ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หลุยส์แอนิมอลล์ x กอลิล่าบลู
  • ลูกค้าฝากขายครับ
    คุณ.เอ 081-999-8595
    เพศผู้ อายุเกือบๆ4เดือนครับ
    ราคา60,000บาท UKC เป็นลูกโทน
    ไฟล์แนบ
    IMG_4205.jpg 87K
    IMG_4193.jpg 82K
  • สนใจ ติดต่อ ต่อรองคุณเอได้เลยครับ
    หมาอยู่บ้านผม เข้ามาชมได้
    กว้างจัด หนาซะ หัวหลิ๋มเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_2671 - Copy - Copy.JPG 107K
    IMG_2669 - Copy.JPG 103K
    IMG_2668 - Copy.JPG 121K
  • ราคา นี้ มีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ใด้นะเนี้ย
  • ต้อง________ด้วยแคร้บบบบบบบบบบบบบบ
  • แค่หกหมื่นเอง รีบเลย เก็บขี้ เก็บขี้
  • พี่ครับอย่าว่าอย่างโน้นอย่างนี้เลยนะ

รู้ครับว่ามันสวย พี่จะตั่งราคานี้ ใช้ครับมันก็ดีพิตบูลจะได้ราคาไม่ตก มันจะได้ดูมีคุณค่า

แต่มันไม่แพงไปเหรอครับ ราคา 60,000 บาท

ถ้ามันออกมาซัก 5-6 ตัว พี่จะขายตัวล่ะ 60,000 รึป่าวครับ

ทีผมมาถามเนีย ไม่ได้ว่าจะไม่อยากได้นะครับ

แต่ผมว่ามันแพงจริงๆๆครับ

ไม่ได้อยากดึงพิตบูลตกต่ำนะครับ ผมถามจากใจที่อยากได้จริง
  • แสดงว่าน้องผีคงจะเพิ่งเข้าวงการ

พี่ผีจะตอบแทนเจ้าของกระทู้ให้ ค่ายนี้ หนึ่งนิวลายสแตนดาร์ดราคาหมาขายของเขาจะไม่ต่ำกว่าห้าหมื่นอยู่แล้วถ้าไม่เชื่อลองไปหาเปิดกระทู้ขายหมาของหนึ่งนิวลายดูได้ ห้าหมื่นขึ้นไปยันระดับแสนนะน้องผี

ส่วนคุณภาพดูเอาเอง ถึงแม้ว่าเขาจะขายราคานี้แต่เขาก็ขายหมดทุกคอกนะ `ได้เงินเป้นล้านแล้ว
  • หยุดโม้สิเห็นขายลับหลังแค่2-3หมื่นเองวางราคาหลอกควายตลอดลองโทรไปซิแล้วทีนี้มันโทรให้รีบมาเอาเลยละหนึ่งขี้โม้ได้เป็น ถุ๊ย!รวยเป็นร้านคอกสกปรกสุดๆ
  • อย่าก ได้ อ่ะ แต่ ไม่มี ตัง
    อ่ะ ครับ พี่ ขอแลกลูกหมา 3 ตัว + เงิน 3000 ได้ป่ะ ครับ
  • ผมชอบกอริล่าบูลจ่ายลูกมาก เสียดายคลอกผสมกับเพรสซิเด็นท์ สวยทุกครอกครับ จากใจจริง
  • หมาสวยดีครับ แต่เงินไม่พอ

พวกน้าผีด้านบน คำผมไว้ คอยดูนะครับ ตัวนี้โตขึ้นฟอร์ระเบิดกว่านี้อีกเยอะ หมา 4 เดือนได้ขนาดนี้สุดสุดแล้ว

และหมาเป็นลูกโทนนะครับ รู้จักไหม คนเล่นหมาจะรู้ว่าลูกโทนเหมามากสำหรับไปผสมพันธ์หรือต่อสาย

จะให้การจ่ายลูกที่ดีมากๆ

เป็นผีอย่าด่าเข้าไปทั่ว

เสียสถาบันผีหมด เดี่ยวเขาจะหาว่าผีทุกตัวเล่นหมาไม่เป็น เป็นแต่ปากหมา

จากผีรุ่นเก่า
  • หมาไปทางแม่เต็ม ๆ หน้าเหมือนแม่มาก แหลมมากกกกก ไม่ไปทางพ่อสักนิด
  • :006::006::006::063:สวยค่ะ :063:
  • เอ่อ..... ไม่ใช่อะไรหรอกนะคับ แต่รบกวนน้าผีที่ด่า ๆ คุณหนึ่งอ่านให้ดีก่อนได้ไหมคับว่า

