ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพื่อนที่อยู่ในแม่สอดใครจะซื้อf1 ร้านอยู่ตรงข้าง เซเว่นตลาดบ้านเหนือน่ะครับ ผมไปซื้อมาแล้ว
  • เผื่อใครจะซื้อจะได้ไม่ต้องหาร้านครับ
  • ขอบคุณที่ช่วยสนับสนุนครับ
  • ครับพี่ ตอนนี้ก็บอกต่อไปเรื่อยๆๆละครับ กินของไทยใช้ของไทย เงินทองไม่รั่วไหลครับ
  • อยากช่วยอุดหนุนแต่หมาผมไม่กินอาหารเม็ด แฟนกับแม่เค้าตามใจมันเกิน จะอดให้มันหลาบจำซะหน่อย2คนเค้าก็ไม่ยอม ไว้มีมิตติ้งแม่สอดจะช่วยโฆษณาครับ