ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=19213&page=1#Item_24
    ผมทราบดี ว่าคนในนี้ ไม่โง่ครับ ผมก็ไม่โง่เช่นเดียวกันกับคนในนี้หรอกครับ ผมกล้าทำกล้ารับ คุณล่ะกล้าไหม๋
  • ได้เลยไอ้ตี๋ วันที่27นี้เจอกันผมจะเข้าไปทักก่อนเลยหวังว่ากระทักทายแบบวัยรุ่นครั้งนี้คงไม่ทำให้คุณโกรธ
  • ด้วยความยินดีครับ
  • เอ่อ...ทักแบบวัยรุ่่นเป็นแบบไหนอ่ะ
    อย่าบอกน๊ะ ว่าแบบผมยืนอยู่ คุณเป็นใครผมไม่รู้แล้ว เข้ามายิงเลยใช่ป่ะ ไอ้การทักทายแบบวัยรุ่นเนี้ย
    ถ้าจะทำก็กรุณาเปิดเผยตัวในนี้ด้วยน๊ะครับ คุณเห็นผม ผมไม่เห็นคุณ ผมเสียเปรียบ ขอแบบแมนๆหน่อย
  • ก่างดีนัก1ขี้โม้กลัวตีนรอยฟ้า5555
  • เฮ้ย ขอร้องอย่ามามีเรื่องในงานผมนะครับ ก่อนจะทำอะไรลงไปช่วยคิดเยอะๆหน่อยครับ
    ผมจัดงานให้คนรักกันไม่ใช่จัดงานให้ใครมาตีกัน และผมก็ไม่ต้องการให้ใครมางานผมแล้วเกิดปัญหาอะไรขึ้นกับเขา

นักเลงจริง นัดกันไปเจอที่อื่น อย่าเอางานผมเป็นเวทีประลองกำลัง และอย่าทำให้คนอื่นเสียบรรยากาส
  • ใช่ๆเสียกันหมดเลยนะ ไปที่อื่น
  • ผมไม่เคยกร่าง ไม่เคยไประรานใครก่อน ไปเช็กดูได้ แต่คุณมาระรานผม มาดิสเครดิต ผมสวนไปบ้าง ถึงกับจ้องทำร้ายกันเลย มันถูกแล้วรึ
    ผมขายหมาอย่างเดียว เลี้ยงคนเดียว ขายคนเดียว ไม่มีพรรคพวก จะไปกร่างทำไม ไม่มีประโยชน์ คุณคิดไปเองทั้งงั้น ว่าผมเป็นอย่างงั้นอย่างงี้
    ถามว่ากลัวไหม๋ การโดนดักทำร้าย พูดตรงๆเลย กลัวครับ ไม่อายเลย
    ช่วยเค้าลงขายหมาดีๆ โดนด่า โดนว่าร้าย โดนลอบกัด พอสวนไป โดนจ้องทำร้าย กรรม
    อยากทำร้ายผมก็ กรุณาเปิดเผยตัวด้วยน๊ะครับ
  • หนึ่ง ไม่ต้องกลัว หากเขาทำร้ายคุณในงานผม ก็เหมือนทำร้ายผมด้วย
    ผมจะอยู่ข้างคุณเอง และผมก็เชื่อว่าคนในงานคงไม่มีใครยอมเช่นกัน
  • ด้วยส่งทีมงานไปประกบให้พี่ 555
  • ผมถาม คุณ mizu ตรงๆเลยนะครับ

คุณขู่จะทำร้ายคุณหนึ่งในงานวันที่ 27 นี้ใช่ไหม?
    ผมซีเรียสเรื่องนี้มากๆครับ ผมจึงอยากรู้คำตอบครับ

ผมต้องการให้ทุกคนสบายใจและมางานอย่างมีความสุข
    ช่วยตอบผมหน่อยครับ
  • ผมไม่ได้ไปทำร้ายใคร ไปโกงใคร ครับ ขอให้ทุกๆเข้าใจ
    ขอบคุณพี่มาร์ค หมวดเป๋ น้องGOF BB ครับ
  • หนึ่ง ไปตามน้องแอน น้องจูนมา เด๋วเหลียงประกบดูแลเองรับรองภายในรัศมี 5เมตรไม่มีใครถึงตัว หนึ่ง

