ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้พี่มาร์คค่ะ ลองใส่แล้วเสื้อ pitbullzone เบอร์ S
  • กำลังพอดีเลยค่ะ...ดีนะที่สั่งเบอร์นี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_0589.jpg 58K
    IMG_0588.jpg 68K
  • เออ สวยว่ะ กล้าชมเพราะไม่เห็นหน้า ฮ่าๆๆๆ

หรู ไฮโซ สุดๆ
  • โปโลกับแจ๊คเก็ตมาแร้วนะ
  • อยากชมครับ แต่อยากเห็นหน้าตามากกว่า...:015:
  • พี่มาเฟียรีบส่งมานะคะ เด๋วจะมาส่งผลงานให้ชมกัน สวยจิงๆลายนี้ เฉพาะระดับไฮเท่านั้น อิอิ
    มาฟฟฟฟฟฟฟ มากกกกกกกกกกกกกกกกก ^^
  • มาเฟีย Design collection
    สวยครับ
  • สวยครับ ลายนี้มันเป็นเอกลักษณ์ดี เลยเก็บไว้ใส่เองสีละ 5 ตัว ฮ่าๆๆ

ของน้องวาราบี้ ส่งไปเมื่อวานครับ รับรองลายและเนื้อผ้าต้องถูกใจแน่ๆ
    ความจริงเสื้อรุ่นนี้ออกแบบให้ใส่พอดีตัว แต่ใส่แบบฮิปฮอปไม่รู้จะเป็นยังงัยนะ

เดี๋ยวทำแคตตาล๊อคออนไลน์เสร็จจะอับมาให้ดูครับ
  • ดีใจจังเรยยยยย พี่มาร์ค ส่งมาให้แว้ววววว ขอบคุนค้าบบบบ ^^

เปนไปได้จะใส่ไปให้เหนตัวเปนๆเร็วๆนี้เรยล่ะคะ

ตื่นเต้นๆๆๆๆ ^^ 5555