ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากถามว่าหูล้มรึป่าว
  • อยากถามว่าทรงนี้เหมือนหูล้มต้องไปดามใหม่รึป่าวครับ
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 58K
  • พลาสเตอร์ พัน เหมือนผูกจุกก้อได้

คับ
  • ไม่ใช่แค่เหมือนล้ม แต่มันล้มเลยล่ะครับ อย่าปล่อยทิ้งไว้รีบดามแก้ไขให้เรียบร้อยเลย
  • ก็เปนเหมือนกันครับ..ตัดมาใหม่ๆ
    ไฟล์แนบ
    103_1053_resize2.JPG 87K
    103_0697 (2)_resize.JPG 109K
  • ล้มครับ....ถ้าไม่รีบทำการดามตั้งแต่เดี๋ยวนี้โอกาสตั้งเองคงยาก ...อย่ารอช้าดามให้น้องเค้าเลยครับ ...ถ้าน้องเค้าหูตั้งแล้วอย่าลืมลงรูปให้ดูด้วยนะครับ...รับรอง...หล่อแน่ๆ
  • ขอบคุณพี่ๆ มากครับ เด๋ววันนี้เอาไปดาม