ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการเปลี่ยนusernameทำยังไงครับ
  • พอดีuser name ตอนสมัครคนไม่ค่อยรู้จัก อยากเปลี่ยนใหม่ ไม่ทราบต้องทำอย่างไรครับ
  • สมัครใหม่เรยดีกว่าค่ะพี่นึก..ปิ๊งๆ
  • พอดีเห็นเปลี่ยนรูปแบบเว็ป เลยชอเปลี่ยนชื่อ
    ล๊อคอินจาก chuchi เป็น dogfunpark แต่
    ปรากฎว่ากระทู้ ขออนุญาติเปิดตัวอย่างเป็นทางการ
    หายครับ จะให้ทำยังไงดี โฟสต์ใหม่แล้วปักหมุด
    ให้ใหม่ หรือสามารถเอาของเดิมมาแปะ ใหม่ได้ครับ

รบกวนดูให้ด้วย

ขอบคุณครับ