ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ยามเย็นเดินเล่นชายทุ่ง ภาค2
  • พาจูงเดินเล่นไปเรื่อยๆ ชมนกชมไม้ตามประสาหมาบ้านนอก เพื่อเป็นการผ่อนคลายหลังจากทำงานทั้งวัน หัดถ่ายรูปไปด้วย ตัวแสบก็ได้ยืดเส้นยืดสายทั้งวิ่งแล้วก็ว่ายน้ำ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1308_resize.jpg 123K
    IMG_1306_resize.jpg 123K
    IMG_1305_resize.jpg 122K
    IMG_1304_resize.jpg 119K
  • ชุดนี้ลองยิงแฟลชเพิ่มเข้าไปอีก
    ไฟล์แนบ
    IMG_1323_resize.jpg 119K
    IMG_1324_resize.jpg 112K
    IMG_1320_resize.jpg 118K
    IMG_1319_resize.jpg 122K
    IMG_1318_resize.jpg 121K
  • หมาสวย ถ่ายรูปได้สุดยอด ครับ
    ชอบเรดโนส ลายเสือดูโหดดีนะครับ:o036:
  • ว้าวววๆๆๆ แหล่มมากเลยครับ :063:

รูปก็สวย หมาก็สวย :063:
  • อิจฉาตาร้อนนนนนนนนนนนนนน
    ถ่ายรูปได้สวยดีพี่
  • :063::063:ไอ้ ตัว หมูก แดง หน้าโหด อะ พี่ออม
  • :006::006::006::006:
  • ผมชอบตัวลายเสือ มากครับ พี่ ตา มัน คล้ายๆ Bj ของ ป๋า มารค์เลยครับ สุดยอด อยากมี บรรยากาศรอบบ้านแบบนี้มั่งจิงๆ ผมจะได้ไห้ลูกชายเที่ยวไห้หนำใจเลย
  • หมาก็สวยถ่ายภาพก็สวยครับ ใช้กล้องกับเลนส์อะไรครับ กำลังสนใจเลยเก็บข้อมูลอยู่ครับ
  • :063:สวยมากเลยค่ะ ชอบๆๆเรดโนส:006::006:
  • สวยงามมากครับ
    บรรยากาศได้เลย
  • ขอขอบคุณ "ผู้ที่รักในสิ่งเดียวกัน"ทุกๆท่าน
    canon 450d เลนส์ef80-200
    ตอนนี้อยู่พิษณุโลก แต่เดือนหน้าคงต้องกลับแพร่
    ไฟล์แนบ
    IMG_1330_resize.jpg 119K
  • สุดยอดแห่งบรรยากาศคับ พี่ออม

ว่างพามาเล่นที่ คลองโคกช้างบ้างนะคับ
  • ชอบแนวนี่แหละ
  • ลายเสืออย่างเท่เลยครับ อยู่จังหวัดไหนครับผม
  • สุดยอดครับ
    Red Nose ขั้นเทพจริง ๆ
    ผมติดตามผลงานตั้งแต่
    ยามเย็นเดินเล่นชายทุ่ง Service Pack 1
    แล้วครับ
    ชอบมาก
    ชอบลายเสือมาก อยากได้มั่ง
    เนี่ยถ้าอยู่ใกล้นะจะขอบรีดลูกสาวซักกำ
    พิดโลก - เชียงราย ว่าไปก็ไม่ไกล
    แต่เฮ้อ....... เสียดายจัง หมาสวยมากมาพี่คร้าบบบบบ
  • อยู่แพร่หรอครับ
    อืมมมมม
    งั้นก็ไม่ไกลมาก
    ว่าง ๆ มาเที่ยวเชียงรายบ้างนะค้าบบบบ
    พาน้องหมามาด้วยนะคร้าบบบ
    อยากเห็นตัวเป็น ๆ
    ( น่านนน อยากเห็นของเค้า เดือดร้อนเค้าอีกเง้อออ )
  • อยากพาไปเที่ยวมั่งจังคะ
