ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

@@@@@@@ ขายลูก Louisi X E-bay @@@@@@@@
  • ขอขาย ลูก Louisi X E-bay

ปัจจุบัน หมา อายุ 5 เดือน

ติดต่อได้ที่ ทูล 085-8209328 ครับ

ขอขอบคุณ พี่มาร์ค เจ้าของพื้นที่ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2063.1.12.jpg 71K
  • M4 ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0383.jpg 60K
    IMG_0382.jpg 48K
  • อยากทราบราคาตัวละเท่าไหร่คับ
  • 3สีน่าโดนมากๆ
  • เอาน้องขายหรอนึกว่าจะเก้บไว้
    นี่หมาจะห้าเดือนแล้วสุงแค่เนี้ยนะ
    สามสีสวยว่ะ แต่พอดีพี่ชอบใหญ่ๆ
    ไม่งั้นโดนแน่ตัวนี้
  • น้องหมาแจ่มมากๆๆๆๆๆๆๆคับคุณทูล 3สีนี้โดนใจจิงๆๆๆๆๆๆสุดยอดคับ
  • :063:แจ่มครับพี่ทูลสนสามสีอะ
  • สวัสดีครับพี่เคน :o030:

หมาชุดนี้สูงโดยเฉลี่ย 14 นิ้วพี่ 5 เดือนนะเนี้ย555555555.:o028:

ช่วงที่ไม่ได้ UP DATE ไม่มีกล้องครับ...เมียพึ่งอนุมัติเงินให้ ซื้อกล้องถ่ายรูปพี่....:o005:

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ เรื่องราคาตามเบอร์ที่ลงไว้ครับ โทรคุยได้ครับ พี่ทูล ใจดี:o043:
  • แม่หมาแบบนี้แหล่ะครับ ที่เกิดมาฆ่าพ่อหมา ขื้นกับใคร ดับหมด เฮ้ออออออออออ
    R.I.P. หลุยส์แอนิมอล
  • ตอนนี้มันกำลังจะฆ่าไอ้คาวบอย
  • กลุ่มนี้เค้าไม่เดือดร้อนเรื่องเงินจริงๆ E-Bay หียังไม่หายบวมจากชุดนี้ เอาไปใส่คาวบอยอีกแล้ว
    จะโลภมากอะไรกันนักหนาไม่มีหัวจิตหัวใจกันเลยเหรอ
  • ตัวสามสีปิดการชั่วคราวครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG-51203.jpg 98K
  • พี่ผีนี่ก็แฟนพันธุ์แท้พวกผมจิงๆๆ
    ติดตามข่าวสารพวกผม บ้างเรื่องรู้ดีกว่าผมอีก
    ว่างงานมากนักไง
    เอกแล้วสามสีทำไมไม่ขายแล้วล่ะ
    น้าจะเก็บไว้ทำไมนักหนา
  • :047::047::047:
    โทรมาหน่อยพี่เคน
  • อ้าว ไหนว่าชอบแบบเล็กๆไง พอออกมาแล้วลูกค้าไม่ชอบจะขาย กลับบอกว่าชอบใหญ่ๆ งงงงงงงงงงงงงงง