ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดกระทู้ครับ
  • สั่งทำดีกว่า ได้ ขนาดใหญ่ และทนกว่า ทีทำขาย ทั่วไปนะ ขอบอก ราคาต่างกันไม่มากด้วย หาซื้อเหล็กมือ 2 ตามร้านขายของเก่าจะช่วยปรัหยัดได้มากอะ แล้วเอาไปให้เค้าทำ + ค่ามืออีก นิสหน่อย
  • แบบนี้พอได้มั้ยยยยยยย
    ของใหม่แน่นอนนนนนนน(สียังไม่ได้ทาเลย)555555555555
    0806789993 ต่ายยยยยย
    ไฟล์แนบ
    07102010(003).jpg 61K
  • ขอบคุณมากโจ นี้ดี๋นะครับ เอาหมามาจากพิทแม่โจ้แล้วนะสวยดีแต่ตัวไม่เท่าอีแรงเลอร์ของพี่เดียวนะเล็กกว่านิด
  • พี่ต่ายลำปางไหมครับแล้วที่ทำนี้เท่าไหร่สวยดีแต่น่าจะเพิ่มคานกลางอีกนิดนะ หมาบ้านผมไอ้ตัวจมูกดำมันง้างเล่นเลย

ขายหรือโชว์ครับสนใจ ของพี่เหน่งแม่เมาะเพื่อนเคยเอาไปแล้วมันง้างออกมาเลยที่ 3500 บาท นะแต่โทรไปแกบอกจะแก้ไขให้พี่แกโอมากบริการดี เมื่อวานให้แฟนโทรไปคุย

กรงที่บ้านก็มีอยู่แล้วนะแต่อยากได้อีกใบเพราะแดดมันส่องคนละเวลาจะได้ให้แม่บ้านย้ายมัน2เวลารับแสงแดงอ่อนด้วย
  • ดี๋ๆ ไมโลมันเล็กกว่าอยู่แล้ว ออกแนวเตี้ยๆ ตันๆ ดูสายพ่อมันดิ แมมม็อธงี้
  • ใช่แล้วดี๋.........
    กรงนี้พี่ทำให้นัท.......ทาสี + ใส่ล้อให้ด้วย
    (พื้นนัทเอามาให้)
    2500 เองงงงงงงงง
    กลับไปคุยในบอร์ดบ้านเราดีกว่ามั้ยท่านนนนนนนนนนน
    มาอู้หาต๋ายหยั๋งนี้้้...........5555555555555
    ไฟล์แนบ
    pit (68).jpg 50K