แม้นจะถึงตัวหนึ่ง ผมขอรับรองน้องแอน และ น้องจูนผมจะบังด้วยชีวิต
    ไฟล์แนบ
    IMG_3552.jpg 120K
    IMG_3518.jpg 108K
  • แหม คุณ jonny_scubapit ต้องการลูกน้องไหมครับ ผมขอสมัครคนแรก 5555
  • ไม่เอาคับ เป็นพี่เป็นน้อง เป็นเพื่อนกันทั้งนั้น มีพิตบูล มีเพื่อนเป็นคำติดปากกัน
    ทุกกลุ่ม ทุกค่าย ทุกคนคับ ช่วยกันสร้างซิคับอย่าทำลาย
  • จริงๆแล้ว ผมไม่เกี่ยวข้องนะเรื่องนี้
    แต่ถ้าในงานของพวกผม แล้ว คุณ MIZU มาทำให้เสียบรรยากาศ ก็คงปล่อยไว้ไม่ได้
    นานๆพวกกรูจะมีเวลาว่างมาเจอกันเยอะๆที เสือกเจอพวกนักเลง ไม่รู้จักสถานที่ ไปเล่นที่อื่นไป
  • ผมส่งตั๋วเครื่องบินสองใบ กันน้องเค้ามามานั่งที่หาดใหญ่ก่อนดีกว่าครับ เดี๋ยวถึงเวลาพี่จอนนี่ต้องไปช่วยเครียอีก

ผมทำหน้าที่น้องที่ดีเองครับ หุหุหุ :030:

อยู่ในมือโจรสลัดอย่างผมขอให้เฮียวางใจครับ :032:
  • แล้วมึงมาตั้งกระทู้ถามหาไอ้มิตซูทำเหี้ยอะไร กระทู้เก่าของมึงก้อยังเหลือพื้นที่อีกเยอะ
    มึงจะด่ากันฆ่ากันทำไมต้องให้ชาวบ้านเค้ารับรู้เรื่องของพวกมึงด้วยว่ะ ไอ้เหี้ยยยยยยยย
  • ผีตัวสุดท้าย เข้ามาอ่านเอง ยังจะมาด่าเจ้าของกระทู้อีก ได้อย่างนี้สิวะ ประเทศไทย :025:

ส่วนคุณMizu แสดงตัวด้วยครับและชี้แจงหน่อยว่าการทักแบบวัยรุ่นเป็นยังไง จะได้เข้าใจตรงกัน:020:
  • ไอผีขี้กากกกกก เสือกไม่รู้ตัวอีก เค้าเอาไว้ให้ชาวบ้านเค้ารับรู้ ไม่ใช่ผีโง่ๆ อย่างเมิง เสียสถาบันหมด ไอถุย
  • แค่หากินไปวันๆก็เหนื่อยแย่แล้วครับ อย่าทะเลาะกันเลยครับ คือว่าเราเหนื่อยงานมาก็อยากคลายเครียจด้วยเว็บนี้อย่าโกรธเคืองกันเลยครับ ไกล้วันพ่อแล้วครับ ( รักพ่อต้องเลิกทะเลาะกันครับ )
    ไฟล์แนบ
    image016.jpg 30K
  • ุถ้าเค้าไม่มาตั้ง คนอื่น จะรู้ไหม
    จขกท. ตั้งกระทู้แหละ ถูกแล้ว
  • ผมตั้งกระทู้ให้เห็นว่า มันถูกมันควรแล้วหรือที่มาให้ร้ายคนอื่น โดยขาดข้อมลูหลักฐาน เอาเพียงคะนองมือ สนุก
    โดยสร้างความเดือดร้อนให้ผู้อื่น สร้างความเข้าใจผิดให้กับผู้อื่น มาดิสเครดิตกัน
    ผมในฐานะคนโดยใส่ความ ผมกล้าที่จะสาปแช่งตัวเอง ถ้าผมกระทำการแปลงเป็นผีมาชมตัวเอง
    ผมจึงแค่อยากให้สังคมแห่งนี้ได้รับรู้ว่า ผมกล้าออกมาแสดงความบริสุทธุ์ใจเท่านั้นเอง จึงตั้งกระทู้นี้ขื้นมาครับ
    ***แต่กลับโดน คนที่มาระรานผมก่อน จ้องทำร้ายแทน แทนที่เห็นคุณMIZUจะออกมาแสดงSPRITลูกผู้ชาย...จบ
  • ไอ้ MIZU ไอ้ขี้กาก มึงน่ะมันไอ้คนขี้อิจฉาเห็นเขาดีไม่ได้ มันเรื่องของมึงเหรอที่ไปว่าเขา เขาไปทำไรให้มึง

