ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาโดนขโมยที่โคราชครับ
  • โดนอุ้มในรั้วบ้านตอนเที่ยงคืนเศษครับ 7 เดือนลายเสือ

รูปตอน4เดือนครับ...ปัจุบันตัดหูแล้ว..พี่ๆท่านใดมีเบาะแสขอคาวมกรุณาแจ้งได้ที่ 0867093770....

• พี่น้องชาวโคราชช่วยกันหน่อยนะครับ
  • โทษนะครับมีรูปไหมครับ จะได้ช่วยกันส่งรูปให้เพื่อนๆ ในกลุ่มดูนะครับ เลี้ยงแถวไหนครับผม ผมชาญครับ มีอะไรก็ติดต่อมาได้ครับ 084-3591589 ผมก็อยู่ในกลุ่มโคราชครับผม เดียวจะช่วยหาดูอีกแรงครับ ขอให้เจอไวๆ นะครับ ของน้องในกลุ่มก็เพิ่งหายไปครับ แต่ได้คืนแล้วครับ หายไปหลายอาทิตเลยกว่าจะได้คืน ตำรวจเป็นคนขโมยเองเลยครับ 5555 แต่ดวงซวยบ้านที่เอาไปเลี้ยงดันอยู่ข้างบ้านเพื่อนของน้องเขาพอดี 5555 เลยได้คืนครับ
  • แล้วตำรวจคนที่ขโมยไป โดนอะไรบ้างไหมครับ
  • ไม่ครับ เขาบอกว่านึกว่าหมาไม่มีเจ้าของ ก็เลยอุ้มมา ทั้งที่หมาก็อยู่ในบ้านน้องเขามีปลอกคอด้วย แล้วตำรวจที่พาไปเอาน้องหมาก็รู้จักกันอีก ก็เลยทำอะไรไม่ได้ เขาไปเลียกขอดูหมาหน่อย บอกว่ามีอยู่ 3 ตัว คือชิสุที่ปล่อยอยู่นอกบ้าน 3 ตัวนี้แหละ แต่พอบอกว่าขอเข้าไปดูข้างในหน่อย ก็เลยว่านึกขึ้นได้ว่าเพิ่งเก็บได้มาอีกตัวอยู่ข้างในบ้าน เอ้ว ........ ซะงั้น ทำหน้าอายๆมึนๆ ครับ น้องเขาบอกว่าขอแค่ได้หมาคืนก็พอกลัวมีปัญหาทีหลังครับ ผมก็ไปด้วยวันไปเอาน้องหมาคืนเหมือนกันครับ พอดีน้องเขาไม่มีเพื่อน ก็เลยไปเป็นเพื่อนกันครับ ผมก็ไม่กล้าพูดอะไรมากมีสีกันทั้งนั้นเลย
  • กรณีนี้คุ้น ๆ ว่าจะเคยมีมาแล้วนะเนี่ย เป็นตำหนวดเหมือนกันเรยยย
  • อยู่ส่วนไหนของโคราชครับ ไม่หราบว่าตอนนี้เจอหรือยัง น่าจะมีรูปนะครับ
  • รูปตอน4เดือนครับ..ปัจจุบัน7เดือนเศษๆและหูก็ตัดแล้ว......อยู่ในตัวเมืองครับ
    images by uppicweb.com
  • อีกมุมครับ.....ขอบคุณมากครับผม...
    images by uppicweb.com
  • ขอไห้เจอไวๆนะครับ ผมจะดูช่วยอีกทางครับ
  • ขอให้เจอ ไว ๆ น๊ะ ค๊าปปป !! เดียวผมช่วย อีก ทาง เเต่มัน จะเอาไปทำ ไร ของ มัน !!!
  • เอาใจช่วยให้เจอเร็วๆครับ
  • สวัสดีครับอ๋อม พี่ชาญเอง ตามที่บอกไว้เมื่อวาน เดียวยังไงจะบอกเพื่อนที่ออกไปซ้อมโทรศัพข้างนอกให้ช่วยดูอีกแรงนะครับ เดียวยังไงวันมิสติ้งโคราช เอารูปน้องหมาที่หายติดมือมาด้วยนะครับ เพราะกลุ่มโคราชไม่ค่อยมีคนเล่นเน็ตเท่าไหล่ ยังไงก็ขอให้เจอไว้ๆ นะครับ มีอะไรก็โทรมาหาได้ตลอดนะครับ
  • เอาใจช่วยขอให้เจอไวๆนะน้องอ๋อง