ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้ลูก พิทบูล อ่าคับ ราคาไม่เกิน 3500 อยู่ ชลบุรี ช่วยๆกันหน่อยนะคับ #########
  • อยากได้ ลูก พิทบูล สายโชว์ อ่าคับ อยู่ ชลบุรี ราคาไม่เกิน 3500 ดูๆไห้กันด้วยนะคับ
    อยากได้มากจิงๆ

เบอ 087-6728711
  • เรียนอยู่ ป.3 จะเลี้ยงพิทบูลแล้วรึ รอโตให้มีความรับผิดชอบมากกว่านี้ค่อยเลี้ยงก่อนดีกว่า
  • แม่งน้าผีนี่แสนรู้จริงๆว่าคนที่อยากได้อยู่ ป.3 :063:
  • เพศเมียตัวละ 3000 บาท
    วันที่ 27 จะไปส่งให้ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    resized_08112010(008)2.jpg 16K
    resized_08112010(002)2.jpg 15K
  • แบบนี้เค้าเรียกสายอะไรหรอครับ
    แล้ว Ned nose กะตัวไนรูปต่างกันยังไงหรอครับ

ได้โปรดช่วยตอบด้วยนะครับ
  • อ่อผมทราบแล้วครับ สายโชนี่เอง ขอบคุนงับๆ
  • ปี1 เขียนภาษาไทยได้แค่นี้เองหรือ จบ ป.3 มาได้ไง
  • ใจเย็นๆ ครับน้อง Anusorn
    อย่ารีบร้อน ค่อยๆ หา พิทในแบบที่ตัวเองชอบก่อน

ศึกษา ไปสักพักดูในเว็บนี้และ อยากรู้อะไรลองศึกษาไปก่อนครับ

เวลาที่ได้เค้ามาเลี้ยง จะได้ไม่ผิดหวัง ครับผม เชื่อพี่สิครับ หรือเข้ามาพูดคุยกันในนี้ก็ได้ครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12349&page=45