หมาตัวนี้ลูกค้าคุณหนึ่งเขาฝากขายนะคับ ไม่ใช่คุณหนึ่งเขาตั้งราคาเอง ฉะนั้นคนที่กำหนด

ราคาคือลูกค้าคุณหนึ่งคับ และเขาก็ลงเบอร์โทรเจ้าของหมาให้ชัดเจนแล้ว ก็โทรด่าหรือต่อว่าไร

เจ้าของหมาเองสิคับ มาว่าคุณหนึ่งทำไมล่ะคับ (ไม่แหกตาดูกันเหรอคับ)

เขารับฝากเฉย ๆ ช่วยลูกค้าดันมารุมด่ากันสงสัยเป็นพวกบรีดหมาอีกมา แล้วสวยสู้เขาไม่ได้

กันแน่เลย

ป.ล. 1.ไม่ต้องมาด่าว่าผมเป็นคนรู้จักไรคุณหนึ่งนะเพราะผมไม่รู้จักคุณหนึ่งหรือคุยด้วยสักครั้งเลย

แต่ก็ดูหมาเขาที่บรีดมาเรื่อย ๆ และยอมรับว่าสวยจริง

2. หมาตัวนี้ถ้าถามผม ผมก็ว่าราคาสูง (มากทีเดียว) แต่เรื่องราคาหากชอบหรือไหวเท่าไหร่ก็โทร

ไปต่อรองดูเบอร์เขาก็มี หรือถ้าไม่มีตังโทรออกก็อย่าโทรไปเลย แปลว่าคงไม่มีปัญหาซื้อหมาเขาหรอก
  • มาแระ.....ครับ
    ก็คงเหมือนๆเดิม "ดิสเครดิต" กันไป555
    ทีล่ะเรื่องน๊ะครับ
    1.หมาตัวนี้ไม่ใช่ของผม ไม่ได้มีเอี่ยวอ่ะไรด้วยเลยสักสตางค์แดงเดียว คุณเอแกลงรูปไม่เป็น ผมก็ช่วยเค้าถ่ายรูปให้ลงรูปให้ ดูแลหมาให้ เพราะแกไปทำงานนอกบ้าน แต่อยู่กับผม มาดูได้ตลอดเวลา
    2.ราคาหมาตัวนี้ เป็นราคาที่คุณเอต้องการจะขาย สนใจเขิญโทรไปต่อรองกันเอง
    3.ราคาหมาผมเอง จริงครับ ที่เปิดอย่างต่ำห้าหมื่นขื้นไป แต่ทำไมไปจบเป็นแสนในตัวที่ยิ่งโตยิ่งสวย ก็คงไม่แปลกที่ตัวด้อย โตมาแล้วหลุด ผมก็ต้องขายตามสถาพ ก็คือถูกลงครับ จริงๆครับไม่กี่ตัง เอาไปลุ้นกันขำๆ
    4.เรื่องคอกหมาสกปรกก็จริงอีกแหล่ะคับ แต่เป็นระเบียบ สกปรกที่ว่าผมว่าคุณคงเข้าใจผิดแล้ว เรื่องกลิ่นมากกว่าครับที่รุนแรง
    ผมไม่ได้ใช้เป็นห้องนอนนี่นา หมาสิบกว่าตัว กรง1.2m x 1m ในพื้นที่4x8m มันขี่เยี่ยวในห้องนี้ ก็ไม่แปลกที่กลิ่นจะรุนแรงน๊ะครับในเวลากลางคืนที่ปิดประตูกันยุงกลิ่นก็จะอยู่ในนั้นเป็นของแถม แต่เวลากลางวันรับรองไร้กลิ่น ผมเปิดประตูระบายอากาศและกลิ่น เพื่อนๆลูกค้าที่เคยมาตอนกลางวันก็คงทราบดี ใจๆกันหน่อย เรื่องธรรมชาติน๊ะครับ
  • เมื่อวานโพสเสร๊จ ออกบ้านเลย กลับมาค่ำๆนอนเลย ไปเอาตัวนี้มาใหม่
    ไฟล์แนบ
    IMG_2706.JPG 111K
    IMG_2727.JPG 115K
    IMG_2722.JPG 116K
  • สวยมากคับ พี่หนึ่ง

