ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนสอบถามผู้รู้
  • ผมเห็นคนอื่นเค้าบอกกันว่า หมาตัวเมียต้องรอให้ฮีทมารอบ 2 ถึงผสมได้แล้วตัวผู้ต้อง ปีครึ่งถึงผสมได้ แต่มี่บ้านผมก็เลี้ยงแบบบ้าน ๆ นะครับ ตัวเมียมันเพิ่งฮีทแรกแล้วตัวผู้ก็ไม่ถึงปีครึ่ง มันก็ผสมกันลูกมันออกมาจะมีปัญหาอะไรไหมครับ รบกวนที
  • ที่เค้าให้ตัวเมีย ฮีท 2 และตัวผู้ปีครึ่ง อยากให้หมาโตเต็มที่สมบูรณ์ก่อน

ส่วนลูกหมาที่ออกมานี้ไม่ต้องกลัว ออกมาเป็นหมาแน่นอน ฟันธง.....5555