ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลูกสุนัขชุด LOCZ JUNIOR (L.J.) X MESSI (ลูกสาวของ CAMBEL)
    ชุดนี้มีทั้งหมด 5 ตัวครับ
    เป็นเพศผู้ 3 ตัว เพศเมีย 2 ตัว
    ทุกตัวสมบูรณ์ แข็งแรง สต็อปหน้า+ลิปปาก ได้พ่อมาเต็มๆ ครับ

สนใจติดต่อ : TNT 089-8263563
    ปัจจุบันลูกสุนัขอายุ 43 วัน
    ไปดูกันเล้ยยยยย....:o049:
    ไฟล์แนบ
    LJ2_11_4_53_2.jpg 40K
  • เริ่มด้วยเพศเมีย F1 ตัวนี้...โครงสร้างไม่ธรรมดาครับ
    ไฟล์แนบ
    F13.jpg 59K
  • เพศผู้ M1 จอมซน
    ไฟล์แนบ
    M17.jpg 43K
  • เพศผู้ M2 ซ่าไม่เบา...
    ไฟล์แนบ
    M24.jpg 56K
  • เพศผู้ M3 น้องสุดท้อง แต่ไม่เล็กนะครับ พอๆ กัน
    ไฟล์แนบ
    M38.jpg 48K
  • ส่วนตัวนี้ "น้องซาร่า" F2

กำลังโตวันโตคืน.....:o061:
    ไฟล์แนบ
    Sara_12.jpg 42K
    Sara_2.jpg 52K
  • LOCZ JUNIOR (L.J.)
    >> DOUBLE MANU & LIL RO ON TOP !!!
    >> DOUBLE GRIZZLY (DOBULE DOZER X DAISY) ON DOWN !!!
    IMPORT FROM U.S.A. BY TNT KENNEL

กับอารมณ์สบายๆ ในกรง
    สนใจติดต่อ : TNT 089-8263563 พูดคุยแบบกันเอ๊งกันเองงงงง :o044:
    ไฟล์แนบ
    pic031.jpg 41K
  • พี่.m3.ราคาเท่าไหร่ครับ...
  • อีกนิดครับไม่เอาukc.ครับ
  • เตี้ยได้ใจจริงๆ
  • แต่งรูป ตัวไหนๆ ๆ ที่บอก " ได้พ่อมาเต็มๆ ครับ " โครตขี้คุย โม้
  • สวยครับ ชอบ F 1 :063::063::063:
  • สวยทุกตัวเลยครับ ฟอร์มดีมาก
  • จะดึงรูปให้มันกว้างๆทำไม?
  • ถึง...คุณผี พอดีผมไม่ได้ถ่ายเองอ่ะนะ ภาพเขาส่งมาแบบนี้

คนเขาดูภาพ คงจะรู้ว่าตัวไหนเหมือนพ่ออ่ะนะ

ถึงจะเกิดมาเป็น "ผี" ก็ขอให้เป็น "ผี" ที่ดีนะ ตาก็ถั่ว แถมมั่วอีก สมแล้วที่เป็น "ผี" 555 สงสัยจะแค้นกันอีกนาน

ขอขอบคุณทุกๆ ท่านที่เข้ามาติชมนะครับ
    คุณ chaam123 โทรมานะครับ 089-8263563
  • ขออย่างเดียว ขอดูรูปแม่หมาหน่อยครับ ประกอบการตัดสินใจ จะดูว่าเหมือนใคร
  • 555 ไปเรื่อยๆๆๆ
  • แสดงความจริงใจหน่อย รูปแม่หมาคุณยังไม่เอามาลง ชาวบ้านเค้าก็รอกัน หรือว่าแม่หมาคุณ.......
  • ชาวบ้านน่ะ คือน้องผีต่างหาก... โชว์รูปแม่หมาน่ะเรื่องเล็กนะน้องผี