:063::063::063::062:
  • งามมากเลย พี่ หนึ่ง สุดยอด
  • เรื่องอื่นไม่ขอออกความคิดเห็น แต่เรื่องมีหมาสวยๆต้องยกให้เขา
  • หนึ่งนิวรวยคือที่สุดของบูลี่เมืองไทย คัดหมาแต่ละตัวสุดๆจริงๆ ไม่มั่ว ถึงปากจะหมา ราคาแรง แต่คุณภาพล้วนๆ

ไม่ได้โชว์รวยเหมือนบางคอก สั่งๆๆเข้ามาแต่ควายในสายตาชาวบ้านมีเงินแต่โง่ไม่มีดังสักตัว

ดูเอาดิ่แต่ละตัว

ผีหนึ่งนิวรวย เอฟซี
  • ไอ้พวกที่เป็นผีเชียร์ ก็ตัวมันเองทั้งนั้น นึกว่าคนในนี้เขาเป็นควายกันหรือไง

แม่งไม่มีใครชม ชื่นชมตัวเองก็ได้
  • หนึ่งนิวรวย สวดยอด พี่ผีช่างตั้งจริงๆ
    ของดีไม่ถูก ของถูกไม่ดี เป็นธรรมดา ครับ
    คอกนี้ต้องให้ครับ :057::057::057::057::057: คุณภาพแน่นๆ ไม่ได้เชียร์นะ แต่ที่เห็นก็เป็นอย่างนั้นจริงๆ
  • CommentAuthormizu CommentTime13 ชั่วโมงก่อน | November 25, 2010, 6:22 pm
    ไอ้พวกที่เป็นผีเชียร์ ก็ตัวมันเองทั้งนั้น นึกว่าคนในนี้เขาเป็นควายกันหรือไง