มึงไม่ชอบก้อยู่เฉยๆ แล้วยังมาทำเป็นนักเลงอีก ไอ้ควาย มุดอยู่รูไหนวะตอนนี้
  • ขอให้คุณไปงานครับ คุณ MIZU เเล้วไปนั่งคุยกับพวกพี่ๆเค้าดีๆก้ได้ครับ เค้าไม่ว่าหรอก เรื่องความคะนอง เดี่ยวก็หายครับ ถ้าได้คุยกับ พี่ๆเค้าเเล้ว ผมอยู่ไกล ไปไม่ได้ ถ้ามีโอกาศอยากไปดูด้วยตาสักที
  • ผมบอกไปแล้วเหรอว่าผมจะทำร้าย ไอ้พวกเจ๊กตื่นไฟ
    ผมจะไปโดดจูบปากแบบวัยรุ่นใครจะกันเชิญ
  • ไปหาดูซิมีซักคำหรือเปล่าว่าผมจะทำอะไร ไอ้ประสาทกลัวไม่เข้าเรื่อง หั๊วดอ
  • MIZU ก็พูดถูกนะ เขายังไม่ได้บอกว่าจะทำร้ายตรงไหนเลย

แต่การทักทายแบบผู้ชายก็อาจจะตบหัวกะบาลหนึ่งก็เป็นได้ เพราะผมก็เคยทักทายเพื่อนแบบนี้นะครับ
  • แค่ทักทายตามประสาวัยรุ่น ไอ่หนึ่งเอ๊ย มึงถึงกับขี้หดตดหายเลยรึหว่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • ใช่..ผมเห็นด้วยกับน้าผี ผมก้ออ่านดูแล้วอย่างละเอียดแล้ว ยังไม่มีคำไหนซักคำเลยนะคับ ที่เค้าบอกว่าจะมาลอบทำร้าย

คนเรามองโลกในแง่ดีบ้างก้อได้นะคับ อย่าตื่นตูมเกินไปคับ จากเรื่องเล็กๆ มันจะกลายเป็นเรื่องใหญ่เรื่องโตไปซะเปล่าๆนะคับ

ผมก้อไม่ได้เกี่ยวอะไรกับเรื่องนี้หรอกนะคับ แต่อยากเตือนสตินีสสสสนึง อย่าตั้งกระทู้ด่าผมนะค้าบบบพี่ ฮ่าๆๆๆ.......

**คำใดไม่ถูกใจก้อขอโทดด้วยนะคับพี่**
  • แล้วทำไม มึงไม่บอก เค้าไปหล่ะ ว่าทักแบบวัยรุ่น มันคืออะไร
    ไม่พูดตรงๆ ใครที่ไหนจะรู้วะ ไอ่สัส mizu
    แม่ง เมิงพูดแบบนี้ ใครเค้าก็คิดว่า มึง กร่าง ทั้งนั้นแหละ
  • แล้วทำไม มึงไม่บอก เค้าไปหล่ะ ว่าทักแบบวัยรุ่น มันคืออะไร
    ไม่พูดตรงๆ ใครที่ไหนจะรู้วะ ไอ่สัส mizu
    แม่ง เมิงพูดแบบนี้ ใครเค้าก็คิดว่า มึง กร่าง ทั้งนั้นแหละ
    -----------------------

