ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เต้าหู้ ก่อนตัดหู หลังตัดหู ติชมด้วยครับ
  • ทรงหูใช้ได้ไหมครับ
    3 เดือนแล้วครับ
    จะให้ตัวตันๆ ใหญ่ๆ
    ผมควรให้กินอะไรดีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01313.jpg 55K
    DSC01306.jpg 49K
    DSC01304.jpg 71K
    DSC032692.jpg 86K
  • สวยครับ แต่ยาวไปนิสนึง:m042:
  • ตอนไม่ตัดหูน่ารักดี:m007:อ่ะค่ะ
  • จะให้ตันต้องกินรถถัง อิ อิ
  • ทรงหูสวยครับ แต่มันใหญ่ไปนิสนะ (ความเห็นผมนะ)
  • ใหญ่และยาวไป สำหรับพิทบูล
  • จ๊ากกกกกกกก.........นั่นหูจริงๆ หรอ.........
    อิ อิ รูปรองสุดท้าย อาเลย เหมือนกระทิง แต่น่ารักดี ครับ
    เด๋วโตมา หัวเริ่มใหญ่ ก็ดีเอง............
  • ผมกินรถถัง เหรอครับ
    จะให้มันกินตัวรถ หรือลูกปืน ดีครับ ฮาๆๆๆๆๆ
    ล้อเล่นครับ เหมือนกระทิงครับ มีเขาด้วย รูปรองสุดท้าย ผมชอบครับ มันเท่ดี
  • เต้าหู้ตัดเบอร์อะไรมาหรอค่ะ ยาวๆ ใหญ่ดูน่ารักดี เท่ไปอีกแบบ

ของที่บ้านตัดเบอร์สามมา แต่ตอนนี้อยากให้หูสั้นลงอีก ไม่รู้จะทำได้หรือป่าว
    กลัวพาไปแก้แล้วหมอด่า ฮ่าๆๆๆ
  • ผมเอารูปภาพให้หมอดู ครับ
    ตัดหูสั้น จะดูดุ
    ตัดหูยาว จะดูเท่ ผมชอบเท่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01332.jpg 42K
  • นี่ตัดหูเบอร์ 4 ใช่มั้ยครับ ถ้าตัดเบอร์ 3 จะสวยมากแต่แบบนี้ก็สวยไปอีกแบบนึงครับ
  • กระทิงน้อยน่าร้ากกกกกกก..........:o036:
  • ผมว่ามันก็ดูดีนะ ทำไมมันตั้งได้ขนาดนั้น
  • เบอร์ 4 ครับ ผมดามหูไว้ 10 วัน ตัดไหม
    ถ้าผมตัด สั้น ตอนโตมันจะสั้นจู๋เลยครับ
    โตแล้วกระโหลกมันจะใหญ่ขึ้นอีก
    มันหน้าจะดึงหู ให้สั้นอีกครับ
    พี่ๆ คิดว่าไง ครับ
  • รูปนี้ตอนเอาเทปพันหูออก ขอบหูด้านในคล้ายๆจาหักเข้าหากาน ตอนนี้ก้อพยายามดามมาหลายวันแล้วก้อดีขึ้นนิดหน่อยแต่ยังงอเหมือนเดิม ทำไมมันไม่ขึ้นตรง ทำไงดีครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_60052.jpg 111K
  • K' Petch น่าจะดามต่ออีกหน่อยนะคะ หมอเคยบอกว่าแต่ละตัวใช้เวลาดามไม่เหมือนกัน
    ที่บ้านตอนแรกก็ปลายชนกันเลย ตัดเบอร์สาม แต่ไม่ทันได้ดามต่อมันตั้งเองก่อน ^^
  • 3rase_me ขอบคุณมากคับ
  • ใช่ครับ ดามต่ออีกซักระยะหนึ่ง หน้าจะตั้งครับ
    (ตรงกลางถ่างออกหน่อยแล้วดามตั้งตรงขึ้นครับ)