ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คุณ AAท่าพระ COMMING SOON...
  • :o058:เรียนเพื่อนๆทุกท่านเมื่อสักครู่ผมได้ลองติดต่อคุณ AAท่าพระ ดูแล้วปรากฏว่าคุณ AAท่าพระ ยังอยู่ดีไม่ได้หนีหายไปไหน :o016:และได้บอกว่าจะกลับมาเร็วๆนี้ แถมยังฝากขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านด้วยที่เป็นห่วง ...(รออีกเดี๋ยว...เขาใกล้จะกลับมาแว้ว.ว..ว) :o039:
  • แล้วไม่บอกหน่อยเหรอว่าแอบไปทำอะรัยอยู่อ่ะ
  • คุณเอเอ เค้าบอกว่าที่บ้านมีปัญหานิดหน่อยอ่ะครับ:o008: เลยไม่กล้าถามเดี๋ยวรอให้คุณเอเอ มาเล่าให้ฟังเองดีกว่านะครับ :o023: (สงสัยจะแอบไปหาซื้อโซ่ให้พวกเราอยู่มั้ง...ฮะ ฮะ ฮ้า) :o058:
  • ขอบคุณ k.chopper ครับ ที่เป็นธุระ นึกว่า คุณAA น้อยใจซะแล้ว :m045:
  • เล็กน้อยครับ..เพื่อนกันทั้งนั้น *พี่เบิรด์รักทุกคนเลย* :o027::o028::o032:
  • 555+ จับเก้าอี้ไว้นิดส์นึงครับท่าน เดี๋ยวจะลอยออกนอกโลกซะก่อน :o023::o023:
  • ช่ายแซวกันเล็กน้อยแบบนี้สบายอยู่แล้วแหล่ะ
  • อย่าเพิ่งไปกดดันเรื่องโว่ครับรอให้กลับมาก่อนค่อยทวงกัน อิอิอิ
  • :m020:คุณเอเอ ยังไม่มาอีก...กระทู้เดินจะหมดหน้ากระดานอยู่แล้ว เดี๋ยวดูเย็นนี้ถ้าไม่มาสงสัยต้องโทรตามอีกเที่ยวครับพี่น้อง.ง..ง:m072:
  • :030:AAท่าพระ ผมเห็น แกล่าสุด เมื่อคืน ผมผ่านแถวๆๆรัชดา
    เห้นแก เดินลงมาจาก โปเชดอน นะ มีหนีบสาวๆๆแนบข้างมาด้วยนะ

ไม่แน่ใจว่าใช่เปล่านะ แต่น่าจะชัวร์:021:

สงสัยเพลีย จัดนะ:m021:

:m011:ไปแล้วววววววมาแก้ตัวเองนะ AAท่าพระ555555555555
  • อ้าว คุณAA ไปเที่ยววัดโพ ซะ..งั้น :o017::o017:
  • :o003: นี่ครับเบอร์โทรผู้ต้องสงสัย 0894564607 (AAท่าพระ) ใครอยากรู้ว่าเรื่องราวเป็นเยี่ยงไร ติดต่อไปเลยค ร๊ า บ บ..บ แล้วอย่าลืมมาเล่าให้ฟังด้วยล่ะ:o028: ***ปล.ไปวัดไม่ชวนกันบ้างเลยอ่ะ ใจดำชะมัด :o015:
  • คุณ AA เค้าชอบเข้าวัดเป็นประจำคร้าบบบบบ
  • สวัสดี...คร๊าบพี่ๆๆน้องๆๆ โผมกลับมาแล้ว:013: ขอบคุณทุกคนน่ะครับ ที่ยังคิดถึงกันอยู่ครับ:022: ขอบคุณคุณ chopper ที่โทรมาถามไถ่กันครับ พอดีผมมีปัญหานิดหน่อย(นี้ขนาดนิดหน่อบน่ะหายซะนานเลย555) เป็นไงกันบ้างครับคุยกันไปถึงไหนแล้ว ผมเพิ่งมาเข้าเลยนะเนี้ย...เหมือนน้องใหม่เลย สบายดีกันใช่ไหมครับคุณ VIGO+chopper +TURBO+MR.XX ฯลฯ ไม่ได้เข้ามานานๆรู้สึกเขินๆๆ แต่ก็ดีใจครับที่ได้เข้ามาบ้านหลังนี้ อยู่ในโลกความจริงมีแต่วุ่นวายชีวิต พอได้เขามาที่นี้แล้วสบายใจ มาคุยกับพวกเราคนที่ชอบในสิ่งเดียวกัน ชอบใน AMERICAN PITBULL (คมป่ะ)... ดีใจครับที่ได้คุยกันอีก ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันน่ะครับเพื่อนๆๆๆ.... อ้าวๆๆ..คุณ A TIME69เห็นผมได้ไงครับ555 ผมอุตส่าเดินหลบๆแล้วน่ะยังจะเห็นอีก..อิอิ :o027:(งานเข้าแล้วเรา เดี๋ยวเพื่อนๆจะว่าผมหายไปเพราะติดหญิง ไม่จริงครับล้อเล่น..555) ไม่จริงครับ :o024:นี้ผมตกเป็นผู้ต้องสงสัยแล้วหรือนี้..แย่จัง ปล.ขอบคุณน่ะครับที่คิดถึงกันครับ....เดี๋ยวต้องไปไล่อ่านกระทู้ก่อนครับกลัวตกข่าว..:o001:
    ไฟล์แนบ
    DSCF0267.jpg 83K
  • ดีใจด้วยครับ ยังสบายดีอยู่นะครับ ทุกๆคนเค้าคิดถึงจะแย่แล้ว :o068:

รีบๆอ่านแล้้วแก้ข่าวให้หมดนะครับ :o023::o023:
  • มาแล้วหรือครับ...ปล่อยให้พวกน้องๆรอกันตั้งนาน น่าจะมีอะไรอะไร (โซ่) ติดไม้ติดมือมาบ้างนา :o003:
  • อย่าไปกดดันพี่เค้าสิครับคุณช๊อบเปอร์
    หมาผมรอบคอวัดแล้ว 18 นิ้วเผื่อไว้หน่อยเอาเลขสวย 19 นิ้วนะครับ
  • รับทราบแย้วครับ เดี๋ยวถ้าไม่ติดอะไรพรุ่งนี้จะไปเช็คโซ่ให้น่ะครับเพื่อนๆๆๆ....:032:
  • อัครนันท์:

"""""""""""""""""""""""""""""""""""เพี้ยน ปล่าว วะ....! ดูท่าจะไม่เต็ม AAท่าจะบ้า ไม่ใช่ท่าพระ
  • dd:

AA ฟายจริงๆ มีนางแบบ อาบน้ำให้ถึงห้อง ติดต่อได้ติดใจ 084-142-8497 "เจอกันได้ทุกที่ทุกเวลา ส่งถึงที่
  • เอาแล้วครับพี่น้องไอ้พวกนี้ มันเริ่มมาป่วนอีกแล้ว
  • ปล่อยเค้าเถอะครับอย่าไปยุ่งกับเขาเลยเราต่างคนต่างอยู่ดีกว่าครับ จะได้ไม่มีปัญหากันเหมือนกับบอร์ดเก่าอีก...มันไม่ดีอ่ะครับ :o032:
  • :m032:
    ย้าฮู้.........
  • ได้ครับคุณช๊อบเปอร์
  • อ้าว ไม่ได้เข้ามาตั้งหลายวัน มีผีแล้วหรอครับ

ทุกคนเป็นงัยบ้างครับ บายดีป่าว :m019::m019:
  • บายดีคับป๋ม