ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++"MEETING PITBULL PHUKET ครั้งที่ 9"++
  • ++ MEETING PITBULL PHUKET++ วันอาทิตย์ ที่ 16 มกราคม 2554

เรียนเชิญทุกท่านที่อยู่จังหวัดภูเก็ต และใกล้เคียง ที่มีใจรักและสนใจใน Pitbull เข้าร่วมงาน Meeting เล็กๆ

เริ่มเวลา 16.30 น. สถานที: สะพานหิน ตรงกันข้าม กรมหลวงชุมพร

กิจกรรม

1. พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนภาษาคนรักหมา

2. ในงานมีการนำลูกสุนัขไปขาย (เตรียมเงินกันไปเยอะๆนะคับ 555+)

3. ใครอยากจะหิ้วอะไรมาสมทบก้อยินดีคับ (อาหารม เครื่องดื่มม ขนม นม เนย)

ขอเรียนเชิญทุกท่านที่มีใจรักใน PITBULL ( มีหมา Pitbull หรือไม่มีก็ได้ ) เข้าร่วมงาน Meeting Pitbull Phuket เล็กๆ เพื่อที่จะได้เป็นงานใหญ่ในอนาคตครับ

ขอเชิญสุนัขทุกสายพันธุ์นะคับ
  • ไม่ค่อยประสบความสำเร็จเท่าไรที่ภูเก็ต
  • ยาวปายยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    แบงโก้.JPG 36K
  • จ๊อดฝากอีนางนี่ไปด้วยดิมันไม่ยอมโตซักทีจะแปดเดือนมันก็อยู่แค่เนี้ยฮาๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG0425A.jpg 29K
  • หรือจะอีนางนี่ด้วย RED JAGOUR
    ไฟล์แนบ
    IMG0370A2.jpg 20K
  • แล้ววันงานเรามาเจอกันนะคับ อยากให้ทุกท่านมาเพื่อพุดคุยถกเถียงกันเพราะรักในพิทบูล
    ไม่ใช่เพราะธุรกิจหรือเรื่องส่วนตัว และนี่เป็นตัวอย่างเมนูบางส่วน
    ไฟล์แนบ
    24122010071.jpg 64K
  • นายแบบเมาป่าวน่ะ
  • เอ้าๆๆ ร่วมกลุ่มกันหน่อย ชาวภูเก็ต อย่าให้ผีว่า ไปกันเยอะๆ ก็แล้วกัน
  • มีข่าวว่าเจ้าแมคนิโต จะมาอยู่ภูเก็ตด้วยปีใหม่นี้สนุกกันหละ บินจากเชียงใหม่มาอยู่ภูเก็ตเลยงานนี้ ทีมงานอันดามัน ยิ้มกันหน้าบานเลยที่นี่
  • :062:ยังไงถ้ามันได้ไปอยู่ที่นั่นฝากพี่น้องดูแลไอ้หมาลิ้นยาวตัวนี้ดวยเน้อคับ:o008:
    ไฟล์แนบ
    20090905121526_Picture1.jpg 61K
    untitled2.jpg 88K
  • ถ้าว่างจริง ๆๆๆ จะตามไปสมทบนะครับเพราะบ้านอยู่แถวนั้นครับ
  • คนขายหมูหน้าตาแปลกๆแหะ
  • วันที่่ 16 มกราคมนี้ ขอเชิญทุกท่านมาร่วมงานกันเยอะๆนะคับ

ตอบ คุณGhost พอดีตอนถ่ายแอลกอฮอลมันขึ้นไปหน่อยอ่ะคับ 555
  • ขึ้นได้แต่หย่าขึ้นซะจนขาเดี้ยงนะเตือนไว้ก่อนฮาๆๆๆๆนี่แค่เดินนะไม่ได้ขับเลย
    ไฟล์แนบ
    338ac359475e68963c8c067090a98553.jpg 49K
  • ภาพนี้หามาได้งัยพี่ฮามาก:032::032::032:
  • สมาชิกใหม่ในภูเก็ตครับ
    ผมเลี้ยงพิทบูล ตัวแรกครับ
    ขอคำแนะนำจากรุ่นพี่ด้วยนะครับ .
    เสริม (บ้านอยู่ถลางครับ)
  • รูปหมาน้อยครับ
    ไฟล์แนบ
    21122010(009).jpg 92K
  • หมาน่ารักครับผม ไม่ทราบว่าได้ชื่อรึยังอะครับ
  • น่ารักมากๆคับเจ้าบาวน้อยนี่ไม่รู้ว่าเป็นลูกเป็นเต้าใครเอ่ย

:013::013::013:

แล้วก็ยินที่ได้รู้จักคับวันที่16ถ้าว่างเชิญนะคับ
  • เจ้าตัวน้อย ชื่อ น้อง"Zumo" ครับ
    ถ้าว่างต้องไปแน่นอนครับ!!!
  • เสื้อสั่งSize อะไรกันบ้าง ตอนนี้พี่สั่ง Size M ชาย 1 ตัว Size M หญิง 1 ตัว คุณป๋องช่วยโฆษณาด้วย
  • มีเสื้อขายด้วยเหรอครับ?
    โชว์ตัวอย่างให้ดูหน่อยนะครับ....
  • แบบเสื้อจะลงให้วันหลังน่ะ สามารถสั่งSize ได้ก่อนน่ะครับ