ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล หาเจ้าของ คร้า
  • ใครทำน้องหมาหาย ติดต่อ คุณฝน ที่ fon_bangkokdance@live.com เผื่อว่าจะเป็นตัวเดียวกันกับที่ช่วยมาค่ะ
  • ทำไมสมัครสมาชิกไม่ได้ล่ะเนี่ย เกิดไรขึ้นๆ
  • ที่ไหนหรอครับ...
  • จ.อุดร ค่ะ ช่วยประชาสัมพันธ์หน่อยนะคะ
  • คุณเก็บได้หรอครับ..มีรูปป่าวครับ คุณยังไม่ได้เป็นสมาชิกหรอครับ
  • MakotoHIN29 2:31AM Permalink

คุณเก็บได้หรอครับ..มีรูปป่าวครับ คุณยังไม่ได้เป็นสมาชิกหรอครับ

เค้าเป็นผีไม่เห็นไงโชว์โง่อีกและ
  • โชโง่เหี้ยไรครับ... กูรู้เเล้วว่าเขาเป็นผี คนที่เป็นสามชิกเเล้วก็เป็นผีได้ไอ้ควายถ้าไม่ล๊อกอิน....
    มึงนั่นเเหละโง่ไอ้ผีหัวขวด.. กูเเค่อยากรู้ว่าทำไมไม่เเสดงตัว....ไอ้ผีตุ๊ด เหมือนมึงนั่นเเหละ อย่ามาทำเก่ง..
    จะด่ากูยังไม่กล้าเเสดงตัวเลยไอ้ควาย....ถุย ๆ ๆ ๆ
    เหมือนที่มึงทำอยู่ไง เป็นสมาชิกเเล้ว เเต่ไม่เเสดงตัว....ขอให้มึงเป็นผีจริงๆเหอะ ตายไวๆนะจะได้เป็นผีจริงๆ
    อย่ามาเสือกปลุกอารมณ์กูนะ วันนี้กูอารมณ์ไม่ดี กูก็ถามดีๆนี่นา มึงมาเดือดร้อนอะไรวะ ไอ้จรรไร
  • 555+ เกรียนเลย ไอ่ข้างบน หัวเกรียนเลยมึง55+
  • 555+ เกรียนเลย ไอ่ข้างบน หัวเกรียนเลยมึง55+
  • MakotoHIN29 ทำถูกต้องแล้ว โดนเป็นชุดเลย งัย งัยหละ 555
  • หัวเราะไรไอ้เฟินขอทาน ถ้าเป็นมึงมีปัญญาเลี้ยงปะ 55555555555 ฉายาเฟินขอทานหรือเฟินยาจก 555555555