ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องขี่หมา และความรับผิดชอบ
  • ถึงหมาตัวนั้นจะกิน F1 ถ่ายอุจระออกมาสวยขนาดไหนก็คงจะไม่มีไครอยากให้ไปขับถ่ายที่หนาบ้านของคุณไช้ไหมครับ
    เนื่องด้วยในหมู่บ้านของผมทุกเช้าจะมีผู้ที่เลี้ยงสุนัขด้วยความรักแต่ไม่มีความรับผิดชอบได้ปล่อยสุนัขให้ไปขับถ่ายนอกบ้าน
    สร้างความเดือดร้อนให้กับคนอื่น และผมคิดว่าหลายๆที่ก็มีปัญหาเช่นเดียวกันนี้ ขนาดเราคนเลี้ยงสุนัขเหมือนกัน
    ยังไม่ชอบเลยที่มีหมาตัวไหนมาถ่ายหน้าบ้านเราและคนที่เขาไม่เลี้ยงไม่รักสุนัขล่ะเขาจะรู้สุกอย่างไร และที่หมู่บ้านของผม
    มีคนเลี้ยงพิทอยู่สามหลังเราทั้งหมดเป็นเพื่อนกันและเราไม่เคยปล่อยสุนัขของพวกเราไปสร้างความเดือดร้อนให้กับเพื่อนบ้านเลย
    ท่านที่ไม่มีบริเวรบ้านให้ขับถ่ายก็ควรจูงสุนัขของท่านไปขับภ่ายให้เป็นที่เป็นทางเพื่อสร้างความเดือดร้อนให้กับเพื่อนบ้านให้น้อยที่สุด
    และสุนัขของท่านก็จะไม่หายด้วย

ฉะนั้นผมจึงอยากจะขอให้พวกเราชาวพิทเป็นตัวอย่างที่ดีกับผู้ที่เลี้ยงสุนัขสายพันธุ์อื่นๆ โดยการเลี้ยงอย่างมีความรับผิดชอบด้วยครับ
    (ไม่สร้างความเดือดร้อนให้กับผู้อื่น)
  • มันอยู่ที่บุคคลคับท่าเขาไม่มีความรับผิดชอบอยู่ในสัน....ต่อให้ไปนั่งด่าเช้วยันเย็นก็ไม่สำนึกหรอกคับแถวบ้านผมก็มีคน
    ประเภทนี้อยู่เหืมอนกันมันจูงมาดว้ยซ้ำไปแต่หมาคนอืนไปขี้หน้าบ้านเขาไม่ได้และหมาผมขี้ในบ้านผมเองแท้ๆ
    มันยังจะมาด่าผมอีกดูมันสิแต่พออยู่ต่อหน้ามาชมว่าหมาสวยน่ารักอย่างโน้นอย่างนี้ เซ้งกว่าไหม
  • เรื่องขี้หมานี่ เสียเพื่อนบ้านกันเยอะแล้ว
  • ในหมู่บ้านผม เค้าปล่อยทั้งหมาทั้งแมวไปขี้เรี่ยราด สร้างความเดือดร้อนไปทั่ว บางคนพาจูงไปขี้ให้เห็นเลย ส่วนผมกะแฟนเดินพาไปพร้อมกระดาษคอยเก็บทิ้งถังขยะบ้างตามโคนต้นไม้บ้าง (สงสารคนทำความสะอาดในหมู่บ้านและด่าคนอื่นไว้เยอะเลยไม่คิดจะทำเอง) แมวของคนเชี่ยๆบางคนทะลึ่งแอบเข้าโรงรถผมกินหนูแฮมเตอร์ด้วยยังมีเลยครับ พี่พี่
  • เหอๆๆๆ แมวมัน ไปได้ทุกที่อ่ะครับพี่ เรื่องขี้หมานี่ ผมเก็บประจำ พาไปเดินเล่น ที่ ม. มันจะมีบางคนเอาหมาไปเล่น

แล้วเวลาหมามัน ขี้ ก็ จะไม่เก็บ ทำหน้าตา มึนๆ ตึมๆ คนอื่นๆเค้าก็เก็บกัน มี 2 เจ้า ที่ไม่เก็บ ผมคิดในใจ

จะพากันซวยทั้งโขลง เพราะถ้ามันสกปรกเรื่อยๆ มีคนมาเหยียบเรื่อยๆ ผู้ใหญ่เค้าจะไม่ให้เอาเข้ามาเล่นกัน

คราวนี้ล่ะซวยกันหมด เพราะเคยมีมาครั้งนึงแล้ว ผมก็เลยต้องไปเก็บให้มัน เก็บทั้งๆที่มันดูนี่ล่ะ มันก็ยังทำหน้า มึนๆ

มาครั้งหน้า มันก็ไม่เก็บเหมือนเดิม ผู้หญิงด้วยนะเนี่ย ทั้ง 2 เจ้าเลยอีกเจ้าเป็นทอม แต่ไม่ได้เลี้ยงพิต นะครับ

เลี้ยงพันธุ์เล็กๆ
  • ไอ้พวกนี้ต้องแช่งให้เป็นหมัน ขอให้เซ็กส์เสือม(มันเกี่ยวกันตรงไหน)
  • ที่เมืองนอก คนไหนจูงหมา ออกไปเดินเล่น ต้องถือถุงพลาสติก ค่อยเก็บขี้หมา ด้วยนะครับ ปล่อยให้หมาไปขี้หน้าบ้านคนอื่น เค้าฟ้อง ขี้แตก อิอิ
  • เรื่องขี้หมานี่ต้องผมครับ ผมใช้มือเปล่าจับเลย ไม่เชื่อถามเพื่อนเหลียงกะพี่มาเฟียดูได้เลยครับ ผมนี่ตัวจริง[ภูมิใจมาก] ก็จับขี้เสร็จก็ยังไปนั่งกืนข้าวกะพวกพี่ๆได้อีกเลยครับ เชื่อผมเหอะใช้มือเปล่าจับเลย ร่างกายแข็งแรงดี เพราะว่าจากการสัมผัสขี้หมาโดยตรงนี่จะทำให้เราปลอดจากโรคมะเร็งได้นะครับ อันนี้เคยอ่านจากเวปนี้น่ะครับพี่น้อง เย้!
    ไฟล์แนบ
    STA63680.JPG 63K
  • จริง หรอ พี่ เดี๋ยว ให้ คนอื่นๆ ทำให้ดูก่อน จะ ลองทำดู ว่างๆ เอารูปตอนจับมาให้ดูมั่งก็ได้นะครับ เหอๆๆ
  • ล้อเล่นไปนะ อีตาพิทเดียรเคยจับขี้ถ่ายรูปมาแล้ว