ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

1Month 15Days - American Pitbull Bully Style
  • image

image

image

เจ้า Dark Killer`
    ถ่ายมาได้แค่นี้ครับ
    อยากเอามาให้ชมพอเป็นพิธีเปิดฤกษ์ครับ
    ติชมได้ตามสบายครับ ขอบคุณครับ
  • เย้ย ... ลืมล็อคอินUserก่อนโพสกระทู้ แถมยังโพสได้ด้วย เวรกรรมแล้วตู เป็นแค่ผีก็ยังโพสได้ด้วย *0*

ผม จขกท. เองครับ

โทษทีครับผม
  • เวรกรรม แนบไฟล์ได้แล้วหนิหว่า ไม่เห็นซะงั้นเรา

ไปฝากรูปเฉยเลย 555+
  • รูปแรกนี่ฉายแววนักกล้ามตั้งแต่1เดือนเชียวนะคับเป็นมัดเลย รูปที่2เหมือนไม่ใช่ปากหมาเลยน่าจะเป็นพวกปากปีศาจมากกว่าใหญ่สุดๆเลย ฮ่าๆ น่ากลัวจัง รูปที่3หน้าเหี้ยมมากคับ ฉายแววตั้งแต่เล็กๆเลยเจ๋งมาก
  • ขอบคุณครับ น้าผี ^^