ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกชายครับ จะ5เดือนและ
  • 20 โล (น้ำหนักกำลังดีรึป่าวครับ) ทุกวันนี้อยู่พื้นลื่นพยายามให้เค้าไปวิ่งข้างนอกบ่อยๆ บ้านใหม่ยังไม่เสร็จกัวมีปัญหากับเบ้าสะโพกครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07940low.jpg 107K
  • สวยดีครับ พาออกกำลังด้วยกันจะได้สุขภาพทั้งสุนัขและเจ้านาย:005:
  • สวยคับหน้าตาหล่อทีเดียว..อิอิ
  • ขอบคุณครับ หน้ามุมนี้แหลมดีชอบ555 ช่วงนี้ดูขาเริ่มตึงแล้วครับ(ถ้าที่ผมเข้าใจคือมันตั้งฉากกะพื้น90องศา) คงเพราะพื้นลื่น หาทางแก้ไขอยู่ครับ