  • หมาสวยมากเลย ทั้งคู่ ไม่ลงไม้ลงมือกันบ้าง เพราะพิทเมื่อโตแล้วไม่ค่อยย่อมกัน กลัวมันจะกัดกัน ของผมขนาดผู้ตัวหนึ่ง เมียตัวหนึ่ง ยังสู้กันเลย กลัวพลาดนะ
  • เลี้ยงด้วยรักจริงๆ เพราะหลังจากเลิกงานเวลาที่เหลือก็จะหมดไปกับ2ตัวนี้ ก็พากันไปออกกำลังพักผ่อนไปจนกว่าจะเข้านอน3-4ทุ่ม เรื่องกัดกันเอง ก็มีแฮ่ๆกันบ้างแต่ปรามไว้ทันส่วนใหญ่แล้วมันจะหมดแรงข้าวต้มกันก่อน อีกอย่างผมขังเดียวแยกกรง
    ขอบคุณทุกๆคำชื่นชม ที่มีให้กับผมและ2ตัวแสบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1332_resize.jpg 121K
  • ภาพก็งาม หมา ก็สวยนะครับ เอิ้กๆ
  • ถึงคุณไทสัน ลูกสาวผมกะลังเป็นฮีท ผมสนใจเจ้าลายเสือสุดหล่อนี่จริงๆ ครับ
  • ลายเสือได้มาจากไหน อายุเท่าไหร่ขอรูปพ่อแม่และตอนเด็กหน่อยนะคับ
  • the shock 1.2year ได้มาจากเมืองกาญฯ ที่ตัดสินใจซื้อเพราะชอบแววตาของพ่อแล้วก็สี เวลาโดนแสงมันดูโหดมากส่วนแม่เจ้าของบอกโดนยา ตายไปแล้วถ้าสนใจจะทับผมว่าอายุมันยังน้อยไปหน่อย(จู๋)มันนิดเดียวเอง ตั้งใจว่าจะฟิตเผื่อว่าจะโดนใจ ได้ไปถ่าบแบบกะเขาบ้าง
    089-8707232 แลกเปลี่ยนประสบการณ์กันได้ ยินดีครับ
    ไฟล์แนบ
    CHOCO23.jpg 114K
    1126.jpg 83K
    1073.jpg 113K
    1063.jpg 107K
    GetAttachmentCA1Y1OY4.jpg 72K
  • ผมว่าไอ้หมาเเดงเเล้วตาเหลืองเนี่ย...โอย..น่ากลัวชะมัด โดนใจจิงๆหน้าโคตรดุเลย.
    เเจ่มจรัสเลยพี่ สวยมากๆ
  • 1
    ไฟล์แนบ
    189409[1]2.gif 64K
  • ถ้าหมาของผมมันสามารถรับรู้ว่ามีหลายคนที่ชื่นชมมันได้ มันคงมีความสุข:o036::o027:
    ไฟล์แนบ
    f092229s2jnosut.jpg 41K
  • ตัวแดงลายเสือเหมือนลูกชายผมเลยง่ะ ตาเหลืองๆเหมือนกันด้วย เวลาอยู่ที่สว่างๆตาดำเหลือนิดเดียว สายรัดที่ใส่ซื้อมาจากไหนเท่าไรห่เหรอครับสวยดี
  • ไอ้ลายเสือนี่ ฟิต ถึงๆหน่อย มั่นใจว่าน่าจะติดโผนะ
    ฝากเจ้าของ วางโปรแกรมให้เข้มข้นหน่อย หุ่มมันให้
  • มาชมบ่อยๆ ชอบลายเสือจริงๆ โดนดูปราดเปรียวดี หุ่นฉลูด มีทายาทเมื่อไรบอกนะครับ ลูกสาวผมอยู่ไกลกันไปหน่อย
  • ของผมไม่รู้พอไหวป่าวคับ 8 เดือนเเระอยากจะฟิตบ้างเเต่ยังไม่ค่อยพร้อม ก็ได้เเต่พาจูงเช้า-เย็นเฉพาะ วันเสาร์ อาทิตย์
    ส่วนวันธรรมดาก็ปล่อยเเค่ตอนเย็น-วันละชั่วโมง สองชั่วโมงให้มันวิ่งเล่น ตอนนี้กำลังเก็บตังค์ซื้อเครื่องวิ่ง มันจะได้ไปโชว์กะเขาบ้าง555+
  • ก็โหดอีกเเบบนะ 555+
    ไฟล์แนบ
    PIC_0626_resize4.JPG 125K