ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย กรงมือสอง
  • ขายกรง ขนาด 2 x 1.5 x 1.3 เมตร จะทำเป็น ห้องเดียวก้ได้ 2 ห้องก็ได้ ไม่อึดอัด หลังคาเมทัลชีท สภาพ ใส่จนหมาแก่ตายกรงก็ยังไม่พัง ขอขายราคาน่ารักๆ แบ่งกันไปใช้แบบญาติมิตรแต่คิดราคาแบบศรัตรู 4500 กรงทำจากเหล็กหนา พื้นสเล็คเหล็ก ยกสี่คนถ้าไม่ใช่คนแข็งแรงจริงหมดสิทธิ์เอาไปทาสีหน่อยก็แจ่ม รูปรอ 5 นาทีเดี๋ยวไปถ่ายก่อน อยู่ชลบุรี อ. บ้านบึง สนใจโทรมา 250 ม. 10 ต. หนองอิรุน จะบอกทำไมเนี่ย 0849473387 และ อีกหนึ่งรายการ โครงกรงหมา สแตนเลส ขนาด 1x1.5x1 เมตร ขาย 3000 วางตากฝนมา 2 ปี แล้ว ช่วยมาเอาไปทีขอร้องล่ะครับ
  • มีขี้นกติดด้วย ลดไปเหลือ 4000 ละกัน เอาไปล้างเองนะ
  • 55
    ไฟล์แนบ
    DSC01534.jpg 106K
  • สนใจทั้งสองกรงเลย ลดสุดได้เท่าไร
    ขอรูปเพิ่มครับ samart_yu@hotmail.com
  • เอาแต่นก ไม่เอากรงได้ป่ะครับ BG งามมากกกกกกก
  • หยั่งนี้ต้องแย่งกันหน่อยแล้ว พี่บิว 5555 :060::059::066:
  • ขอราคาแบบฉันมิตร ได้เปล่าครับน้าอู
    2000 บาท
  • ส่งระยองได้ป่าว

3000 บาทขาดตัว อิอิอิ
  • ทำไมล่ะ .. แล้วมีเหลือใส่หมารึเปล่าเนี่ย..

ขายให้ไวนะ ไม่งั้นจะไปยกหน้าบ้านเลย..

คิดถึงนะพี่ แต่ไม่มีเวลาเลย ยังลำบากอยู่เลย ฝากความคิดถึง พี่นพ กับพี่บีด้วยเน้อ .. (โดม ดากดำ)
    ไฟล์แนบ
    vvvvvvvvvvvv.jpg 85K
  • โดมภาพนี้มีคนเขาว่าโดมกะลังนั่งขี้ หมาก็รอกินขี้โดม มันคงพูดในใจว่าเมื่อไหร่จะสุดสักทีวะไอ้โดมกูรอนานแล้วนะ 5555 ศิลป์มากๆ
  • อุตส่าห์ถ่ายภาพเงาดำแล้ว ยังรู้อีกว่าขี้ เพราะจริงๆแล้วหมารอกินอยู่ ใช่เลย

แล้วไอ้เวปเต็มข้อคลับน่ะ ไม่ต้องเข้าไปดูรูปนะ เพราะมันไม่มี มั่วเอา55
  • น้าอูถอดใจเลิกเลี้ยงหมาแล้วหรือ
    สนใจกรงสแตนเลส ให้ยุทธไปเอามาซ่อมให่หน่อย เดี๋ยวไปเอา
    กรงเหล็กที่บ้านรำคาญสนิม ต้องเปลี่ยนใหม่ทุกๆสองสามปี
  • พี่มาร์ครอชมเดี๋ยวผมถ่ายรูปให้ กรงที่ใส่นกแบบนั้นผมมี 2 ลูก หนึ่งลูกใส่หมาได้ 2 ตัว ยังมีพิทติดบ้านเหมือนเดิมครับ กรงสแตนเลสไม่ต้องซ่อมครับพี่ ยังไม่เคยใช้งาน เพียงแต่ ระหว่างช่อง มันกว้างไป ให้เสี่ยยุทตัดเลสเสริมเข้าไป ก็แหล่มแล้ว พี่มาร์คจะเอาจริงป่าว ผมจะทุกไปให้เสี่ยยุทเอง พื้นมันซื้อแสลคพลาสติกใส่ได้เลย โดมบ้านพี่แวะมายังไงก้มีข้าวกินนะน้อง พี่บิวคึดถูกครับ เก็บนกตอนนี้ อนาคตนั่งกินนอนกิน ส่วนผม มาร์คอร์ขายกินหมดแล้วเอาเงินไปซื้อนกจุก 5555
  • รูปเก็บสีหน่อยก็สวยแล้วครับ
  • 55
    ไฟล์แนบ
    DSC01871.jpg 82K
    DSC01868.jpg 78K