เดี๋ยวจะสอนวิธีเลือกลูกหมาให้เอาไหม?
    เผื่อน้องผีจะได้หายโง่สักที 555

ปกติ ไม่ค่อยอยากจะคุยกะผี...แต่คราวนี้
    เอาวะ ทะเลาะกะผีดูสักตั้ง 555
  • ขำขำนะพี่น้อง ไม่ต้องซีเรียสสสส :o060:
  • ท่านเซียน ช่วยชี้แนะด้วยว่าเลือกลูกหมายังไง แต่ที่แน่ๆถ้าให้เลือกคนขาย คงเลือกถูกแน่ 55555
  • สวยดีครับ
  • คุณหลอกชาวบ้านมาตั้งเยอะแล้ว กุแค่ให้มึงลงรูปแม่หมาแต่มึงกับโชว์ฉลาดใส่ ถุยยยยยยยยย ฉลาดตายเลยล่ะมึง มึงคอยดูแล้วกันนับแต่วินาทีนี้ไป มึงจะเจอของแข็ง พวกกูเรียกร้องให้มึงโวสายแม่หมา รูปแม่หมา แสดงความจริงใจให้ชาวบ้านเค้าได้รับรู้ ไม่ใช่หลอกแดก
    ชาวบ้านเค้าแบบนี้ ฉลาดตายแล้วมึง เอาหมานอกมาหลอกแดกชาวบ้าน เบื่อฉิบหายเลยพวกไอ้หนวดเนี่ย หลอกขายหมาชาวบ้าน

ถุยยยยยยย
  • ขออนุญาตทุกๆ ท่าน "เมื่อเจอกะผี ผมก็ขอตอบแบบภาษาผีผีนะครับ"

*************************************** (คงจะตอบดีดีด้วยไม่ได้)

หลอกตรงไหนวะ? ถ้าเป็น User ตรูจะลงภาพให้ดู นี่มึงเป็นผี!!! จ้องแต่จะป่วนน่ะสิ!!! ตรูไม่ตอบว่ะ!!!

ของแข็งมึงมีคนเดียวเรอะ!!! ถุยยยยยยยยยย

ผมจริงใจเสมอ (ถ้าไม่ใช่ผี) หลอกแดกตรงไหน? บ้าไปแล้ว หาเรื่องเขาไปทั่วนะ
    ไอ้ผีแบบนี้ ต้องกำจัดให้หมด มีผีแบบนี้ไว้ทำไม? คอยแต่สร้างความเดือดร้อนให้คนอื่น

มี "พวก" ด้วยเหรอ เลวทั้งแก๊งอ่ะดิ 555 ผีทั้งแก๊ง

พวกไอ้หนวดไหนวะ? ตรูไม่รู้จักว่ะ

สรุป...มรึงมันบ้า...ไอ้ผีจิตป่วน

ขออภัยท่านผู้อ่าน แรงมา แรงไปนะคร๊าบบบ :o030:
  • สาธุ ขออย่าให้ได้ผุดได้เกิดนะ "ผี" :o023:
  • กุให้ลงรูปแม่หมา แต่มึงกับเฉไฉ บอกว่ากุป่วน มึงเชื่อไหม ในพิตโซนนี่ เค้ารอดูความจริงใจจากมึง ไม่ใช่แค่กุคนเดียว

มึงบริสุทธิ์ใจ มึงก็เอามาโชว์ให้ชาวบ้านเค้าได้ตัดสินใจสิ อย่าปัญญาอ่อนโชว์ภูมิ ทุเรศของมึงออกมา โชว์แต่พ่อหมาแต่ไม่โชว์แม่หมา

หาแดกยังไงว่ะ แบบนี้เค้าเรียกว่าจริงใจแล้วเหรอ ไม่ว่ากุจะล็อคอินหรือไม่ล็อค มึงก็ต้องโชว์ผลงานของมึง ไม่ใช่หรือ กุแค่อยากปกป้องคนที่จะซื้อหมากับมึงแค่นั้น จบ

หมามึงกุไม่ซื้อหลอกกุกลัว เก็ตนะ
  • 555 คุณผี คุณมาหาเรื่องผมก่อนนะ !!! :o060:

ผมมีคำถามถามคุณบ้าง อย่าเฉไฉนะ

****คุณอยู่จังหวัดไหน?***
  • ไม่จำเป็นต้องตอบหรอก แค่มึงเอารูปแม่หมามาลงก็จบแล้ว กุเชื่อว่าชาวบ้าน เค้าคงรอดูอยู่ เชื่อกุเถอะ

ที่ไม่บอกว่าจังหวัดไหน เพราะกลัวโดนกระทืบ กลัวอ่ะ ขี้เกียจเสียเวลาแล้วล่ะ ผู้บริโภคก็คอยชมแม่หมาของคุณอยู่นะครับ คุณต้อม TNT
  • อ้าว ทำไมไม่ตอบล่ะ ผมก็อยากรู้ว่า

ผีที่ชอบหาเรื่องชาวบ้านเนี่ย อยู่จังหวัดไหน? แค่เนี๊ยะ? ยังไม่ยอมตอบเลย

น้องเอ๋ย...555...