เห็นด้วย :o067::o067::o067::o067:
  • ถ้าทุกๆคนเปิดใจ กลับไปอ่านข้างบนใหม่ ผมตอบว่า "ด้วยความยินดี" เพราะไม่ทราบว่า กันทักทายแบบวัยรุ่นคืออะไร
    เข้าใจว่าคงมาทักทายธรรมดา เข้ามาคุยด้วยแบบปกติ จึงตอบแบบนี้ไป
    แต่....มีลูกค้าท่านนึงโทรมา บอกว่า
    "หนึ่งการทักทายแบบวันรุ่น คือการทำร้ายร่างกายแบบไม่บอกกล่าว ไม่พูดไม่จา หากไม่พอใจใครก็เข้ามาทำกันเลยร้ายเลย ซื่งๆหน้าแต่เราไม่ทันระวังตัว" พนักงานที่บริษัทพี่โดนมาแล้ว
    ผมจึงโพสถามกลับไปอีกทีว่า เป็นการลอบทำร้ายกันรึป่าว มันเอาเปรียบกัน ผมไม่รู้ว่าคุณเป็นใคร แต่คุณรู้ว่าผมเป็นใคร
    จึงขอคำตอบ แต่ไม่ได้รับคำตอบจากคุณ เมื่อช่วงเช้า
    ผมว่าวัยรุ่นเลือดร้อนสมัยนี้ คงทราบว่า คำว่า"การทักทายแบบวัยรุ่น" ที่แท้จริงคืออ่ะไร
    ที่สำคัญคุณมาด่าผมในกระทู้ก่อน คุณไม่ได้หวังดีกับผมแน่นอน คุณไม่ใช่เพื่อนผม ไม่ได้มาตบหัวเล่นแน่นอนครับ
    ***ฝากอ่านแล้วทบทวนดีๆครับ ว่าเป็นจริงอย่าที่ผมพูดรึป่าว หาว่าเจ็กตื่นไฟ ผมได้ข้อมูลมาแบบนี้จริงๆ
    อย่ามาทำเป็นไขสือเลยครับ ผมจะมาจูบปากคุณ ทักทายแบบวัยรุ่น
  • ไอ้ mizu แน่จิง เมิงแสดงตัวเลย
    วันงาน จขกท. จะได้ไปเคลียร์ ถูกตัว
    เก่งแต่ปากแบบนี้ มีแต่พวก ตุ๊ด กระเทย เค้าทำกัน
    ไม่อธิบาย พอเค้าจะเอาเรื่อง ก้อ ออกมา แถ
  • แล้วจะให้เขาไปตบไปตีกันทำไมละท่านเขาอาจจะมีลูกมีเมียกันแล้วก็ใด้ครับสงสารลูกเมียเขาเรื่องเล็กๆแบบนี้แหละบางคนเขาเครียจนะครับ อาจไปเจอกันขึ้นมาจริงๆลงไม้ลงมือกันไม่คุ้มเลย ตีกันฆ่ากันแค่เรื่อง ตัวอักษรในอินเตอร์เน๊ตเท่านั้นเอง สงสารลูกเมียพี่2คนนี้เขาครับอย่าไปยุแยงให้เขาไปฆ่าไปแกงกันเลยครับ ผมไม่ใด้เข้าข้างใครนะครับ หนักนิดเบาหน่อยอภัยให้กันครับใกล้วันพ่อแล้วใจเย็นๆครับ
    ไฟล์แนบ
    277.jpg 48K
  • เค้าพร้อมจะให้อภัย แหละ
    แต่คำว่าขอโทด มันยากนัก เหรอวะ
  • แบบนี้เค้าเรียกว่าSafety firstครับไม่ใช่เจ๊กตื่นไฟ
  • ไอ้ห่า ใครโดนขู่แบบนี้มันก็เสียวทั้งนั่นละครับ ขอร้องอย่าเล่นสงครามประสาทมันไม่สนุกหรอกครับ คุณอยู่ในที่มืดเขาอยู่ที่แจ้ง
    ผมเตือนไว้ก่อนนะครับ ผมอยากจัดงานเพื่อสร้างมิตรภาพ ไม่ได้จัดงานเพื่อค้นหานักรบ อย่าก่อกวนเดี๋ยวงานจะกร่อย

ขอบคุณล่วงหน้า
  • CommentAuthorGhost CommentTime9 ชั่วโมงก่อน | November 26, 2010, 10:01 pm
    ไอ้ mizu แน่จิง เมิงแสดงตัวเลย
    วันงาน จขกท. จะได้ไปเคลียร์ ถูกตัว
    เก่งแต่ปากแบบนี้ มีแต่พวก ตุ๊ด กระเทย เค้าทำกัน
    .....................................................
    ขอด่าหน่อยนะ ไอ้เหี้ย มึงอ่ะแสดงตัวซะเหลือเกิ้นนนนนนนนนนนน ไอ้ผี

มาเฟีย ผมมาสร้างสีสันก่อนงาน ไม่ได้มาทำให้กร่อย คนไทยไม่กลัวหรอกครับเรื่องแบบนี้ หวาดเสียวขนาดไหนคนไทยยิ่งมุง จริงมะ
  • ขอบคุณๆทุกๆความเห็นที่หวังดีกับผมน๊ะครับ
    ที่สำคัญขอบคุณพี่ๆผี หลายๆท่านที่โดดลงมาช่วย แม้ว่าผมจะไม่รู้จักพี่ๆ แต่พี่ๆรู้จักผม ขอบคุณครับ
    ผมคงไม่สามารถทำให้ทุกๆพอใจในตัวผมได้ทั้งหมด
    ยังไงก็แล้วแต่ ผมมั่นใจว่า บ้านแห่งนี้ ก็ยังมีคนที่รักผมอยู่แน่นอน ขอบคุณๆๆๆๆๆครับ

