ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกหมาชุดนี้ของพี่เค้าแรงจริงๆ
  • แอบไปดูลูก วัน วัน กับ ซินดี้มา ขอบอกว่าแรงจริง อย่างว่ามันแรงตั้งแต่เริ่มโปรโมดแล้ว ยิ่งไปเห็นตัวจริงบอกเลยว่าจี๊ดสุดๆ ก็ลูกสุนัขชุดนี้ ไม่เล่นผ้าซะแล้วหันไปเล่นโซ่แทนซะงั้น และผมขออนุญาติพี่เอารูปที่ผมถ่ายมาให้ท่านที่ซื้อลูกสุนัขชุดนี้ไปดูกันเพลินๆนะ
    ไฟล์แนบ
    SUC57634.JPG 100K
    SUC57639.JPG 82K
    SUC57637.JPG 100K
  • ขอบคุณครับ( จัดให้อีกหน่อยดิครับ 555 )
  • โอ้โห! ดูมาตั้งแต่เริ่มแล้ว สายเลือดก็ดีรูปร่างก็ได้ สีก็แดงดีแถมยังมีเล็บแดงอีก คุณสมบัติพิเศษทั้งหลายที่พี่มาเฟียเคยพูดไว้ว่าพิบูลเป็นหมาที่มีคุณลักษณะพิเศษคือ กล้าหาญดุดัดใจเกินร้อยและทรงพลังบอกได้เลยว่าค่ายนี้เค้าทำได้แบบพัฒนาขึ้นเรื่อย ๆเลยนะคะ
  • ง่ะ มีเปิดจองไปตั้งแต่เมื่อไหร่นี่
  • ขอโทษนะครับ ผมขอแสดงความคิดเห็นหน่อย ลูกสุนัขชุดนี้แรงตรงไหนครับยังไม่โตเลย เอาตรงไหนมาวัดช่วยบอกหน่อย แค่เล่นกับโซ่ อายุเท่านี้มันเห็นอะไรก็เล่นหมดแหละครับ ชมแต่ตัวเองอยู่นั่น ให้คนอื่นชมดีกว่าไหม
  • ช่วงฟันกำลังขึ้นเค้าก็ปวดเหงือกอะครับเลยกัดโซ่เล่น.
  • ผีนิเข้าใจยากหรือมีอัคติกะเค้าซะจริง ๆ

เค้าให้ดูหุ่นรูปร่างหน้าตาดันไปดูลูกหมากัดโซ่
  • อ๋อป่าวหรอก เค้ากลัวแค่เปลี่ยนชื่อ ชมตัวเองครับ

เพราะผมก็รู้สึกว่าหมาดี อยู่ที่ตัวมันครับ

ลองไล่ดูกระทู้เก่าๆครับ
  • แต่ ตาฟ้า แบบนี้เค้าเรียกว่า หลุด ไอ้น้อง..