มาหาเรื่องเขา จะเอาคำตอบ ทีตัวเอง ไม่ยอมตอบ เอ้อ

โทรมาดิ๊...โทรมาเลยน้อง...:o058:...เดี๋ยวพี่จะส่งรูปให้นะ:o059:
  • เอาเถอะ มึง หลอกแดกชาวบ้านไป ทุกคนรู้ว่าผีอย่างกูกำลังจะทำอะไร แต่กับมึง มึงคิดว่าชาวบ้านเค้าโง่มากเลยเหรอ กับการหลอกขายหมา ของมึง คนอื่นเค้าลงรูปแม่หมากันปาวๆ ดูมึงดิเฉไฉ อย่ามาต่อกรกับกูเลย อยู่ในที่มืดกับที่สว่างมันผิดกัน

ลงรูปแม่หมาให้ชาวบ้านเค้าได้อึ้งกับคำว่าสวยของมึงหน่อยสิ ว่าจะสวยสมคำล่ำลือหรือป่าว โอเคนะ ไม่ต้องมาต่อกรกับกุให้เสียเวลา
    แสดงความจริงใจกับพี่น้องชาวพิตบลูโซนหน่อยว่าแม่หมาของมึงมันสุดยอดแค่ไหน กับกุอย่ามาเสียเวลา กุกลัวมีคนโดนหลอก ลงซะ
    เฉไฉ ฉิบหายเลยมึงเนี่ย

ไม่ต้องมาเฉไฉกับกู แสดงความจริงใจกับพวกเราวพิตโซน ที่เค้ารอมึงอยู่เถอะ ได้ข่าวมาว่า แม่หมาสวยไม่ใช่เหรอ 555+
  • กรูม่ายลง :o016::o016: ไม่มีอารมว่ะ มีไรมะ
  • รอดูรูปแม่หมาอยู่ครับ

จากผีนครปฐม FC
  • นครปฐมFC เอ่ยชื่อแล้วเครียดครับ แต่โดนใจอย่างแรง เดี๋ยวปีหน้าจะลงให้ชมนะครับ ตอนนี้กำลังพักผ่อนอยู่

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านนะ ขอให้สุขสมหวังตลอดปี 2554 เลยนะ บ๊ายบาย
  • กูไม่สนใจหรอกว่ามึงจะลงไม่ลง แต่กูบอกไว้ได้เลยว่า การที่มึงเฉไฉไปเรื่อย มันจะฆ่าตัวมึงเอง ทุกคนในนี้เค้าคงรู้แล้วล่ะ ว่ามึง หลอกแดกชาวบ้าน 555+
  • ผมว่าเวลาขายลูกหมาอย่าบอกดีกว่าว่าได้พ่อมาเต็มๆทั้งสต็อป ลิปปาก เวลามันไม่มาแล้วมันจะเสียและหมาเพิ่ง43วันดูออกหรือครับที่ผ่านมาคุณขายแล้วมันไม่มีตัวที่ทำชื่อให้เลยสักตัว และอีกอย่างดูยังไงมันก็ไม่มีทั้งสต็อปทั้งลิปปาก สงสารคนที่เพิ่งเลี้ยงใหม่ถ้าซื้อไปแล้วต้องผิดหวังอย่าเอาคำว่าพ่อนอกมาขายเลยคับรูปแม่หมาก็ไม่ลงให้ดูเหมือนไม่จิงใจคุณมาร์คพูดบ่อยๆว่าบอร์ดนี้บอร์ดคนจิงคุณควรจิงใจหน่อยสิคับ
  • สวัสดีปีใหม่นะผีลืมหลุม 555