ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมน้องกาแฟได้น่ะครับ
  • น้องใหม่รายงายตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    119.jpg 103K
  • อีรูปล่ะกันครับ
    ไฟล์แนบ
    102.jpg 82K
    09.jpg 70K
  • อยู่เชียงใหม่คับ
  • สายไหนครับผู้รู้ครับช่วยตอบหน่อย
  • ถ้าหูตั้งเท่ากันคงดี
  • สายกัดไหมคับหัวใหญดีชอบคับ
  • หวัดดีคับผมก็อยู่เชียงใหม่คับเพิ่งเริ่มเลี้ยงพิทบูลตัวแรกอ่ะคับ
    อยากได้ข้อมูลร้านตัดหูในเชียงใหม่รบกวนพี่ๆเพื่อนๆชาวเชียงใหม่
    แนะนำร้านทีคับผม ขอบคุณคับ
  • หายยาครับ ผมเพิ่งไปตัดมาอยากได้แบบไหนก็เอารูปไปให้หมอเค้าดูนะครับดู ราคาประมาณ 2500 ครับ
    อายุได้ 3 เดือนครึ่ง หนัก 20.4 ครับ ชื่อ ROONEY อยู่แถวสันป่าข่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    13-12-08_14043.jpg 17K
  • คุณโรมิโอ99คับขอเมล์ได้ป่ะคับผมอยากถามข้อมูลเรื่องร้านตัดหูอ่ะคับ