ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++"MEETING PITBULL PHUKET ครั้งที่ 8"+++
  • ++ MEETING PITBULL PHUKET++ วันอาทิตย์ ที่ 7 พฤศจิกายน ณ ลาน 72พรรษา ตรงกันข้าม Sofa

เรียนเชิญทุกท่านที่อยู่จังหวัดภูเก็ต และใกล้เคียง ที่มีใจรักและสนใจใน Pitbull เข้าร่วมงาน Meeting เล็กๆ

เริ่มเวลา 16.30 น. สถานที: ลาน72 พรรษา

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. ในงานมีการนำลูกสุนัขไปขาย (เตรียมเงินกันไปเยอะๆนะคับ 555+)

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ ) เข้าร่วมงาน Meeting Pitbull Phuket เล็กๆ เพื่อที่จะได้เป็นงานใหญ่ในอนาคตครับ

ขอเชิญสุนัขทุกสายพันธุ์นะคับ

ขอบคุณมากคับ (ช่วยบอกต่อๆๆ ด้วยนะคับจะได้ครึกครี้น)
  • จะขายลูกหมาหรือจัดมิดติ้งกันแน่นี้ฮาฮาอย่าคิดมากนะ
  • ใจเย็นครับท่าน
  • ใครจะเอาอะไรมาขายก็เชิญตามอัธยาศัยครับ

ที่สำคัญมากันเยอะๆนะครับ ชาว Pitbull Phuket
    ไฟล์แนบ
    dog2.2.jpg 103K
  • เราก็ภูเก็ตด้วยกันมีอะไรก็มาปรึกษาหารือกันนะ เสมือนพาหมามาเที่ยว หรือออกกำลังกายสมาชิกใหม่ก็ไปพบปะกับพรรคพวกเก่าที่อยู่ในวงการพิทบูล พูดคุยกัน ถามข่าวคราว หรือปํญหาต่างๆ ในในวงการ ได้พบพรรคพวกใหม่ๆ บ้าง ถ้าว่างก็ขอเชิญกันนะครับ หวังว่าคงมีสมาชิกมากันเยอะๆ จากสมาชิกใหม่หัดเลี้ยง สอง ตัว กำลังกินนอน และซนมากแต่ก็มีความสุข
  • :o068: วัดดีครับทุกคน

พี่ jozz ภูเก็ตมีปักหมุดกะเค้าไหม ...
    พี่ rome เปงไงบ้างพี่ บายดีนะผมไม่ได้เข้าไปดูหมาพี่เลย ว่างๆจะเข้าไปหานะ
    พี่ 2_WHEEL เปงไงบ้างพี่บายดีนะ แล้วครั้งนี้พี่ไปกะเค้าไหมครับ ถ้าไปเจอกันวันงาน

เจอกันวันงานครับ
  • เดียวทำไปให้น้อง วันงานเจอกัน ดีคุณ toom ได้ไปกับเค้าป่าว

เดียพอวันงาน ก็หม้อเเปงระเบิดอีก เชงจิงคนมีตังเนีย 5555555

เจอกันวันงานพี่
  • เนื้องจากหมาในภูเก็ต ของเราได้เกิดมาหลายคอกมาก

เเต่ละคอกเนียนะสวยๆ ทั้งนั้นเลยแถมสายเลือดเนียนะสุดๆเลย

ในวันงานผมได้ไปขอให้คอกที่ มีลูกหมานำออกมาขายกันในงานด้วย

แถมยังเป็นราคาถูกๆๆ ด้วยคับ ใครหาหมาสายดีๆ ไปดูในงานได้เลยคับ

ว่าไงคุณ toom หาหมาอยู่ป่าวคับ ไปเอากับบ้านสักตัวดิ 5555555

ไปนะงานนี้ หม้อแปงไม่ระเบิดนะพี่ 55555

( กูรัก pitbull )