ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เบื่อรัฐบาล!!
  • :006:มีเด็กชายน้อยไม่ยอมโตคนหนึ่ง!! โดนวิจารณ์ถึงสินค้าของเค้า :o002:โดยที่คนวิจารณ์ไม่ทราบที่ไปที่มา ว่าเค้าเป็นใครมาจากไหน
    แต่เค้าบอกว่าไม่เคยมีใครมาว่าเค้า :o007:แล้วก้อก้อเหมาว่าคนวิจารณ์เป็นคนๆเดียวกันที่ปลอมตัวมา เหมารวมว่า เป็นคนๆเดียวกัน
    กับอีกคนเค้า ยกยอ ปอปั้น ใครอวยก้อให้เป็นพวก ใครวิจารณ์ก้อศัตรู มีแต่คำเยินยอ ปอปั้นกัน:o023:
    เอื้อประโยชน์ซึ่งกันและกัน อีกคนเพื่อขายของ:o023: เงิน:o066: อีกคนเพื่อชื่อเสียง หน้าตา อยากเป็นหัวหน้า หรือ ผู้นำ การพิมพ์บางครั้งมันก้อวัดด้วยรากฐานของจิตใจ :o035:ง่ายๆอ่านออกด้วยสายตา *ปลุกจิตสำนึกลูกผู้ชาย:002: ตีคู่กันยังกะผัวเมีย:o046: สรุป หนูเบื่อรัฐบาลค่ะ:o032:
  • ????????????????
  • เมาหรือเปล่า
  • ใจเย็นๆนะครับน้อง....รอไปเลือกตั้งกันใหม่ดีกว่า

พี่ว่า เรารอให้เค้า บริหารบ้านเมืองกันไปก่อน ผิดถูก ดูเอา

ให้โอกาส....เค้าได้ทำงาน....แล้วเราก็ค่อยตัดสิน

ส่วนตัวพี่ ไม่เคยเลือกพวก แมลงสาปเลย แต่ก็ได้แต่รอไปใช้สิทธิ์ ใจเย็นๆนะครับ พี่คิดว่าคงอีกไม่นาน

ปล.พี่รักหนูนะ.....

"มาริสา" ชื่อนี้ รับรองความแรง
  • แสดงว่ามาริสาเห็นว่าฝ่ายค้านเอนเตอร์เทนกว่าเหรอครับ

ห้าๆๆนาทีนี้มันก็คือๆกันกระมังครับน้องเปิดมาอย่างนี้พี่ว่าดราม่าว่ะ
  • เปิดประเด่น ซะเสียวเลย
  • นิสัยคนไทย "ลืมง่าย"

จำคำๆนี้ไว้ครับ

จะดี จะเลว ลืมหมด

และ รักแบบไม่ลืมหูลืมตา
  • งง ครับ

หมายถึงใครก็หวดไปตรงๆเลยดีไหมครับ ให้เดากันเองแบบนี้ เกิดเดาผิดคน ก็ไม่แฟร์ครับ
  • แขวะใครสักคนชัวร์ป๊าบ
  • เปิดเลยครับว่าใคร..เจ้าของแวปอนุญาติแล้วบอมเลยครับ555555555+รอดูด้วยคนครับผมเลือกข้างแต่ไม่แสดงตัวว่าเลือกใครกลัวเป็นประเด็นครับกลัวโดนเรียกไปพบ ศอฉ น่ากลัวไม่ขอแสดงออกรับฟังอย่างเดียวงิงิงุงุ
  • พยายามเดาแล้วนะ ถ้าจะตำหนิพี่ก็ยินดีครับ

ถ้าพูดเรื่องรัฐบาลในบอร์ดนี้ ก็คงไม่พ้นคนดูแลเว็บ
    และถ้าพูดถึงเรื่องขายของ ก็ใช่อีก เพราะผมเป็นเจ้าของเว็บและขายของด้วย

ไม่แน่ใจว่า ใช่หรือไม่ ตอบแบบไม่ต้องเกรงใจเลยครับ
    งานนี้ไม่มีแจ้งความ ไม่มีฟ้อง ฮ่าๆๆ
  • :013: งง กับน้อง marisa สุด sexy จริงๆ อ่านไม่เข้าใจจริงๆ ขนาดพี่อ่านสองรอบเลยนะเนี้ย เหอะๆ :013:
    ไฟล์แนบ
    post-18-1277291914.jpg 59K
    post-18-1277292547.jpg 58K
  • สวยมากครับ มีหลายองค์หรือเปล่าครับ นอกเรื่องหน่อย
  • ไม่มีอะไรอ่ะพี่ เมื่อคืนเมา
  • ลบกระทู้ หรือ แก้ไขข้อความเถอะครับ

