ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กฐินมหากุศลของเราชาวพิทบูลครับ เย้!
  • ถามกันมาจังเลยนะครับ!!!!

เอางี้ครับ ใครเก็บซองมาครบก็รบกวนฉีก แล้วเอาปัจจัยที่บริจาคเข้าบัญชีนี้เลยครับ

ชื่อบัญชี "พิทบูลเพื่อวัดพระบาทน้ำพุ" เลขที่6252057909

ขอโมทนาสาธุด้วยใจครับ
    ไฟล์แนบ
    a377731.jpg 67K
  • คนนี้เป็นคนแรกที่ร่วมบุญครับ น้องเป้ยใส่ซองช่วยมา500บาท สาธุ สาธุ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.jpg 4K
    GetAttachment2.jpg 4K
  • พี่ทาเคชิ ไม่มีซองเหรอคะ เย้!!
  • ถามอีกนิดครับคุณหนุ่ม

โอนเข้าบัญชีธนาคารอะไรครับผม
  • ใกล้ถึงวันเต็มที่แล้วครับ ช่วยอับเดทกันหน่อย
  • ปีนี้มัคฑายกกรูไม่ทำงานเลยว่ะ เหลืออาทิตย์เดียวแล้วนะท่าน

มีอะไรคืบหน้าบ้าง
  • เดียวนับก่อนนะไม่รู้ได้เท่าไร ได้ยอดแล้วคับทำบุญค่าสติ๊กเกอร์ไป 600 จากซองและกระถางกระฐิน 1,600 บาท
    ......................................รวมยอดทั้งหมด 2,200 บาทคับ เดียวโอนให้วันนี้คับป๋า.............................................
    ป๋ามารค์ครับให้ผมส่งหมายเลขบัญชีอะไรครับบอกหน่อยน่ะครับผมจะให้แฟนไปส่งให้วันนี้น่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    110.jpg 101K
  • ใช่ค่ะ ธนาคารอะไร สาขาอะไรคะ แล้วบัญชีนี้จะเปิดไปตลอดหรือป่าวคะ เผื่อเดือนไหนเงินเหลือจะได้แบ่งปันกัน เย้!
  • ชื่อบัญชี "พิทบูลเพื่อวัดพระบาทน้ำพุ" เลขที่6252057909

ธนาคารกสิกรไทย ครับ

ขออนุโมทนา ด้วยครับ

กุศลผลบุญ จงเป็นของทุกท่านครับ
  • โอนไปเรียบร้อยแล้วครับ

กลุ่มระยอง 3,999 บาทครับผม
  • ใครจะไปทอดกฐินบ้างปีนี้
  • คึกคักกันหน่อยครับ ใกล้วันมาทุกทีแล้ว อย่าให้เงียบแบบนี้เลยครับ
  • หนึ่งปีหนึ่งครั้ง บุญใหญ่ของพวกเรา
  • ใครไปบ้าง อยากได้ตัวเลขดูว่าจะต้องเตรียมรถมั้ย เนื่องจากเป็นวันเสาร์ เกรงจะไปค่อยสะดวกกัน หรือจะนัดกันตรงไหนซักที่นึง ขับตามกันไป เป็นสายบุญ ค่อยๆไป ทอดณ.วัดพระบาทน้ำพุ ถึงวัดไม่เกิน9โมง

ที่แน่ๆมีพี่มาร์ค มีpitdeer มีเฮียใหญ่ มีกลุ่มรามา3 แล้วนอกนั้นยังไม่แจ้งมา

เรื่องกะตัง โอนแล้วช่วยโทรบอกนีสนึงนะ 0800631919

ใครจะให้เตรียมผ้าไตรไปถวายชุดละ999 บอกมาด้วยเด้อ เย้!
    ไฟล์แนบ
    a188899.jpg 79K
  • ในส่วนของนครปฐม
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=18424&page=1

เรื่องการประมูลและทำบุญนั้น สุนัขที่ร่วมประมูลและสินค้าต่างๆ ก็ได้รับมอบเงินกันในงานเป็นที่เรียบร้อยในวันงาน เพื่อร่วมทำบุญที่วัดพระบาทน้ำพุ กับทางเฮียใหญ่+พี่หนุ่ม และกองทุนสุนัขยากไร้ ของพี่มาร์คพิทบูลโซน ขอให้ทุกท่านที่ร่วมทำบุญในครั้งนี้ พบแต่ความสุขความเจริญกันถ้วนหน้านะครับ สาธุ...

แล้วก็มีส่วนของผมเอง กำลังจะโอนไปให้นะคร๊าบบบบ....:o030:
  • เดี๋ยวจะรีบสรุปยอดแล้วนะครับ เหลือเวลาอีกไม่มากแล้ว
  • กลุ่มพิทบูลชลบุรี 3,000 บาทครับผม

โอนให้เรียบร้อยแล้วครับ
  • TOM TNT-KENNEL โอนให้แล้วนะครับ 2000 บาท :o030: