ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องหมาตาอักเสบค่ะ
  • พาน้องหมาไปหาหมอมาค่ะ เนื่องจากตามันแดงมากเลย ไม่รู้ไปทำอะไรมา
    คุณหมอเป็นผู้หญิง ตอนเจอมันครั้งแรกคุณหมอมีท่าทางลังเลนิดๆว่ามันจะกัดมั้ย
    หลังจากนั้นก็เริ่มทำการตรวจค่ะ โดยคุณหมอต้องการจะดูตาขาวมัน
    มันก็ดันไม่ยอมให้ดู ยอมให้หญิงแหวกตามันอยู่คนเดียว
    สุดท้ายหญิงก็เลยต้องเป็นคนแหวกตามันเพื่อให้คุณหมอดูว่ามันแดงมาก
    หลังจากที่คุณหมอตรวจเสร็จ คุณหมอก็จะหยอดตาให้มัน มันก็ไม่ยอมอีก
    หญิง : เดี๋ยวหยอดให้มันที่บ้านได้มั้ยค๊ะ ตอนนี้มันคงไม่ยอมให้คนอื่นเข้าใกล้มัน
    คุณหมอ : โอเค ได้ค่ะ
    โอเค โล่งใจหมดไปเรื่องนึง
    คุณหมอ : เดี๋ยวต้องฉีดยาให้สองเข็มนะค๊ะ ยาฆ่าเชื้อกับยาแก้อักเสบ
    หญิง นึกในใจว่าเอาแล้วไง หญิง แฟน แล้วก็พี่เจ้าหน้าที่มาช่วยกันจับตัวมันเพื่อให้คุณหมอฉีดยา
    ให้ตายเถอะ มันดิ้นจนวงแตกเลยค่ะ พี่เจ้าหน้าที่ล้มลงไปนั่งกองกับพื้นเลยค่ะ
    แฟนหญิงก็กระเด็นไปกันคนละทิศละทางเลย
    พยายามทำแบบนี้อยู่หลายครั้ง จนสำเร็จค่ะ ไม่รู้ว่าน้องหมาโดนแทงไปกี่เข็ม
    เป็นอันว่าเสร็จค่ะ ก็พามันกลับบ้าน555
    แต่พอรุ่งเช้าตามันก็เริ่มหายแดงแล้วหล่ะค่ะ
    เล่าให้ฟังนะค๊ะ ประสบการณ์ในการพาน้องหมาไปหาหมอค่ะ ปาดเหงื่อเลยค่ะ
    เพราะว่าเป็นห่วงน้องหมามากเลย เหนื่อยแค่นี้ไม่เป็นไรค่ะ555

นี่น้องหมาที่พูดถึงค่ะ ชื่อโกโก้

images by free.in.th
    images by free.in.th
  • หายเร็วๆนะ
  • ผิดกับของเลย..ยอมให้ผมกับหมอจับ(ฉีดยา) ว่าง่ายมาก..แต่กับแฟนผม ดื้อสุดๆๆๆ
  • น่ารักดีคับ....โดนยุงกัดอะเปล่า..เห็นเเถวจมูกขนร่วงเหมือนยุงกัดเลย...อาการคล้ายๆของผมเลย..bye
  • สงสัยวันหลังพาไปให้นั่งคร่อมตัวไว้เลยค่ะเอาขาหนีบลำตัวไว้ 555
  • 55++ นึกภาพออกเลยว่ามันทุลักทุเลขนาดไหน...
    เหมือนที่พาลูกสาวไปร้านขายของสัตว์เลี้ยงเลย..
    พาไปลองสายจูงเพราะเคยซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้..
    เค้าก็แผลงฤทธิ์ตอนลองใส่สายจูง จับกันสามคน ก็กระเด็นกระดอนกันคนละทาง
    ทั้งคนขายและเจ้าของ...คนขายปาดเหงื่อ..เฮ้อ ! เศร้า
    ก็เขียวช้ำกันไปตามระเบียบ...
    -------
    โกโก้อายุเท่าไหร่แล้วคะ ยังเด็กอยู่ใช่มั้ย
    หายตาเจ็บไวๆนะคะ