สำหรับคนที่เกรียจผม ไม่ชอบผม ขอร้องอย่ามาคอยแทงข้างหลังแบบนี้เลย
    ถ้าอยากทำลายผม มาทำลายผมในเกมส์ดีกว่า ผมขายแพง หมาไม่สวย
    คุณก็ไป ทำหมาให้สวยกว่าผม ขายถูกกว่าผม ออกมาขายซิ แค่นี้รับรองผมเจ๊งแน่นอนแล้ว

เรื่องราคาโม้ ขออธิบายอีกทีนึง ที่ผมเปิดราคาหมาห้าหมื่น แล้วขายจริงแค่2-3หมื่นนั้น จริงครับ หมาเหลือ หมาหลุด ผมขายราคานี้จริงๆ แจกฟรีก็ยังเคยเลย ไอ้ที่หลุดแบบขายไม่ได้เลยก็มี แจกหมดโล่งเลย...555
    แต่...ไม่เคยสอนลูกค้าว่า ใครถามบอกไปเลยห้าหมื่น ผมจะบอกลูกค้าเสมอว่า พี่ใครถามบอกราคาจริงๆไปได้เลย ลูกค้าจะย้อนถามผมกลับมาว่า แล้วหนึ่งไม่เสียราคารึ ไม่มีปัญหาครับ ใครถามบอกไปเลยว่า มันเป็นหมาที่โตมาแล้วไม่โดนในความคิดผม แต่คนซื้อชอบ ผมขายให้ถูกๆเอาไปลุ้นกันขำๆ
    แต่...ก็มี เด็กๆห้าหมื่น โตมาหน่อย จบไปเป็นแสนก็มี ผมก็ว่ามันไม่แปลกน๊ะ
  • จะไม่ให้มันเป็นเจ๊กตื่นไฟได้ไงล่ะคับ
    ที่บ้านของไอ่หนึ่งมันมีแต่วัตถุไวไฟทั้งนั้น 5555+++++
  • ผมก็ไม่ได้เจ๋งมาจากไหน แต่ความเป็นเจ้าภาพ มันต้องให้ความสบายใจกับผู้มาเยือนทุกคน

ถามว่ากังวลไหม ก็ย่อมกังวลเป็นธรรมดา ผมอยากให้ทกคนมาร่วมงาน มาอย่างปลอดโปร่งสบายใจ
    หากผมเป็นคุณหนึ่งก็ย่อมเสียวสันหลังเป็นธรรมดา ผมโดดออกมาป้องแบบนี้ แน่นอนคุณหนึ่งอาจจะสบายใจขึ้น
    แต่มองอีกด้าน หากมันเปลี่ยนเป้าหมาย คนที่เสียวก็คือผมเอง จริงไหมครับ

หากลูกเมีย ผม รู้ว่าจัดงานแล้วมีเรื่อง รับรองปีหน้าและงานต่อๆไป ไม่ได้จัดอีกแน่นอนครับ
    ผมก็ไม่ต้องการสร้างศตรูเพิ่ม แต่สังคมนี้ มันคือสังคมคนจริง ผมจึงต้องทำในสิ่งที่คิดว่าถูกต้องครับ
    หากไม่มีใครกล้า ริเริ่มกระทำในสิ่งที่ถูกต้อง สังคมเรามันก็ย่ำอยู่กับที่ ผมจึงอยากสร้างค่านิยมใหม่
    นิสัยผม หากไม่พอใจใครเปิดเผยตัว ประกาศ แล้วหวดแมร่งซึ่งๆหน้าเลย รับรองครั้งเดียวจบ

งานนี้ไม่ใช่งานของผมคนเดียว แต่มันคืองานของทุกคน ทุกคนที่เล่นในบอร์ดพิตบูลโซนคือเจ้าภาพร่วมกัน
    ผม ศูนย์ดีวัน บิวบีบี และทีมงานให้การสนับสนุนทุกท่าน เป็นเพียงคณะกรรมการจัดงานและดำเนินการเท่านั้น

