ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกPitbull 1-2เดือนให้อาหารไงดีคับ
  • ช่วยแนะนำทีคับ อยากให้มันโตมา แข็งแรงๆ อะคับ ขอบคุณคับ
  • เอาตับบดกะข้าวให้มันกินคับ ไม่งั้นก็นาสดผสมข้าวรึลงทุนหน่อย

กิงอาหารถุงละ2 บาทหรือเพรชดีกรีที่เปงถึงและเนื้อตามใจชอบ

รับลองหมาอ้วนได้ใจระวังเรื่องการหลุดของหมาอาจจะไปดินกะดูกหรือเสดอาหารปลา

เดียวเปงลำไส้น้า บาบจ้า
    ไฟล์แนบ
    Xl0EpC458548-02[1].jpg 49K
    lctZ4r968495-02.jpg 48K
  • ผมให้กิน F1 สีม่วง ผสม นู่นี่ บางวัน ให้ น่องไก่สดบ้าง ก็อ้วนดีครับ อ้วนเกินไปละด้วย เดี๋ยวต้องลด โฮะๆๆ 8 เดือนเอง

แต่มันตัวเล็กเลยดูอ้วนไปหน่อย