ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอโทษนะคับ ไม่รุ้มี ใคร ดันเสือกเอา sign in เข้ามา
  • สังเกตุหลายครั้งแล้ว คับว่าทำไม ข้อมูลที่ ผมไม่ได้ อ่านกลับมาอ่าน เป็นอย่างนี้มานานแล้ว

ผม กลัว ว่า ถ้ามี เม้นอะไร ไม่ดี ต้องขอโทษด้วยนะคับ

เดี๋ยวจะตามหาตัวมันหน่อย เล่น เหี้ยๆ แบบนี้
  • คุณเล่นร้านเน็ตเปล่าครับ เวลาออกอย่าลืม out ด้วยครับ
    คนอื่นมาเล่นเตรื่องนั้นก็จะโชว์ ระหัสคุณ
  • ป่าวคับที่บ้าน
  • แต่พอเดาออก แล้วล่ะคับ แต่ขอดุความ มั่นใจอีกนิด
  • เปลี่ยนรหัสผ่านแล้วคับ
  • ลากคอมาฉึกฉึกเลย
  • พี่เอกโหดแล้ว ครับๆๆ จับมา ฉึกฉึกๆ พี่ลากมาโก-ลกครับ อิอิ
  • ฉึกๆแฟนปะ
  • ปัญหาแบบนี้เคยเกิดขึ้นกับบุคคลท่านหนึ่งในเวป เมื่อเร็วๆ นี้เอง แอบมาเป็นผีลอบกัด
    ด้วยความไวลืมปลดSign Out ออกทุกคนเลยรู้เป็นหมอนี่ เจ้าตัวออกมาแก้ตัวต่างๆ น่าๆ
    ยังไงก็ต้องจำนนด้วยหลักฐาน ต้องระวัง ๆ
  • เป็นกำลังใจให้ครับ
    สู้ๆ ครับหาให้เจอ
  • จัดไปท่านตี๋
  • ระวังครับพี่ตี้ เด๋ว มีเฮ
  • เห็นด้วย
  • แบบนี้ผมก็เคยโดนนะครับ......คนรู้จักกันนี้เละไม่รู้ทำไปเพื่ออะไร.......

สงสัยอยากเด่น......เลยแทงข้างหลังกันสะเลย......พวกนี้ครบไม่ได้ครับ......
  • ไอ้พวกมารยาททรามแบบนี้ต้องเบิร์ดโหลก เอาขี้เลื่อยออกจากหัวบ้าง