ผมเรียนเชิญทุกคนมางาน และขอให้ทุกท่านสบายใจ ผมเชื่อในงานไม่มีใครมาเพื่อมีเรื่องแน่
    และใครเมาแล้วซ่าส์ สร้างความเดือดร้อนและรำคาญแก่คนอื่น ผมก็รับรองว่าไม่ได้ออกจากงานในสภาพดีแน่

ขอบคุณครับ
  • ยาวๆ ไป...นี่แหละสาเหตุที่ไม่อยากเถียงกันในกระทู้ 555

เห็นใจพี่มาร์คเลย เวลาผมจัดงานก็ไม่อยากให้เหตุการณ์ จะ เป็นแบบนั้น

ผมว่า ถ้าเคลียร์กันหลังไมค์ จะได้ เข้าใจ กันไวไวนะ

เอาน่า เล่น "พิทบูล" เหมือนกัน จับมือกันไว้ :o053:
  • ไม่ได้ยุนะ แต่จากเหตุการณ์ครั้งนี้ที่หนึ่งนิวรวยถูก mizu ลูบคม ลูบแค่นิดเดียวเองกับคำพูดที่เป็นนัยๆแค่นี้

ทำให้รู้เลยว่าคนปากดีกวนตีนอย่างหนึ่งนิวรวยใจ มด มาก เขาพูดแค่นี้ ถึงกับวิ่งแร่แห่กระเจิง กลัวเสียจนต้องรีบออกตัว เสียเหลี่ยมที่เกิดมาเป็นชายว่ะ

แต่ไม่เป็นไร ยังไงก็ขอให้บรีดหมาต่อไป ให้รวยๆต่อไปแล้วกัน นะหนึ่งนะ เสี๊ยหมด
  • เดี่ยววันงานก็ได้เห็นว่าไครเป็นไคร คนมี มือตีน เหมือนกัน ไม่ต้องไปขู่เค้า โตๆกันเเล้วทะเลาะกันเป็นเด็ก อยากทำทำเลย อย่าพล่าม ไอคนที่คอยส่อเสียดให้ทะเลาะกัน โดนด้วยเเล้วจะรู้สึก
  • ในนี้มีคนหาเรื่อง! และ คนถูกหาเรื่อง!
    และสังคมในนี้มองออกว่าใครถูกหาเรื่อง และใครหาเรื่อง งงไม๊?
    บางคนมีเรื่องกันก่อนและเปลี่ยนเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันได้ ลองคุยกันแบบแมนๆว่าไม่ถูกชะตากันเรื่องใด
    ถ้าเข้าก้วนกันไม่ได้จริงๆ แนะนำ ให้ต่างคนต่างอยู่และอย่าพยายามอย่าข้องเกี่ยวกันทั้งต่อหน้าและลับหลัง OK ไม๊?
    สวัสดี
  • พอมคนมาร่วมเรียหนึ่งจอมโม้ซ่าอีกรอบที่เขียนลงมาแสดงการตลาดแบบเหี้ยๆบ่งบอกว่าคนซื้อเป้นควายมึงนี่โครตแมนเลยหนึ่งขี้ดาก
  • ไอ้ควายมึงก็จ้องจะด่าเขาท่าเดียว ใครเค้าก็ขายแบบนี้ทั้งนั้นมึงเอาหมาหน้าแพนกวินไปร้องขาย5หมื่นถามว่าใครจะมาซื้อมึงคนน่ะโว้ยไม่ใช่ควายอย่างมึง
  • ถ้ามีปัญหาส่วนตัวกันก็ไม่ควรมาดิสเครดิตเค้าอย่างนี้ ลักษณะจ้องทำลายอย่างเดียว อิจฉาเค้าหรือปล่าวหรือทำไม่ได้อย่างหนึ่งมัน
  • เฮ้ออออออ ยังไม่จบ

ก็หวังว่าด่ากัน แซวกัน แค่โหมโรงเฉพาะในบอร์ด ไม่ต้องมีลูกติดพันไปต่อกันในงานนะครับ

คืนนี้ขอมีความสุข สนุก สุดๆอีกหนึ่งวันสำหรับปีนี้
  • แหมม อย่างที่รู้กันก็แค่มันๆในนี้ มีคู่อื่นแรงยิ่งกว่านี้อีก สุดท้ายมันก็ไม่มีไรหรอก ยังไม่เคยเห็นคู่ไหนมาซัดกันจริงๆสักที ล้มทุกคู่

ไม่ได้ยุนะ จบๆกันไปเอาแค่ตัวหนังสือก็พอแล้ว