ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

??? YOU WANT SUPER BULLY ???
  • THIS BOY 20 MONTHS OLD
    EXTREAM BULLY
    RAZORS EDGE BLOOD

E-MAIL: TNTKENNEL@GMAIL.COM
    ไฟล์แนบ
    mag-pikk.jpg 57K
  • DO YOU WANT ???

3x's Romeo ,,, 4x's Black Ace ....
    ไฟล์แนบ
    GOLDMINESON.jpg 59K
  • ^
    ^
    ^
    ^
    ^
    สุดยอดมากเลยขนาดหนวดเส้นที่โค้งยังโค้งเหมือนกัน ทั้ง 2 ข้าง
    55++
  • เออ จิงเฮอะ พี่ก็เพิ่งสังเกตุเนี่ย 555
  • 555จริงด้วย
  • 55555555555555555แม่งใช้ photoshop ทำภาพนี้หว่่า
  • หนวดเมือนกันทั้ง 2 ข้างเลย สวดยอด
  • ใช้ photoshop จิงด้วยแต่หมาสวยมากสุดยอด
  • เอาของมาเสนอขายยังไม่รู้เลยว่าหมาเขา Retouch รูปมา จะได้เรื่องไม๊เนี้ย
  • ถึงจะใช้ photoshop แต่หมาก็ฟอร์มสวยมาก
  • ถูกต้องนะคร๊าบ คุณ babyclubza

เจ้าตัวล่างนี้เป็นลูกชายตัวเจ็บของ GOLDMINE
    กำลังเตรียมจะเปิดตัวที่อเมริกา...โพสต์โดย
    kingpin_connection > 3XXX ROMEO 4XXXX BLACKACE

ใครเอามาก็สุดยอดเลยครับ เพราะแพงเหลือเกิน

ท่านสามารถติดต่อโดยตรงกับเจ้าของ แต่ต้องด่วนหน่อยนะ เพราะมีอีกเจ้าเสนอเข้าไปแล้ว
    อยากให้มาเมืองไทยครับ...
    ไฟล์แนบ
    Wolf_Cola.jpg 72K
  • ส่วนตัวบนนั้นเป็นคนละตัวกันนะ

เป็นสาย RAZORSEDGE 100% ที่งามเหลือหลาย

หลายๆ ท่านคงจะจำภาพที่ผมเคยโพสต์นี้ได้
    ผมมีเวลา 2 วัน หลังจากนั้นเขาจะโพสต์ขายในอเมริกาแล้ว จะได้มาไทยไหมเนี่ย :o014:
    ไฟล์แนบ
    2mcyr13.jpg 30K