมียมีสีบูลสองตัวครับ เอาไปเปิดท้ายที่งานด้วยครับถ้าผมไหวเพราะมันซนมาก
  • กินเสร็จก็ตายกันหมด
    ไฟล์แนบ
    Team-5 (Small).JPG 36K
    Team-6 (Small).JPG 32K
  • กอดกันกลม
    ไฟล์แนบ
    Team-7 (Small).JPG 42K
  • ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนคับขอเข้าไปชมหน่อยนะคับ ไหนๆ ก็ไม่ได้เจ้าBUG มาเลี้ยงแล้วเผื่อจะได้เจ้าตัวน้อยมาอยู่ด้วยซักตัวคับ ขอบคุณคับ
  • สบามบินดอนเมืองครับห่างกันไม่เกินห้านาที
  • .....:063::063::063:............