แม่งไม่มีใครชม ชื่นชมตัวเองก็ได้
    555ความคิดของคุณช่างต่ำ เหมือนจิตใจจริงๆ สมัครใหม่มาเล่นผมโดยเฉพาะ
    เอางี้...ถ้าผมเป็นผีไปชมตัวเองน๊ะ ขอแช่งให้ตัวผมเองชิบหายวายวอด ครอบครัวแตกแยก โรคภัยรุมเร้า ธุรกิจ-กิจการ ต่างๆจงบรรลัย ไม่มีแม้แต่เงินจะกินข้าวเลยล่ะกัน
    แต่ถ้า...ผมไม่ได้ทำอย่างที่คุณกล่าวมาน๊ะ...ผมขอให้ตัวผมเองและครอบครัว โชคดี มีความสุข กิจการก้าวหน้าเจริญรุ่งเรือง ไม่มีโรคภัยเบียดเบียน ปีหน้าผมทำหมา 5ชุดใหญ่ๆ ขอให้ประสพความสำเร๊จด้วย
  • ส่วนคุณMIZUครับ...ถ้าผมไม่ได้ทำอย่างที่คุณกล่าวมาน๊ะ
    ก็ขอให้...กระทู้ที่มาด่ามาต่อว่ามาดิสเครดิตผมนั้น ผมมั่นใจว่าคุณคือ1ในนั้น ที่มากล่าวร้ายผม ผลกรรมต่างๆนั้นจงย้อนไปหาคุณแบบ "มาเต็ม" 555 โชคดีน๊ะครับ
  • ผมว่าหมาสวยนะครับ สวยมากๆด้วย อายุเกือบๆ 4 เดือนตัวเบ่อเริ่มเลย หุ่นงามหน้าตาดีครับ...
    ส่วนเขาจะตั้งราคาเท่าไรนั้นก็ขึ้นอยู่กับเจ้าของหมา..ผมว่าใครไม่ซื้อก็ไม่ต้องซื้อ..อย่าไปว่าเขาเลย..ของดีๆจะขายถูกๆบางทีมันก็ยังไงอยู่
    ของดีๆถ้ามาขายถูกๆผมว่าเสียของครับ..ถ้าไม่ใช่พวกที่สนิทกันจริงๆคงไม่ขายถูกๆหรอกครับ.ถ้าขายถูกใครๆก็ซื้อได้ครับเเต่คนที่ซื้อไปเเล้วจะรักมันจริงรึป่าวซื้อไปถูกบางทีก็ไม่เห็นคุณค่ามัน ส่วนคนที่ซื้อหมาในราคาเเพงๆผมว่าเขาต้องเลี้ยงมันอย่างดีเเน่นอน ถ้าเขามีปัญญาจ่ายค่าหมาราคาเเพงๆเเสดงว่าเขาก็ต้องรักมันจริงเเละดูเเลมันได้ผมเชื่ออย่างนั้น.. ถ้าเขาเอาหมาข้างถนนเป็นขี้เรื้อนมาขาย 60,000 นั่นเเหละถึงจะเรียกว่าเเพง เเต่นี่หมาเขามีเชื้อสายเทือกเขาเหล่ากอครับ..ไม่ใช่ว่าจะไปหาที่ไหนก็ได้
    ของดีขายเเพงเเสดงว่าไม่เเพง เเต่ของไม่ดีเเล้วขายเเพงนั่นเเหละถึงจะเรียกว่าเเพง...
    (ปล.ไม่ได้รู้จักกับคนขายไม่มีส่วนร่วมได้เสีย เเต่เห็นว่าเขาควรจะตั้งราคาเท่าไรก็ได้มันสิทธิ์ของเขาเขาไม่ได้บังคับให้ใครมาซื้อนี่นาไม่มีใครซื้อเขาก็อยู่ได้เขาไม่เดือดร้อนหรอก คุณผี)
  • โถมีการสาปแช่งกันด้วยไม่ทำพิธีกันไปเลยหล่ะ
    ปลุกหนังควายตามด้วยตะปูเรือใบด้วยเลย คนที่เจริญแล้วจริงๆ
  • MakotoHIN29:m104: พูดถูกคับจะตั้งซัก แสน ก็ได้คับคนซื้อเดียวนี้เขาไม่โง่คับจิงอยู่คุณภาพอาจจะไม่ได้อยู่ที่ราคา แต่มันเป็นตัวบ่งบอกถึงคุณภาพของหมาถ้าคุณคิดว่าหมาไม่สวยก็ไม่ต้องซื้อคับ แล้วคนที่จะซื้นในราคานี้ต้องมีเงินและต้องดูแลมันอย่างดีแน่นอนคับ อันนี้ผมขอบอกว่ามันเป็นสิตธิส่วนบุคลคับว่าจะตั้งเท่าไร แล้วจะขายได้ใหม่มันก็เรื่องของเขา ปล.ไม่รู้จักคุณหนึ่งเป็นการส่วนตัวรู้จักชื่อเสียงและน้าตาในบอร์ดเท่านั้น ถ้ามีโอกาศเขาคงได้คุยกันนะคับสมคำเล่าลือจิงๆๆ :020:ไม่แค่สื่อจิงๆ:020:
  • ต้องการ พริก เกลือ เครื่องเซ่น ธูปเทียน บอกนะหนึ่งเดี๋ยวจัดไปให้ 55555
  • กุไม่เห็นหมาตัวไหนที่มันทำต่ำกว่า 5 หมื่นเลย
  • คน รักพิทบูล น่าจะเข้าใจ กันน่ะครับ
  • ราคานี้มีดาวมั้ย ผ่อนได้มั้ย
  • สำหรับความคิดผม
    เรื่องราคาหมานั้นมันคิดได้สองทาง
    ทำให้คนสนใจทำธุรกิจมากขึ้น
    แต่มันทำให้ดูว่าเป็นผลประโยชมากกว่าความรัก
    และทำให้เด็กรุ่นใหม่ๆไม่กล้าที่จะลงทุนซื้อมาเลี้ยงด้วยความรัก
    อันหลังนี้ผมคิดว่าอาจจะสร้างศัตรูด้วยนะ
    มันจึงทำให้เราต้องซื้อพ่อแม่พันธุ์ใหม่ๆเข้ามาตลอดเวลาแทนที่จะช่วยกัน
    พัฒนาสายพันธุ์กันในบ้านในกลุ่มของเราเอง
    เฮ้อผมคงบ้าไปแล้วละ