เพราะมันไม่ได้มาพร้อมกับ สติ
  • ที่ระบายออกมาแบบนี้ แสดงว่าต้องมีอะไรคาใจ
    ตามสบายครับ อย่าให้มีอะไรค้างคา เผื่อเข้าใจผิด เจ้าตัวจะได้มีโอกาสชี้แจง
    แต่ถ้าเขาผิดจริง ก็จะได้นำไปปรับปรุงตัว ผมว่าแฟร์ดีนะ
  • 555 เข้าใจผิดหมดเลยเราอายจัง
  • หลวงพ่อเดิมองค์นี้สวยคะ....ขายเหรอคะ
  • พี่มาร์คอ่ะ คิดได้ไงอ่ะว่าหนูตำหนิพี่ พี่อ่ะ ฮีโร่ของหนูเลย พี่กะหนูอ่ะ แนวเดียวกันอยู่แล้ว แล้วห้ามสงสัยในตัวหนูเด็ดขาดเลย
    พอดีนึกได้เคยประทะคารมกับคนขายหมาบางคน นานแล้ว แล้วก้อเจอคนนี้อีกที่ ก้อร้ากกกกพวกพ้องซะเหลือเกิน
    พอดีเมาๆหน่อยๆเลย ตะบะแตกอีก อิอิ
    ****พอดีเข้าไปอ่านกระทู้เก่าๆอ่ะพี่ อ่านไปอ่านมา ฮีท****
  • ดีใจมากที่รู้ว่าเค้า 2 คน คอเดียวกัน มิน่าถึงสนิทกัน รักกันมากมาย!!งานนี้ไม่เอาตรงๆอ่ะพี่ เล่นตรงๆเด๋วน้าผีเบื่อ เพราะไม่ค่อยมีเวลาเฝ้าหน้าคอมละ ตอนนี้หัดลูกชายเล่นสปริงโพล วันนี้วันที่ 2 โชว์ผลงานใช้ได้ อิอิ สงสัยจังว่า หมาพันธ์อื่น มันชอบเล่นแบบนี้ด้วยหรือเปล่าคะพี่ แปลกใจมาก
  • :033:อีกอย่าง หัวข้อที่บอกเบื่อรัฐบาลอ่ะ หนูมั่วเอา 55555555555เรื่องอะไรถูกผิด หนูโบ้ยใส่รัฐบาลอย่างเดียวค่ะ:033:
  • เบื่อรัฐบาล!!!!! หมายถึงเบื่อหน้าพี่มาร์คเหรอน้องมาริสา 55555555555555
    ล้อเล่งน๊า ท่านมาร์ค
  • พี่ก็โคตรเบื่อเลยรัดทะบาน เพราะยัดห่า กันทุกรัดทะบาน
    ใครเข้ามา แมร่งก็จ้องแต่จะงาบ ตอนนี้น้ำท่วม ประชาชนเดือดร้อน
    หน่วยงานเอกชนไวกว่า ส่งของไปช่วย ไปบรรเทาทุกข์เรียบร้อยแล้ว
    รัดทะบวม ยังกัดกันไม่เสร็จ เช็ดแมร่งงงงงงงงง

ก่อนเข้ามา แมร่งประกาศกฏเหล็ก เหล็กพ่อง เหล็กแม่ง
    กรูเห็นแดกหนักกว่าเก่า ระบบคุณธรรมไม่มีเหลือ เหลือแต่ระบบพวกพ้อง

ยุบพรรค ยุบๆ แมร่งให้หมด แต่น่าจะพ่วงยิงเป้าแมร่งด้วย
    ขนาดแมร่งโดนห้ามยุ่งการเมือง 5 ปี แต่มันก็ยังมาวุ่นวายอยู่ดี
    แถมแสบกว่าเก่า ส่ง พ่อ แม่ พี่ น้อง ลูก เมีย มาเป็นแทน
    ตอนนี้ตำแหน่งรัดมนตรีน ของประเทศสารขัณฑ์ กลายเป็นมรดกไปแล้ว

ประเทศไทย ไม่มีนักการเมือง เจริญกว่านี้เป็นร้อยเท่า
    ที่ประเทศไปไม่ถึงไหน เพราะประเทศสารขัณฑ์แห่งนี้
    มีแต่นักการเมือง มันเล่นการเมือง ไม่มีผู้แทนราษฏรอย่างแท้จริง
    มันเลยบริหารประเทศไม่เป็น ต้องที่ปรึกษาทีเป็นร้อยคน
    ตั้งมาทำพ่อง ทำแมร่งมันอะไรนักหนา ในเมื่อตัวเองไม่มีความรู้
    บริหารไม่เป็น ก็ให้คนมีความรู้จริงๆ มาดำรงค์ตำแหน่งก็จบแล้ว

มันอ้างว่ามันเป็นผู้แทน มันอ้างว่าประชาชนเลือกมันมา
    โธ่ ไอ้เหี้ย ก็มรึงบอกว่ามรึงจะไปทำให้ประเทศดีขึ้น กรูก็เลือก
    ถ้ามรึงบอกว่ามรึงจะเข้าไปโกง ใครจะเลือกมรึง ไอ้สาดดดดดดดดดดด
  • เว๊ปนี้ดีจัง นานๆเข้ามาที เจอแบบอารมสะเทือนใจดี
  • อ้าววว หายไปเลย

พี่ได้เมล์แล้วครับ ตอบไปแล้วด้วยครับ
  • ดีแล้วที่มาริสารู้ ตอนกระทู้ฮอทจะเอาลิงค์ชายคนนี้ให้ดูแล้ว แต่เก็บอาการไว้ เพราะกลัวจะไปเพิ่มประเด็นอีก
    ทำเป็นลืมๆไปเถอะ อภัยกัน ถ้าไม่ได้ก็ต่างคนต่างอยู่

ตอนแรกก็นึกว่าท่านนายกพิตบูลโซน อ้าวชื่อเดียวกันแค่นั้นเองเหรอ